Chi hội VQC- thớt kỹ thuật, phụ tùng, phụ kiện.

Con này có cũng 5 lỗ mà Lão cứng, lão khiêng về lắp và Ve cu nhà mềnh thì đảm bảo ko đụng hàng với bố con thằng nào=))
Con này lắp xong khỏi lái, chỉ đi thẳng thôi vì lốp rộng 30,5cm, trong khi đó xe mình có 24,5cm, nghĩa là nó rộng hơn 6cm.

nhacvang

Xe tải
Nhìn qua ảnh có khi k chuẩn nhưng e thấy con Maclaren độ đơn giản bằng cách sơn đen cái lazang zin của nó có khi còn đẹp hơn. Hay nó muốn giãy chết nhanh hơn nên cứ phải tiêu tiền :D

ThanhTrung

Xe điện
Nhìn qua ảnh có khi k chuẩn nhưng e thấy con Maclaren độ đơn giản bằng cách sơn đen cái lazang zin của nó có khi còn đẹp hơn. Hay nó muốn giãy chết nhanh hơn nên cứ phải tiêu tiền :D
Thừa xèng nên nó thế mà cụ...:))

CBR1kk7

Xe tải
Quả này đẹp đấy nhưng khìn tư và là hàng phay, đừng nên mó vào.
La jante hơn 4 củ, thêm tiền lốp R19'.... Chẹp chẹp... Cũng nát người đấy anh nhể....:-ss
Bao giờ anh hồi huơng đấy? Anh đi cũng lâu phết rồi còn gì....

ThanhTrung

Xe điện
La jante hơn 4 củ, thêm tiền lốp R19'.... Chẹp chẹp... Cũng nát người đấy anh nhể....:-ss
Cả mâm và lốp chắc cũng tầm khoảng 4 chục củ cụ nhể...:D

CBR1kk7

Xe tải
Tình hình là mấy hôm nữa em làm bảo hiểm cả xe....
Đang tính là sơn la jante màu đen rồi chạy chỉ phản quang đỏ cho nó nổi.
Mà tìm trên mạng chả thấy cái hình nào la-jante nguyên bản sơn đen cả....:-??
Cụ nào có cái hình hoặc trình tô vẽ cao làm Photoshop cho em cái.....
Tìm làm trên cái hình nào màu xe em càng tốt...để em nghiên cứu hiệu quả của nó ra sao...
Không cứ bôi đen lên mà không ra gì rồi lại phải undo..
La-jante độ thì đợi cụ Kứng về rồi anh em ôm nhau nhảy hố vôi một thể cho nó có đồng bọn...;))

CBR1kk7

Xe tải
Kiểu dư lày....

La-giăng 16 củ, lốp 245-50/R19 12 củ mới là gần 3 xịch thôi.
Án của anh còn đến 20 /9 em ạ!

nhacvang

Xe tải
Tình hình là mấy hôm nữa em làm bảo hiểm cả xe....
Đang tính là sơn la jante màu đen rồi chạy chỉ phản quang đỏ cho nó nổi.
Mà tìm trên mạng chả thấy cái hình nào la-jante nguyên bản sơn đen cả....:-??
Cụ nào có cái hình hoặc trình tô vẽ cao làm Photoshop cho em cái.....
Tìm làm trên cái hình nào màu xe em càng tốt...để em nghiên cứu hiệu quả của nó ra sao...
Không cứ bôi đen lên mà không ra gì rồi lại phải undo..
La-jante độ thì đợi cụ Kứng về rồi anh em ôm nhau nhảy hố vôi một thể cho nó có đồng bọn...;))
Cụ chờ e ra HN thử nghịch photoshop thử được k. Vấn đề trình shop của e mới ở abc thôi cụ ạ

nhacvang

Xe tải
La-giăng 16 củ, lốp 245-50/R19 12 củ mới là gần 3 xịch thôi.
Án của anh còn đến 20 /9 em ạ!
Đại ca ơi điều hòa xe e có dấu hiệu kém lạnh rồi anh ạ. Hôm rồi e định tự thay lọc gió điều hòa bác mua hộ cho nhưng chỉ biết hạ cái hộc đồ bên ghế phụ xuống mà k biết cái lọc nó nằm ở đâu ạ.

Mr_Khoi

Xe tăng
Đại ca ơi điều hòa xe e có dấu hiệu kém lạnh rồi anh ạ. Hôm rồi e định tự thay lọc gió điều hòa bác mua hộ cho nhưng chỉ biết hạ cái hộc đồ bên ghế phụ xuống mà k biết cái lọc nó nằm ở đâu ạ.
Cái lọc xe này giống Santafe mà lão, lão tháo cái hộc để đồ bên ghế phụ ra là thấy mờ:-?

Can tội ko chịu học bài. Hạ cái cốp xuống, sẽ nhìn thấy cái nắp hình chữ nhật nằm ngang, mỗi đầu đều có hai lẫy bóp, bóp cả 4 lẫy rồi lôi nó ra ngoài là xong. Cốp muốn hạ xuống dc thì phải tháo cả cái thanh giới hạn ở bên phải nữa.

nhacvang

Xe tải
Can tội ko chịu học bài. Hạ cái cốp xuống, sẽ nhìn thấy cái nắp hình chữ nhật nằm ngang, mỗi đầu đều có hai lẫy bóp, bóp cả 4 lẫy rồi lôi nó ra ngoài là xong. Cốp muốn hạ xuống dc thì phải tháo cả cái thanh giới hạn ở bên phải nữa.
Quy trình hạ cốp thì ok rồi a ạ. Nhưng thay vì bóp e lại kéo thế là nó gẫy mịe đi 1 cái lẫy đại ca ạ :(. Để chiều e mở lại xem còn 3 lẫy có mở được k. Đại ca về sớm cái chứ k là vắng chủ nhà đàn e cũng dạt dẹo hết. Mấy nhà trống hơ trống hoác :D

Mr_Khoi

Xe tăng
Quy trình hạ cốp thì ok rồi a ạ. Nhưng thay vì bóp e lại kéo thế là nó gẫy mịe đi 1 cái lẫy đại ca ạ :(. Để chiều e mở lại xem còn 3 lẫy có mở được k. Đại ca về sớm cái chứ k là vắng chủ nhà đàn e cũng dạt dẹo hết. Mấy nhà trống hơ trống hoác :D
Ha ha Cụ giống E, con Santafe trước E cũng đeck để ý cứ thế ra sức kéo thế là tèo mất cái lẫy bên phải, giờ muốn lấy thì phải dùng vật gì nó dẹt như đầu dao bấm ý roài cho vào gẩy mới lôi dc nó ra, Cụ thử làm giống E xem ntn

ThanhTrung

Xe điện
Ha ha Cụ giống E, con Santafe trước E cũng đeck để ý cứ thế ra sức kéo thế là tèo mất cái lẫy bên phải, giờ muốn lấy thì phải dùng vật gì nó dẹt như đầu dao bấm ý roài cho vào gẩy mới lôi dc nó ra, Cụ thử làm giống E xem ntn
Các cụ cứ mạnh dạn giật nó ra đi...:D gẫy thì lại oder...=))

nhacvang

Xe tải
Hi. Cảm ơn cụ! Như thế có nghĩa là e vẫn có thể tự thay đươc rồi

nhacvang

Xe tải
Các cụ cứ mạnh dạn giật nó ra đi...:D gẫy thì lại oder...=))
Thôi e chả dại ạ. Trâu bò 1 lần thôi a :D. Tại cụ Top đi khỏi e mới nông nổi thế lày. Chứ bthường a nhô cụ ý cái là được hướng dẫn rồi ạ

myman65

Xe buýt
Thưa Cụ chủ và các cụ!
Sau khi E khoe với thằng bạn là có nhân sâm hôm trước thì lại được nó cho loại này. Cụ chủ và các cụ xem loại này có dùng cho máy diesel được ko? E thấy có dòng: safe to use in diesel engines with any of grade of fuel, including biodiesel and ultra-low sulfur diesel.

Chỉnh sửa cuối:
Nghe quảng cáo thì tác dụng nó giống cái nhân sâm đó cụ ạ, có điều liều lượng thế này em e rằng nó hơi độc, 30ml pha với khoảng 100 lít nó hơi ghê răng. Để em hỏi anh Gúc xem thằng này có đáng tin cẩn không nhé!