[Thảo luận] Vòng xuyến Khuất duy tiến, 40 phút, gần 20 xe dính đòn...

Xe cát

Xe đạp
Đi sai mà bị bắt là đúng rồi, còn kêu gì nữa

robin2.0

Xe tăng
sáng nào e đi qua chỗ này đỗ đèn đỏ tụi xxx còn đi từng xe xem có thắt dây an toàn ko các cụ cảnh giác nhé.

denypham

Xe hơi
rốt cuộc là xxx "ăn" bao nhiêu thì mới cho đi hả các bác?

anhtho

Xe ngựa
Mấy cái phân làn ở bùng binh này đâu có quá phức tạp. Các cụ mà dính chỗ này thì thiếu gì chỗ dính nữa đây. Đi 4b là mắt phải đảo biển như rang lạc ạ. Đúng là hôm nay em cũng qua đó, thấy xxx đứng chặn và có vẻ thu hoạch ác. Cười tươi tươi là.

Vuvit

Xe tăng
Cảnh báo nhiều mà sao dính vẫn nhiều cụ nhỉ??? Bảo sao xxx bộn thu

Nguoi rung

Xe buýt
Qua đó các cụ cẩn thận em đi hôm nào cũng thấy xxx bắt khá đấy.

pitbeo

Xe hơi
Hôm vừa rồi em đi còn thấy 1 chú đi từ HD ra NTS, đứng ở làn rẽ trái sang KDT nhưng lại vựot đèn đỏ đi thẳng luôn. Cứ mong k biết xe đó có bị xxx tóm ko, đi bực mình k chịu đc.

nhatld

Xe tăng
chỗ này đang là chỗ gặt của xxx, chiều chuyển sang bên phía bách hóa TX
trong đoạn clip trên các cụ để ý cái bác bị bắt đầu tien là lac EX màu đồng, bác ấy cãi dữ lắm, giải quyết 15p chưa xong, nhưng em dự là đi thôi vì cái vạch liến to lắm, chắc bác ấy ko cãi được
Chỗ CỤ ngồi là vỉa hè bên mấy cửa hàng bán đèn, dây cáp điện, chỗ mấy xe bị bắt là các xe di chuyển từ hướng KDT sang Nguyễn Xiển ợ.
sáng nay lúc 8h30, đi trước em là 1 bác sotana cũng bị dính
lạ là chỉ thấy xxx đứng ở Nguyễn Xiển, bên Khuất Duy tiến ko thấy?
Lúc nào ít xxx thì chỉ vợt các xe ở hướng 1. lúc nào đông xxx xe thấy 2 xe tải của xxx bắt các xe ở hướng 2, 3. và 2 chú xxx bắt các xe theo hướng 1
3 hướng di chuyển đều bị vợt:
1. Nguyễn Trãi ( Hà Đông) đi thẳng về Ngã Tư Sở ; hoặc rẽ trái về Khuất Duy Tiến ( bị vợt ngay cái biển quảng cao to dựng ở giải phân cách giữa)
2. Khuất Duy Tiến qua Nguyễn Xiển về Linh Đàm hoặc chiều Ngã Tư Sở rẽ trái về Nguyễn Xiển. ( vị trí xxx vợt các xe mà CỤ chủ chụp được),
3. Nguyễn Xiển về Khuất Duy Tiến. ( bị vợt ngay cái biển quảng cao to dựng ở giải phân cách giữa)
Duy nhất hướng Ngã Tư Sở về Hà Đông chưa thấy xe nào dính, cũng không thấy xxx đứng ở góc này.( góc KFC). chiều này các Cụ đi vô tư.
Chiều nào cháu cũng ngồi trà đá hóng nên nắm đc quy luật hết zui ợ.

anhtho

Xe ngựa
Có hôm em đi sau 1 chú Innova. Tới bùng binh KDT, chú này đi thẳng về Linh Đàm, nhưng lại đứng vào làn rẽ trái. Vừa tò tò tới giữa đường thì xxx nhao ra. Chú Ín này phải nói cũng nhanh : bật xi nhan trái, rẽ trái luôn, xxx lại tiu nghỉu đi vào. Chắc chú In kia làm thêm 1 vòng bùng binh rồi mới đi thẳng về khu Linh Đàm, mà cũng có khi non gan lại tìm đường khác cũng nên. Tí mất mấy xịch.

davidnguyen34

Xe buýt
Chỗ CỤ ngồi là vỉa hè bên mấy cửa hàng bán đèn, dây cáp điện, chỗ mấy xe bị bắt là các xe di chuyển từ hướng KDT sang Nguyễn Xiển ợ.

Lúc nào ít xxx thì chỉ vợt các xe ở hướng 1. lúc nào đông xxx xe thấy 2 xe tải của xxx bắt các xe ở hướng 2, 3. và 2 chú xxx bắt các xe theo hướng 1
3 hướng di chuyển đều bị vợt:
1. Nguyễn Trãi ( Hà Đông) đi thẳng về Ngã Tư Sở ; hoặc rẽ trái về Khuất Duy Tiến ( bị vợt ngay cái biển quảng cao to dựng ở giải phân cách giữa)
2. Khuất Duy Tiến qua Nguyễn Xiển về Linh Đàm hoặc chiều Ngã Tư Sở rẽ trái về Nguyễn Xiển. ( vị trí xxx vợt các xe mà CỤ chủ chụp được),
3. Nguyễn Xiển về Khuất Duy Tiến. ( bị vợt ngay cái biển quảng cao to dựng ở giải phân cách giữa)
Duy nhất hướng Ngã Tư Sở về Hà Đông chưa thấy xe nào dính, cũng không thấy xxx đứng ở góc này.( góc KFC). chiều này các Cụ đi vô tư.
Chiều nào cháu cũng ngồi trà đá hóng nên nắm đc quy luật hết zui ợ.
sao cụ lai khuyến khích các bác ý phạm luật thía

xedep_

Xe tải
phần đường dành cho làn rẽ trái chỗ bùng binh này rất to, rất nhiều xe đi thẳng Nguyễn Xiển bị chèn vạch, do lượng xe rất đông nên những xe đi sát bùng binh sẽ bị tóm !

nhatld

Xe tăng
sao cụ lai khuyến khích các bác ý phạm luật thía
he he, góc đấy rất khó bắt Cụ à. khó diễn tả, nôm na là đoạn đấy nó cong cong, hẹp hẹp thế nào ấy, chắc các xxx cũng nghiên cứu rồi nên mới ko đứng đấy. :D
3 hướng còn lại sau khi đèn đỏ thì cực kì thông thoáng, thế mà nhiều cụ dính lắm.

Orient Sea

Xe điện
Đi sai làn bị phạt thì đúng rồi. Nhưng có lần em đi từ KDT rẽ trái sang Nguyễn Trãi. Thấy 3 xe dừng sai làn, hai chú cảnh sát lững thững ra đứng đợi. Lúc đèn xanh, ba chú đi lên, chú đi đầu không bị vịn vì là biển xanh 80B, chú đi cuối biển đỏ cũng không bị hỏi han gì, chỉ chú đi giữa, biển trắng bị hai cảnh sát chặn hai bên đầu giữ lại!

CDX2010

Xe hơi
Chỗ này vỗ béo lâu rồi các Cụ nhỉ? Em cũng thường xuyên qua chỗ này. Ngày 3x cũng làm được hơn trăm cái xe....
Chung quy lại cũng là ý thức. Ko được học luật....

tiger-indochina

Xe buýt
Chỗ này đã được cảnh báo nhiều và có biển chỉ dẫn cũng như vạch phân làn to tướng, các cụ đi cứ lơ đãng thế thì nộp phạt là đúng roài :))

Lete

Xe buýt
Bon chen, cướp đường... ---> gặp xxx. Hệ quả tất yếu :-bd

thocon75

Xe hơi
chỗ này rất khó đi. nếu bắt cả lỗi đè vạch vữa thì bó tay.