Vòi cao su dẫn nước rửa kính.

Roby249

Xe đạp
Chào các cụ,
Hôm vừa rồi con CV của em loáng quáng thế nào mà phía bên phụ húc phải 1 hòn đá nhọn, hậu quả là bật ba đờ xốc, rơi bóng đèn sương mù và nguy hiểm nhất là đứt cái vòi cao su dẫn nước rửa kính, chạy hết ra ngoài xanh lè. Cả cái nắp nhựa phía trên phễu đổ nước cũng bay đi đâu mất tiêu rồi.
Em vẫn đang để thế chạy, thỉnh thoảng lại phải đổ 1 chai Lavie lên để rửa kính, trông nông dân thật.

Cuối tuần này muốn đi sửa hoặc thay mới, không biết sửa ở gara nào tiện hay vào hãng, giá rổ thay em nó khoảng bao nhiêu. Nhờ các cụ chỉ giáo.

jim011

Xe tải
Chào các cụ,
Hôm vừa rồi con CV của em loáng quáng thế nào mà phía bên phụ húc phải 1 hòn đá nhọn, hậu quả là bật ba đờ xốc, rơi bóng đèn sương mù và nguy hiểm nhất là đứt cái vòi cao su dẫn nước rửa kính, chạy hết ra ngoài xanh lè. Cả cái nắp nhựa phía trên phễu đổ nước cũng bay đi đâu mất tiêu rồi.
Em vẫn đang để thế chạy, thỉnh thoảng lại phải đổ 1 chai Lavie lên để rửa kính, trông nông dân thật.

Cuối tuần này muốn đi sửa hoặc thay mới, không biết sửa ở gara nào tiện hay vào hãng, giá rổ thay em nó khoảng bao nhiêu. Nhờ các cụ chỉ giáo.
Vào hãng thôi cụ ơi

chobobo

Xe hơi
hòn đá này bự cụ nhỉ :))
xui cho hòn đá...cụ vác xe vào hãng đi ạ.Nếu có bh thì ko lo.Chứ ko thì cũng mấy tấn lúa rùi^^!

Kadino2011

Xe hơi
H ha , thế thì công nhận cụ đen nhỉ. Thôi thì tự an ủi vậy, mình còn đỡ đen hơn ối người đấy chứ. VD nhé: hôm qua ở Quảng Bình, có 1 bà đang chăn trâu thì có cái xe máy nẹt pô chạy qua, con trâu sợ quá hoảng loạn lồng lên kéo theo cả bà chủ. Rủi thế nào cái dây thừng lại quấn bố nó vào cổ bà chủ, thế là con trâu kéo bà chủ chết tươi. :D. Thôi thì như cụ vẫn còn may chán !:P

ktslengoc

Xe tải
Chào các cụ,
cụ đưa vào hãng đi, ko nhiều xiền lắm đâu, hôm mùng 3 lúc quay đầu iem cũng táng phải bờ gạch xây thấp giống hòn đá của cụ, cũng bật ba đờ sốc, iem nhảy xuống ấn tạm vào đi tiếp, hôm vào HĐ GP bảo dưỡng các bác kt ở đấy tự ráp lại giúp khít khịt,...
hòn đá này bự cụ nhỉ :))
xui cho hòn đá...cụ vác xe vào hãng đi ạ.Nếu có bh thì ko lo.Chứ ko thì cũng mấy tấn lúa rùi^^!
lấy vợ "chân ngắn" khổ thế đới, ngồi thấp có nhìn thấy mũi đâu, đi lại rón rén ko thì vỡ mồm, khổ lắm...

Shinichi

Xe máy
Website
www.adf.ly
Bác xem DLR báo giá thế nào? trước hình như em vẫn còn 1 cái :D