[Funland] Vợ nhà các cụ có chủ động ko?

bau67

Xe container
Bác cùng cơ quan nhà Cháu kể chuyện xưa. Đêm, bác gái cứ lấy đèn ra soi bắt muỗi trong màn. Bên bả thì chả có muỗi toàn muỗi bên phía mình. Thế là cứ cạ cạ ngực vào mình, ai mà chịu được ! =))

Beu 4x4

Xe điện
Mặc cái xì líp bé tí, nằm ép sát, gác đùi, tay xọc vào trong quần mình, mân mê…
Nhà em nó chỉ đến đc mức ấy, còn lại mình phải lo tất cho đến lúc nó trợn mắt thì thoi

Chelski

Xe điện
Em để ý Of Cafefun cứ có thớt nào mở chủ đề về chiến tranh và tình dục là đông các cụ các mợ vào hóng ...

Sơn Trại

Xe đạp
Đáp ứng được các điều kiện dưới là các mợ chủ động
- Cuộc sống các phu nhân không phải lo nghĩ;
- Năng lực tình dục của các cụ bằng hoặc yếu hơn các phu nhân một chút hoặc ngược lại kỹ năng các cụ thượng thừa nhưng thường xuyên bỏ đói phu nhân.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Gớm, được voi đòi thêm cô tiên rồi. Chủ động hay ko cứ thỏa mãn là đc. Chứ vợ lại vừa cưỡi ngựa, vừa ngoáy cháo vừa cầm điện thoại lướt fb thì em nghĩ còn nục nã hơn ấy. Đời sống tình dục VN làm sao đã so với Châu Âu được. Hệ 199x mới tạm gọi là gen z thoáng thoáng. Vợ các cụ bị động cũng ko lạ, kể cả cầm tay chỉ việc cũng còn lóng ngóng, vì họ đâu có xem phim con heo nhiều như các anh chồng.

hm.tuan

Xì hơi lốp
Nở ngan nhà em giờ cứ trốn như chóa chốn con cccm ah. Em vẫn phải đánh bắt xa bờ thường xuyên. Mà món cá xa bờ ngon lắm ạ.

7vienngocrong

Xe tăng
[/QUOTE]
Thèm cái gì hả mợ ? ....
E kể cụ nghe mà e cũng được nghe người khác kể hehe. Tụi e phụ nữ 7x cuối nên rất truyền thống truyền thống. Hồi học đại học ở chung KTX có 1 bạn nữ rất rất chi là sinh lí cao. Cái thời đó tụi e nắm tay người yêu cũng sợ mà bạn í sex với vài người rồi. Chuyện lộ ra là do bạn bị đánh ghen. Cả phòng 7 đứa con gái biết bạn đó mất trinh ai nấy hốt hoảng còn bạn í bình thường. Sau này ra trường vào SG lập nghiệp bạn í quen toàn Tây, còn tụi e yêu VN lấy chồng sinh con. Bạn í làm mẹ đơn thân có 1 đứa con lai. Tụi e có gặp lại nhau và tâm sự cởi mở hơn giữa nhóm phụ nữ với nhau bạn í mới nói đàn ông VN làm sex k có kỉ năng nhiều như tụi Tây. Nó nói nó chơi qua rất nhiều đàn ông VN và Tây nên nó chỉ chơi Tây. Nó thẳng thắng thừa nhận nhu cầu nó rất cao nên trai Việt k đáp ứng nổi. Nó còn chê tụi e k biết tận hướng cuộc sống trong khi cả đám lấy chồng VN cuộc sống bình thường nên tụi e chỉ cười cho qua. Chứ phụ nữ 7x tụi e thì đâu ai dám phiêu lưu với Tây như nó nên thôi chả biết sao .

buicongchuc

Xe ba gác
Chuyện quan hệ vợ chồng nhiều khi tế nhị, nhưng lúc abc xyz vợ các cụ có chủ động các kiểu ko? hay toàn phải chỉ, phải bảo, phải dạy?
Em biết mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh, có cô thì râm râm nên tự chủ động biết cách làm cho đối tác phê, nhưng em có hỏi mấy ông bạn thì bảo... chán lắm, chả biết làm gì, toàn phải chỉ dạy thôi, mà chỉ rồi còn làm ko đúng, thế nên các ông ý chán.
Nhà cụ thế nào ;))
Em vẫn nhớ là vợ cụ thuộc cao - to - xinh.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Quan điểm.của.em chỉ vắn tắt 2 gạch đầu dòng sau:
- phải làm cho ng pnu của.mình hiểu là cô ấy đang đc xxx với 1 đấng quân vương.
- tự định vị cá nhân mình chỉ là nô lệ của cô í.

Cái này nên có thêm DurexXL mí cả thần gió thngaylangthang và anh Chí Trần Đoành. vân tứ thêm.
Ái chà, thế này là được thưởng phiếu Bé Ngoan rồi ;))

ongtrumxd

Xe tải
Kiểu này cũng hơi nhiều đó cụ, nhưng lâu dần thành thói quen thôi. Cụ cứ thử chịu đựng 1 tháng ko động đến xem, lâu ngày thì khi chạm nhẹ là lăn kềnh ra giường ý chứ:D
ĐƯợc 1 tuần nó lại tưởng có gì bên ngoài, hết lục đồ kiểm tra lại cướp điện thoại xem tin nhắn thì còn dở hơn =))=))

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Mặc cái xì líp bé tí, nằm ép sát, gác đùi, tay xọc vào trong quần mình, mân mê…
Nhà em nó chỉ đến đc mức ấy, còn lại mình phải lo tất cho đến lúc nó trợn mắt thì thoi
Số cụ vất vả