[Funland] Vòng chung kết AFC U23 Asian Cup 2024 ⚽🏆

tratida

Xe container
Hồi sv hay chơi PES (game đá bóng trên playstation) em rất thích đá với mấy bạn chơi ban bật đẹp mắt. Chỉ cần thủ tốt và tận dụng mấy quả phản công nhanh là dễ dàng lụm đội bạn vài trái. Buồn cười là mấy bạn toàn đổ thừa thiếu may mắn chứ lối chơi của bạn hay hơn!
Tất nhiên là em cũng chả cãi làm gì. Đá nhẹ nhàng thắng mấy bạn sát nút nên chả lần nào phải trả tiền.
Cho ông cầm đội ko có tiền đạo và ko.dứt điểm được.đi, ở đó mà đòi chơi Quick/Long ball counter

Sent from Other Universe via OTOFUN

danleduc

Xe container
Như một cầu thủ đá giải phong trào
Có thể cháu nó mới lên, còn trẻ ngợp chưa cọ xát thi đấu nhiều
Cái này hlv phải làm tốt coaching là như vậy kế cả các tình huống ôm tiền đạo đối phương cũng vậy bhl phải nhồi sọ các kỷ năng mềm này càng nhanh càng tốt ...
Em đá phủi....cứ có bóng (bóng vào chân) ở vòng 16m50 là sút luôn về phía cầu môn không cần nghĩ, không delay, không chần chừ...:D.
Có bóng trước khung thành trống như tình huống U23VN thì em sút chắc 100% vào gôn, ghi bàn 100%.
Nó như 1 phản xạ không điều kiện vậy. Mà em không đá tiền đạo, chỉ đá tiền vệ thôi đấy. :))

tratida

Xe container
Troussier thất bại hoàn toàn không có nghĩa KSB là sai lầm ! Nếu cụ đã từng ra sân đá bóng cụ sẽ thấy, KSB là mục tiêu trong mơ của tất cả mọi cầu thủ, hlv ( em mạnh miệng tí ).

Tất nhiên, nó là mục tiêu trong mơ nên không dễ gì hiện thực hóa !
Em chơi game còn đang mơ chơi được Longball/Quick counter đây cụ. Muốn chơi mấy món đấy toàn phải có Haaland, Mp3 trong đội hình. Chứ đá cùi bắp thì đồng đội kiểm soát bóng, ít mạo hiểm cho lành. Mấy thằng Nhật nó cầm đội chỉ số thấp nó cầm bóng cho phát khóc, thể lực, thể hình ko có, tư duy lại ko chịu lớn thì chịu

danleduc

Xe container
Em không thấy Hồ Văn Cường và Minh Quang chơi ổn tẹo nào trận hôm qua. Rất bất ổn ở hành lanh cánh, chẳng qua Kuwait quá yếu chứ đá với Mã, Thái, Iran, Nhật....là Hồ Văn Cường, Minh Quang tắt điện đấy.
Cả hậu vệ Lê Nguyên Hoàng cũng rất bất ổn, nhiều pha chơi chậm, giữ bóng quá chậm và rườm rà ...dẫn đến để đội bạn cướp mất bóng.
Đấy rồi các cụ xem, nếu HLV Anh Tuấn còn bảo thủ sử dụng 3 cầu thủ này thì sẽ phải trả giá trong các trận tới.

tratida

Xe container
Hồi sv hay chơi PES (game đá bóng trên playstation) em rất thích đá với mấy bạn chơi ban bật đẹp mắt. Chỉ cần thủ tốt và tận dụng mấy quả phản công nhanh là dễ dàng lụm đội bạn vài trái. Buồn cười là mấy bạn toàn đổ thừa thiếu may mắn chứ lối chơi của bạn hay hơn!
Tất nhiên là em cũng chả cãi làm gì. Đá nhẹ nhàng thắng mấy bạn sát nút nên chả lần nào phải trả tiền.
Ông cầm Mp3 chơi quick counter nó khác với cầm Văn Tùng, khi ghi được bàn thì nói gì cũng đúng.

daivietian

Đi bộ
Em không thấy Hồ Văn Cường và Minh Quang chơi ổn tẹo nào trận hôm qua. Rất bất ổn ở hành lanh cánh, chẳng qua Kuwait quá yếu chứ đá với Mã, Thái, Iran, Nhật....là Hồ Văn Cường, Minh Quang tắt điện đấy.
Cả hậu vệ Lê Nguyên Hoàng cũng rất bất ổn, nhiều pha chơi chậm, giữ bóng quá chậm và rườm rà ...dẫn đến để đội bạn cướp mất bóng.
Đấy rồi các cụ xem, nếu HLV Anh Tuấn còn bảo thủ sử dụng 3 cầu thủ này thì sẽ phải trả giá trong các trận tới.
thế cụ bảo thay bằng ai trong danh sách hiện tại thì giải quyết được vấn đề, biết đâu HLV xem được comment của cụ để thay đổi kịp thời

tratida

Xe container
các cụ ấy chê Minh Trọng, Tuấn Tài, xong giờ 2 thằng nó chấn thương lại chê tiếp :))

7usd

Xe điện
Để lối chơi KSB hiệu quả, các cầu thủ cần di chuyển nhanh, đều trên khắp mặt sân trong toàn bộ 90, thậm chí 120p trên sân để chuyền và nhận bóng thì phải hội tụ đủ các yếu tố đó.
Nhật Bản hiện chơi KSB tốt nhất, nhưng thiếu cơ thể của người Phi nên ở giải châu Á vẫn chả có vẹo gì
Cầu thủ U23 và tuyển VN mình hiện tại tư duy, kỹ thuật, thể lực thua xa Nhật, vậy theo đuổi lối đá KSB chỉ có thất bại mà thôi, thực tế 1 năm qua chứng minh rồi.

Muốn đá KSB, em cho rằng cần đào tạo từ các lứa thiếu nhi và phải đợi vài thế hệ cầu thủ nữa may ra mới gặt hái được kết quả.
Cho U23 và tuyển hiện tại đá KSB nó giống bắt một cái xe tải phải phi theo cách của chiếc xe đua công thức 1
Mình phát triển thì họ cũng phát triển chứ. Thôi nó cho nó nhanh bóng đá nam 12 người Việt mình chỉ xác định tầm châu lục thôi. Đừng hi vọng gì cho nhọc công. Mất thời gian. Cái này gọi là biết người biết ta.

lacetti_Max

Xe tải
Em lại thấy LNH số 5 hay. Cần khuyên khích phát động từ hậu vệ. Không nên phá bừa lên. Chỉ có em nó đang trẻ nhất đội nên cần thời gian train thêm

namelis

Xe hơi
Cho ông cầm đội ko có tiền đạo và ko.dứt điểm được.đi, ở đó mà đòi chơi Quick/Long ball counter

Tất nhiên rồi cụ. Nhưng chả ai đi đá độ mà cầm Hà Nội FC đá với Real hay Barca cả, kiểu không tôn trọng đối thủ. Em hay cầm mấy đội làng nhàng như napoli hay roma, ac (cách đây tầm 10 năm) vẫn thắng được mấy bạn cầm đội top. Em chỉ buồn cười là các bạn cứ bảo "đá là phải đá đẹp" nhưng khi thua đối thủ đá đơn giản, hiệu quả thì lại rất hay cay cú. Kiểu "sao mình đá hay mà thua hoài?" :))

Chỉnh sửa cuối:

TieuFu

Xe container
Troussier không quản nổi cầu thủ, đắc nhân tâm quá tệ.

Giả sử Troussier không bị cái nhược điểm chết người đó thì cũng không đến nông nỗi !
Nói phét kiếm tiền không phải là dở cho ông Trâu mà dở cho bọn nào thuê phải Trâu ! Giả sử đội bạn bị tào tháo đuổi cả đội thì nhẽ ông Trâu đưa đội VN vào WC rồi !

nhuataiche

Xe container
Nói phét kiếm tiền không phải là dở cho ông Trâu mà dở cho bọn nào thuê phải Trâu ! Giả sử đội bạn bị tào tháo đuổi cả đội thì nhẽ ông Trâu đưa đội VN vào WC rồi !
Tôi không ủng hộ VFF thuê Troussier, tôi thích các hlv Hàn như ông Park và ông Gong. Nhưng Troussier nói cái gì đúng thì tôi công nhận ông ấy nói đúng.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Liệu anh hàng xóm Indo có còn cơ hội vượt qua vòng bảng?

bmt1986

Xe tăng
Tôi không ủng hộ VFF thuê Troussier, tôi thích các hlv Hàn như ông Park và ông Gong. Nhưng Troussier nói cái gì đúng thì tôi công nhận ông ấy nói đúng.
Trâu Dê mõm thôi cụ, thành tích 20 năm qua với cả mớ đội bóng nó sa thải với cùng kịch bản.

Kiểu cứ kí tao đi tao cho chúng mày dự WC với cách đá như Barca , bị lừa thì chết thôi :))

formen

Xe lăn
in do vừa tấn đc 1 quả, trận này em ủng hộ indo,

tank_fun

Xe tăng
Kiểu đá hùng hục của Indo lại được phát huy, đầu trận là lao lên ăn tươi nuốt sống đối thủ. Trận này em dự Úc ăn 2 - 0.

berryfun

Xe điện
Kiểu đá hùng hục của Indo lại được phát huy, đầu trận là lao lên ăn tươi nuốt sống đối thủ. Trận này em dự Úc ăn 2 - 0.
Indo đá như thể trận đấu có 30 phút cụ nhể 🤣🤣

cháu dự 3-1 hoặc 3-0 cho úc

Dan du an

Xe ba gác
Indo đang đá rất hay. Nhìn nó đỡ bóng không lập bập như mình