Vợ hai em "ướt nhẹp"

Maybach Tàu

Xe container
Bẩm các cụ, cách đây hai tuần em phải thay cái rô tuyn cân bằng trước bên trái hết 870K tại HN ford, hôm đó tiện thể thay dầu phanh rồi lằng nhằng các thứ luôn. Kiểm tra vợ hai khô rong rong sạch sẽ. Tự dưng hôm nay mở nắm ca pô thấy vợ hại mềnh ướt nhẹp nhèm nhem là sao? chả có nhẽ????
Các cụ bắt cho cái bệnh này để em còn tính với.
Cái ống này ống giề ý nhề? ngửi lại có cả mùi xăng[-(

Nhìn kỹ xuống dưới thì nó ẩm ướt lắm rồi

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ <:-P

phutungford

Xe điện
Bẩm các cụ, cách đây hai tuần em phải thay cái rô tuyn cân bằng trước bên trái hết 870K tại HN ford, hôm đó tiện thể thay dầu phanh rồi lằng nhằng các thứ luôn. Kiểm tra vợ hai khô rong rong sạch sẽ. Tự dưng hôm nay mở nắm ca pô thấy vợ hại mềnh ướt nhẹp nhèm nhem là sao? chả có nhẽ????
Cái ống này ống giề ý nhề? ngửi lại có cả mùi xăng[-(

Nhìn kỹ xuống dưới thì nó ẩm ướt lắm rồi

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ <:-P
Cai này trông có vẻ là tuyo cao áp trợ lực lái nhỉ, nó cũng hay hỏng phết, để khô ráo trở lại thì mất già củ cụ ạ

Maybach Tàu

Xe container
Cai này trông có vẻ là tuyo cao áp trợ lực lái nhỉ, nó cũng hay hỏng phết, để khô ráo trở lại thì mất già củ cụ ạ
Cụ ở mô mai em ra cụ bắt bệnh cho êm nóa luôn. A lô của em trong vốt ka của cụ đới:)

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
Tuy ô trợ lực lái . Đi ép lại bền gấp 10 lần . Giá 180 k . Lưuy khi ép bảo thợ nhớ cho cái lo xo ở trong tuy ô cũ vào tránh tình trạng đánh lái bị kêu nhé

attilagogo

Xe hơi
E cung bị chảy rầu . Phải thay mấy cái phót gì đó

Maybach Tàu

Xe container
Tuy ô trợ lực lái . Đi ép lại bền gấp 10 lần . Giá 180 k . Lưuy khi ép bảo thợ nhớ cho cái lo xo ở trong tuy ô cũ vào tránh tình trạng đánh lái bị kêu nhé
Ép ở đâu cụ ơi?
Bán cái chung cư SG xong mua xe mới sẽ hết ướt nhẹp thôi mà. Xoăn phải sáo nhễ?
Em đang rao bán ầm ầm, vừa giao xong có cụ giao bán Escalade 2007, máu đang lên não:D

1.6gli

Xe container
Theo em thay cho yên con bà cả tâm cụ ạ.

Maybach Tàu

Xe container
Cảm ơn cụ, nếu đúng nó thì thay phát vậy

ku bon

Xe hơi
thôi cứ thay đi cho ân tâm cụ chủ ạ

hpnetauto

Xe tải
Tuy ô trợ lực lái. Cái này ép lại được vì nó là ống cao su.
Các cụ nên đi ép vì ép xong sẽ bền hơn và chi phí thấp hơn. Chưa tính đến khoản mua phải hàng lởm :(

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
hỏng tuy ô dầu trợ lực lái.. sửa ngay đi đứng chờ đến lúc hết dầu ...đánh lái nặng như xe U át

thay mới mua của hãng mât <2 củ... part Mazda, vỏ ống bé hơn.. trông như hàng đồ chơi trẻ con

Maybach Tàu

Xe container
hỏng tuy ô dầu trợ lực lái.. sửa ngay đi đứng chờ đến lúc hết dầu ...đánh lái nặng như xe U át

thay mới mua của hãng mât <2 củ... part Mazda, vỏ ống bé hơn.. trông như hàng đồ chơi trẻ con
Đúng là đại nhân, giá thì cũng chỉ 1.4 củ, nhưng công thay mới ba lít rưỡi, bán thêm dầu bổ sung hơn 1 lít. Nhìn cái ống dỡm vãi đạn:(, mà sao lúc em oánh lái thì oằn oại như em em hoang dại trên sàn, bây h đánh hết lái và để tầm vài giây là thấy máy nó kêu khác.

Maybach Tàu

Xe container
Cụ ơi, em không biết và anh HN ford gần chỗ em nên em vào đó thay rồi, ối dời ơi bây h thay xong thì oánh lai cái "vòi" trong khoang máy nó trườn như con rắn, ngôn trên xe thì oánh lái nhiều mà lên ga nó kêu khè khè:( bây giờ em phải làm sao đây

traibn113

Xe hơi
Cụ mang ra hàng chuyên ép tuyo nảo ng ta ép cho loại 4 lớp bền khỏi nghĩ luôn

Xebogio

Xe hơi
HN 4` lỡm vãi. Em thề, em cạch đến già không bao giờ trở lại đó nữa

Maybach Tàu

Xe container
HN 4` lỡm vãi. Em thề, em cạch đến già không bao giờ trở lại đó nữa
Thế thì em sẽ theo cụ, cá nhân em mỗi lần làm gì thì em thường hay đứng đó vừa giám sát vừa học hỏi em cái ô tô nó có những giống gì:D. Về mặt kỹ thuật thì chịu, nhưng về mặt tư tưởng thì em thấy không ổn, vì trước em ở SG khi đi bảo dưỡng hay sửa chữa thì chả biết anh thợ hay nhóm thợ đó có giỏi không, nhưng họ luôn vừa làm vừa nói chuyện về công việc đang làm, còn thợ ở mềnh thì vừa làm vừa nói chuyện rượu ốc nhà nào ngon, con bé bự kia thế nào. Chả tí gì liên quan đến việc đang xử lý.