[VOC] VOC2015 - Tường thuật (bán) trực tiếp từ đấu trường

minck

Xe container
Đây là tổ chức cuộc thi phá xe, đâu phải là thi công thức 1 ở đường nhựa mà Cụ đòi hỏi phải sạch , e nghĩ ban tổ chức còn đang lo là ko có bụi không có bùn đấy
Đêm 4/7 mà ko có trận mưa thì 5/7 thi bài 5 và bài 7 sẽ *chán như con dán* (Ai cũng về dc đến đích thì thi thố giề) :))

muadem

Xe cút kít

Không Trí

Xe tải
Website
facebooko.com
tiếp đi mấy cụ ơi. nhà cháu đang hóng đây. còn nhiêu các cụ cứ fang hết hộ nhà cháu khỏi để phần hôm sau.

lucbanganh

Xe tải
áo trắng của ban tổ chức đâu nữa cụ ơi :D

fadco

Xe container
^:)^ Ạ cụ. Cụ chém như thần. Bãi đỗ xe này có thể chứa dc tất cả số xe 4b của HN ấy chứ :)) ...Nhưng vì có cụ tiếc tiền :P ... ngại đi bộ hoặc thích đem xe vào vầy bùn thử sức
Bãi đỗ xe đây này...Và phí trông xe được tính bằng vài cốc trà đá :
Cụ chém vãi, 30k đấy ah, kể cả phí xe vào trong bãi thi vẫn thứ 30k nhá

trangfamIt

Xe buýt
Em thấy bác Czech góp ý trên tinh thần cầu thị đấy chứ. Ai chả biết các bác làm BTC và TNV là vất vả, nhưng tổ chức 1 sự kiện lớn như thế, thiếu xót là không tránh khỏi. Em làm sự kiện cả đời rồi, đố bác nào làm 1 cái event, dù là nhỏ xíu như cái Press conference 2 tiếng mà không mắc lỗi đấy.
Có góp ý thì ta tiếp thu, sao mà phải rì-ách dữ dằn thế.
Hay là với bác thì VOC lần này là hoàn hảo rồi, bọn tư bản giãy chết cũng phải gọi bằng cụ???
Xin lỗi bác nhé, nhưng bác mà ko open mind ra 1 tí thì ta khó mà đi tắt đón đầu lên cộng sản chủ nghĩa lắm ạ.
Vâng e cảm ơn góp ý của cụ. Nhưng cụ có hiểu của từ Góp Ý ko ạ. Theo suy nghĩ và hoàn cảnh e cho rằng đó ko phải là góp ý. Vì chẳng ai góp ý mà nhai đi nhai lại một vấn đề cả . Và theo em thì vấn đề hiện tại nó klq đến tư bản giẫy chết hay CNXH đi tắt đón đầu, cụ đừng quy chụp cho em mà tội nghiệp. Trong cả cái ctrình này em chỉ là con kiến bé nhỏ để hoàn thành ctrình theo mục tiêu cọ xát học hỏi an toàn Fun là chính. Nhưng còn hơn khối người thuộc bang hero keyboard và chém toàn phong núp dưới danh Nhạt Sạn và góp ý cụ ạ.

czechonline

Xe điện
Em không định cmt đâu nhưng đâu nhưng 2 cmt của cụ đều động chạm đến TNV và Công tác TNV. Nhưng em hỏi cụ mấy câu thôi ạ:
- Cụ đứng xem cụ có thấy Vất vả ko?
-Cụ có dám đứng trước đầu xe đang chạy như điên, như dại dưới cái bụi mù không?
Cụ cứ ngẫm đi lớn cả rồi đừng ích kỷ hay coi mình là khác người cụ nhé. Cả cộng đồng OF họ hiểu đấy cụ đừng tự biến hình trong mắt mọi người. Thanks
Ơ thế mợ ơi chẳng lẽ thấy không tốt thì cũng phải khen tốt à ? em cũng chỉ góp ý để lần sau công tác TNV nó tốt hơn thôi mà chứ em đâu ném đá hay chê bai gì ? Đã là TNV thì chấp nhận vất vả , là người giúp việc cho ban tổ chức điều hành mọi công việc thuận lợi hơn . Ngoài các cụ trong ban tổ chức vất vả thì em nhìn nhận còn TNV năm nay không chỉ em mà nhiều cụ cũng phản ánh rồi em không nói nữa .

trangfamIt

Xe buýt
Ơ thế mợ ơi chẳng lẽ thấy không tốt thì cũng phải khen tốt à ? em cũng chỉ góp ý để lần sau công tác TNV nó tốt hơn thôi mà chứ em đâu ném đá hay chê bai gì ? Đã là TNV thì chấp nhận vất vả , là người giúp việc cho ban tổ chức điều hành mọi công việc thuận lợi hơn . Ngoài các cụ trong ban tổ chức vất vả thì em nhìn nhận còn TNV năm nay không chỉ em mà nhiều cụ cũng phản ánh rồi em không nói nữa .
vậy e nhờ cụ một việc nhé. Cụ tổng hợp các ý kiến mà cụ nói là có nhiều members phàn nàn, rồi đưa qua thớt TNV giúp nhé. E sẽ trả lời từng người một. Tks cụ.

czechonline

Xe điện
^:)^ Ạ cụ. Cụ chém như thần. Bãi đỗ xe này có thể chứa dc tất cả số xe 4b của HN ấy chứ :)) ...Nhưng vì có cụ tiếc tiền :P ... ngại đi bộ hoặc thích đem xe vào vầy bùn thử sức
Bãi đỗ xe đây này...Và phí trông xe được tính bằng vài cốc trà đá :
Em đến nhìn mãi chẳng thấy TNV đâu để hỏi thế là chui đầu vào cái bãi xe rồi đi bộ vào bãi nửa chừng xa quá thế nên em lại quay lại lấy xe đi vào bãi cụ ạ . Giá như có TNV ở ngoài để mọi người lần đầu đến biết đường mà hỏi thì hay hơn . Trong đó đất rộng mỗi đường đua đều có thể qui định một vùng đỗ xe cho CĐV thì không đến nỗi ban tổ chức phải thông báo tìm chủ xe đỗ chặn đường thi =)) không biết 2 cụ ấy có kịp đánh xe đi hay là bị xe kéo đi ?

Dê !

Xe tải
Em rất hoan nghênh nếu năm sau cụ làm TNV ạ :)). Ai cũng hiểu chỉ nói và gõ phím thì việc leo lên đỉnh Everest bằng xe đạp cũng chỉ là việc mà chưa ai thử mà có ông nào thử thì chắc sẽ thành công thôi =)).
Cảm ơn cụ vì những góp ý tuy nhiên cụ phải biết tổ chức 1 cái giải ntn thì ngoài những thứ cụ có thể nhìn thấy bằng mắt thì còn vô số thứ phát sinh cụ ạ.ai chả muốn hay muốn tốt, có cái là nhiều cái nó không cho phép cụ nhé.
Năm sau cụ mời đc BillGate tài trợ cho vài triệu $ thì em đảm bảo là cái xe cụ đỗ nó còn có mái che (thậm chí có cả điều hòa cho xe nó mát nhá :)) )
vậy e nhờ cụ một việc nhé. Cụ tổng hợp các ý kiến mà cụ nói là có nhiều members phàn nàn, rồi đưa qua thớt TNV giúp nhé. E sẽ trả lời từng người một. Tks cụ.
Vâng e cảm ơn góp ý của cụ. Nhưng cụ có hiểu của từ Góp Ý ko ạ. Theo suy nghĩ và hoàn cảnh e cho rằng đó ko phải là góp ý. Vì chẳng ai góp ý mà nhai đi nhai lại một vấn đề cả . Và theo em thì vấn đề hiện tại nó klq đến tư bản giẫy chết hay CNXH đi tắt đón đầu, cụ đừng quy chụp cho em mà tội nghiệp. Trong cả cái ctrình này em chỉ là con kiến bé nhỏ để hoàn thành ctrình theo mục tiêu cọ xát học hỏi an toàn Fun là chính. Nhưng còn hơn khối người thuộc bang hero keyboard và chém toàn phong núp dưới danh Nhạt Sạn và góp ý cụ ạ.
Giải thích cho mọi người hiểu là đủ cụ ạ. Không yêu cũng không nên nói lời cay đắng hay mỉa mai. Cụ ấy cũng chỉ là khán giả. Mà khán giả thì có quyền khen chê. À, mà em cũng chả lội bùn nên em cứ khen tuốt. TNV xinh, BTC chuyên nghiệp ạ

Chống spam: Em sang xem ảnh ạ :))

minck

Xe container
Cụ chém vãi, 30k đấy ah, kể cả phí xe vào trong bãi thi vẫn thứ 30k nhá
Hi...hi... Cụ có biết mấy hôm vừa rồi trời nóng như rang thì Trà đá HN giá bao nhiêu 1 cốc ko ợ. Nhà cháu thấy gửi cả ngày (Từ sáng đến tối) với giá như vậy cũng thoả đáng...Xong hội thi thì đường đầy bùn...

Chỉnh sửa cuối:

Dê !

Xe tải
Em đến nhìn mãi chẳng thấy TNV đâu để hỏi thế là chui đầu vào cái bãi xe rồi đi bộ vào bãi nửa chừng xa quá thế nên em lại quay lại lấy xe đi vào bãi cụ ạ . Giá như có TNV ở ngoài để mọi người lần đầu đến biết đường mà hỏi thì hay hơn . Trong đó đất rộng mỗi đường đua đều có thể qui định một vùng đỗ xe cho CĐV thì không đến nỗi ban tổ chức phải thông báo tìm chủ xe đỗ chặn đường thi =)) không biết 2 cụ ấy có kịp đánh xe đi hay là bị xe kéo đi ?
Thôi cụ càm ràm nhiều thế, cụ xem được đến đâu thì xem. Cụ chê nhiều nhỡ năm sau BTC không cho khán giả đến xem thì chít

Ít clip quá các cụ mợ nhỉ. Công nhận thi thố mà không có bùn thì chả có gì mà hóng :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Lão [@czechonline;46446] càm ràm ít thôi =)) sang năm các em TNV mà dỗi cóc làm nữa thì kệ mệ các cụ muốn đỗ đâu thì đỗ , muốn đi đâu thì đi nhá =))