[Funland] Vova về Tp Hưng Yên

0987999386

Xe tải

Mr Morning

Xe tăng
Dịch bệnh như thế này, Vinpearl chả có khách, nhiều doanh nghiệp nhỏ và vừa ngấp nghé phá sản, F1 thì khả năng hoãn tổ chức rất cao, anh Vova không biết có sống nổi đến tháng 4 không mà các cụ sales nghĩ là anh ấy đủ tiền để triển khai mấy dự án khủng mới sao
cụ nói cũng có lý, dân cò chỗ em vừa rồi đấu đất có hơi V về, mà giá đã đẩy lên gấp 2 rồi, mà còn chưa biest bao giờ a đấy mới đầu tư, dân thường như e ko đấu nổi, chỉ toàn tay to ôm nên vài tỏi 1 suất

puskinvina

Xe tải
cụ nói cũng có lý, dân cò chỗ em vừa rồi đấu đất có hơi V về, mà giá đã đẩy lên gấp 2 rồi, mà còn chưa biest bao giờ a đấy mới đầu tư, dân thường như e ko đấu nổi, chỉ toàn tay to ôm nên vài tỏi 1 suất
Chỗ liên phương tp hy ấy à cụ . Toàn cò vớ vẩn , chắc rồi bỏ cọc hết . Toàn bọn đẩy giá 1 cách ngu học

burgerlobster

Xe tải
Chỗ liên phương tp hy ấy à cụ . Toàn cò vớ vẩn , chắc rồi bỏ cọc hết . Toàn bọn đẩy giá 1 cách ngu học
Hị hị e cũng nghe nói giá nó điên lắm, trong khi nghĩa trụ vin đem rào đến nơi rồi mà giá vẫn còn rẻ hơn nhiều.

burgerlobster

Xe tải
Bỏ cọc là chắc thôi, trong khi ở đó chưa thông tin gì. Chỗ nghĩa trụ này thì vin đang đền bù 1 loạt rồi + đường DH17 đang làm về nghĩa trụ nên giá chỗ tp hưng yên là quá ảo

konghai1209

Xe tải
Dịch bệnh như thế này, Vinpearl chả có khách, nhiều doanh nghiệp nhỏ và vừa ngấp nghé phá sản, F1 thì khả năng hoãn tổ chức rất cao, anh Vova không biết có sống nổi đến tháng 4 không mà các cụ sales nghĩ là anh ấy đủ tiền để triển khai mấy dự án khủng mới sao
Anh Vova bị dính covid à mà ko sống nổi đến tháng 4 cụ ơi, cụ có thông tin gì à

burgerlobster

Xe tải
Anh Vova bị dính covid à mà ko sống nổi đến tháng 4 cụ ơi, cụ có thông tin gì à
Anh ấy có sống dc hay không thì thời gian sẽ trả lời, em chỉ lo nhỏ lẻ như mình khó sống chứ cái hội too big to fall ấy thì nói làm gì

puskinvina

Xe tải
Bỏ cọc là chắc thôi, trong khi ở đó chưa thông tin gì. Chỗ nghĩa trụ này thì vin đang đền bù 1 loạt rồi + đường DH17 đang làm về nghĩa trụ nên giá chỗ tp hưng yên là quá ảo
Em sống tp hy đây , cũng đi đấu đây . Em có cửa hàng và kd ở tp hưng yên thì em thấy đất tp hưng yên vô lí vãi đái , cò thì ngu học . *** ở đâu lại có thể loại đất kinh doanh ngon lành lại rẻ hơn đất ở . Rồi thì là chỗ dân cư hiện hữu đường to uỳnh lại rẻ hơn chỗ xa tít mù khơi mà chưa có dân . Nhà 7,8 tỉ gần trung tâm mà cho thuê 5 củ cũng khó . Nói chung dân trí hiểu biết về bds quá thấp nên bị bọn cò nó dắt mũi tạo ra cả đống điều vô lí và vẫn tồn tại dc . Và vụ đấu giá vừa rồi là 1 cái vô lí như thế ( kể cả vincom nó có về thì mua của vin còn rẻ hơn giá mà chúng nó đấu lên )

burgerlobster

Xe tải
Em sống tp hy đây , cũng đi đấu đây . Em có cửa hàng và kd ở tp hưng yên thì em thấy đất tp hưng yên vô lí vãi đái , cò thì ngu học . *** ở đâu lại có thể loại đất kinh doanh ngon lành lại rẻ hơn đất ở . Rồi thì là chỗ dân cư hiện hữu đường to uỳnh lại rẻ hơn chỗ xa tít mù khơi mà chưa có dân . Nhà 7,8 tỉ gần trung tâm mà cho thuê 5 củ cũng khó . Nói chung dân trí hiểu biết về bds quá thấp nên bị bọn cò nó dắt mũi tạo ra cả đống điều vô lí và vẫn tồn tại dc . Và vụ đấu giá vừa rồi là 1 cái vô lí như thế ( kể cả vincom nó có về thì mua của vin còn rẻ hơn giá mà chúng nó đấu lên )
Chúng nó ôm từ trước chắc mấy nhà dân xung quanh nên đánh lên ấy mà. Sợ thật, em cũng người hy đây, định làm mảnh ít nữa già về chơi mà biết tình hình thể nào cũng thế nên chả buồn mua hồ sơ nữa. Bạn em cũng báo em để về mà nhìn số lượng hồ sơ bán ra e chạy mất dép luôn, dân hy chưa đủ giàu để hấp thụ với giá đó.

burgerlobster

Xe tải
Mà chỗ nào kinh doanh ngon lành cụ ơi, cụ ib e với xem e đủ vốn nhảy vô ko

tienlong

Xe buýt
TP HY thì im ắng lắm, ko có khu đô thị, công nghiệp, dịch vụ gì. Đầu tư HY chỉ nên mua Văn Giang, và khu Như Quỳnh, Phố Nối thôi, mạn phía nam của Hưng Yên xác định thôi

burgerlobster

Xe tải
TP HY thì im ắng lắm, ko có khu đô thị, công nghiệp, dịch vụ gì. Đầu tư HY chỉ nên mua Văn Giang, và khu Như Quỳnh, Phố Nối thôi, mạn phía nam của Hưng Yên xác định thôi
CỤ lại chuẩn, Văn giang e thấy tiềm năm, đường 3.5 có lẽ chuẩn bị rục rịch, nghĩa trụ thì đang đền bù,các đại dự án đều nhảy vào văn giang

tienlong

Xe buýt
CỤ lại chuẩn, Văn giang e thấy tiềm năm, đường 3.5 có lẽ chuẩn bị rục rịch, nghĩa trụ thì đang đền bù,các đại dự án đều nhảy vào văn giang
Về VG í ới em, em có 1 dự án KD nhỏ trong Ecopark. Em sống/ sinh hoạt/ làm việc cả 2 nơi: HN - VG

puskinvina

Xe tải
Mà chỗ nào kinh doanh ngon lành cụ ơi, cụ ib e với xem e đủ vốn nhảy vô ko
Đường kinh doanh mà ok so với giá thì cụ nghiên cứu đường phạm bạch hổ và đinh điền ( phạm bạch hổ thì từ chỗ khách sạn thái bình trở lại chỗ ngã tư đinh điền ) 2 chỗ này giá tầm 18 đến 20 củ 1m2 . Đường rộng mật độ giao thông đông đúc , giá rất rẻ so với chỗ khác mà mình có thể kd đc , lại có tương lai . Cơ mà nếu mua thì ít nhất 10m mặt tiền hãy mua . Chỗ khác chỉ để ở mà giá toàn gần 30 củ đường bé tí . Em cũng có 1 cửa hàng kd chỗ đó ( thuê ) và em sắp xây 1 cửa hàng khác cạnh đó nên em nhận định vậy , còn nếu cụ ôm rồi chờ giá nó cao ở tp hy thì em khuyên cụ nên bỏ ý định đó , vì giá đất ở tp hy khá cao rồi , quỹ đất lại còn nhiều nên là khó để đầu tư . ( 2 đường kia em khuyên cụ mua nếu định tự kinh doanh hoặc cho thuê vì giá nó rẻ so với tiềm năng của nó )

Dang Vu

Xe tải
Về VG í ới em, em có 1 dự án KD nhỏ trong Ecopark. Em sống/ sinh hoạt/ làm việc cả 2 nơi: HN - VG
Cụ làm về trường học à, em thấy Logo của May school trên Avata, hình như trường này gần Edison thì phải, em cũng thỉnh thoảng qua lại Eco- My Dinh, mai kia rảnh rang cafe cụ nhỉ, chém gió tí:D

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Mỹ hào thì sao cụ? sáng e mới làm bộ hồ sơ cẩm xã/mỹ hào xong

Mr Morning

Xe tăng
chuẩn đấy cụ, dân muốn mua để xây thì ko đấu nổi, đường 24m mà thấp nhấp 3,9ty , cao 4,9 ty, 2 mặt tiền hơn 7ty, thiệt hãi hùng, có bà chị đi đấu ngu ngơ thê nào trả suất 2 mặt tiền đoạn đường dựng đất LK44 thì phải lên 22tr 290m2 thành tiền lên 6,4 tỷ , đang tính bỏ cọc. còn cò thì khiếp rồi

tienlong

Xe buýt
Cụ làm về trường học à, em thấy Logo của May school trên Avata, hình như trường này gần Edison thì phải, em cũng thỉnh thoảng qua lại Eco- My Dinh, mai kia rảnh rang cafe cụ nhỉ, chém gió tí:D
Ok cụ, em ib sdt cho cụ nhé, có gì í ới :D

Traubotube

Xe điện
chuẩn đấy cụ, dân muốn mua để xây thì ko đấu nổi, đường 24m mà thấp nhấp 3,9ty , cao 4,9 ty, 2 mặt tiền hơn 7ty, thiệt hãi hùng, có bà chị đi đấu ngu ngơ thê nào trả suất 2 mặt tiền đoạn đường dựng đất LK44 thì phải lên 22tr 290m2 thành tiền lên 6,4 tỷ , đang tính bỏ cọc. còn cò thì khiếp rồi
E phiền cụ ib e nhé. E nhờ chút việc ạ