[Funland] Vợ nhà người ta

Thèm khát

Xì hơi lốp
Em thì ít khi so sánh vợ mình với vợ nhà người ta, nhưng đọc bài báo này thì cũng thử nhìn lại vợ mình ....

Em thấy con vợ mình đúng là vừa xấu, vừa vô duyên, vụng ăn nói, kiếm tiền kém....lại kém cả chuyện sex nữa các cụ ạ....Nghĩ "ló chán"....:D
So sánh nguy hiểm phết

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em U50 rồi, và em nhận xét như sau: người vợ ntn là do người chồng thôi!
Muốn vợ sex tốt, nấu ăn tốt, chăm sóc gia đình tốt và kiếm tiền tốt thì người chồng phải ntn đó......
Không thể 1 thằng ất ơ, làm tình thì chỉ biết mình, kiếm tiền thì vài đồng mà về nhà lên mặt, đặc biệt thằng chồng kiến thức kém, khả năng mọi mặt kém mà cứ sợ sánh vợ mình với vợ người khác thì càng là người chồng k ra gì, có vợ là may mắn rồi!
P/s: e ví dụ như e, yêu nhiều cô + vợ e. Tất cả mấy cô này lúc mới đầu đều gà mờ, k biết j về sex. Sau khi quen e thì đều thành nghệ sĩ ưu tú hết ( có 1-2 người còn có thể xếp là nghệ sĩ nhân dân)
Còm chuẩn như nick:))
P/s: e ví dụ như e, yêu nhiều cô + vợ e. Tất cả mấy cô này lúc mới đầu đều gà mờ, k biết j về sex. Sau khi quen e thì đều thành nghệ sĩ ưu tú hết ( có 1-2 người còn có thể xếp là nghệ sĩ nhân dân)
Thế cụ là nhà giáo nhân dân rồi :D
Đọc xong, ngó nick cụ …. Ờ …
Quảng cáo hơi quá đà à cụ dưới :D.

Arabia

Xe tăng
Em thì ít khi so sánh vợ mình với vợ nhà người ta, nhưng đọc bài báo này thì cũng thử nhìn lại vợ mình ....

Em thấy con vợ mình đúng là vừa xấu, vừa vô duyên, vụng ăn nói, kiếm tiền kém....lại kém cả chuyện sex nữa các cụ ạ....Nghĩ "ló chán"....:D
Nếu vậy thì tại sao ngày xưa lại lấy? Liệu có phải vì chả kiếm được ai tốt hơn? Cá nhân em ko có chuyện "ít so sánh" mà là ko bao giờ so sánh, bởi ngày xưa bản thân mình chỉ đủ năng lực với được như thế thì nó chỉ được vậy thôi. Chứ nếu ngày xưa mình đẹp trai tài giỏi ga lăng nhiều tiền thì các em xấu với kém đã tự cảm thấy tự ti ko dám với rồi, có muốn lấy 1 em như thế cũng ko hề dễ

Đù mẹ, nộp cho nó chục cái xe, dăm cái nhà, phục vụ như trâu nó nhả cho cái xe còn bắt làm hàng pr cho nó, nhục vô cùng chứ hay gì mà mơ :(

honda_cub79

Xe lăn
Cụ thớt bỏ vợ đi, kiếm cô vợ nào như trong báo mà lấy

Musketeer

Xe buýt
Trước vợ em cũng định so sánh, em chỉnh cho ngay từ lúc còn đang yêu, sau bao người lên lớp cho thế là vợ em hết hẳn, các cụ tán gái lấy vợ mà không đinh hướng ngay từ trước khi cưới là sau này rách việc lắm :D

Go on

Xe điện

Em nhìn ảnh giống lái máy bay lắm cụ ạ =))

Nadi 18

Xe hơi
Mọi sự so sánh đều khập khiễng, vợ người ta với vợ mình mà so sánh thì cũng thế, thôi thì đã lấy nhau rồi thì chấp nhận sống vậy thôi, đỡ cãi cọ đôi co cho mệt à

Mtwo Nguyễn

Xe hơi
So sánh khập khiễng, phải nên biết mình là ai; có nghĩ nó móc ví chồng mua quà tặng không;)

P/s: ngon thì giải tán làm ván mới cho bằng người ta.
em cũng nghĩ giống cụ, mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh nhưng mà cứ nghĩ cụ thớt lập cái topic chém gió cho vui thôi chứ không có ý gì đâu =))

Mtwo Nguyễn

Xe hơi

vậy cụ có nghĩ vợ cụ ở nhà cũng đang nghĩ nt đối với cụ không ạ =))