[Thảo luận] Vợ hai còi của vợ cả nhà em bị cụ LXC kéo đi ngoài ý muốn. Help me!

tiger-indochina

Xe buýt
Chưa thấy ạ!
Còn nữa, em bảo tôi là thành viên OF, đi rất đúng luật, thế là mấy chú xxx mỉa mai là "otofun là cái quái gì đâu, tôi cũng vào đấy rồi, vớ vỉn..." x-(
Chả có nhẽ...
Chết thật, mấy cha xxx này ăn nói hồ đồ quá...dưng mà các cụ Offer chém gió nhiều quá đâm ra xxx nó hay thù vặt :))

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Biên bản đã được lập. Nội dung vi phạm:
1. Không thắt dây
2. Không có đăng ký
3. Không có đăng kiểm
4. Không có BH bắt buộc
Thế có đau không cơ chứ. Cụ nào rành luật phán em xem hết bao $ ợ!

Yeuphunu

Xe điện
Biên bản đã được lập. Nội dung vi phạm:
1. Không thắt dây
2. Không có đăng ký
3. Không có đăng kiểm
4. Không có BH bắt buộc
Thế có đau không cơ chứ. Cụ nào rành luật phán em xem hết bao $ ợ!
Cụ là người hiểu biết đầy mình mà để họ lập cái BB thì e là hơi....Chán.
Nếu Gấu nhà cụ đi thì chấp nhận đi. Mua được cái xe với thuế ưu đãi để dùng mục đích cá nhân, lắp biển 29D thì em nghĩ.....đừng ân hận. Âu cũng là cái liễn. Góp chút cho công bằng xã hội.

Em fun nhé. :))

Yeuphunu

Xe điện
Mà cháu không nhầm thì xe này cụ chủ mua hàng loạt cho thuê phỏng?
Nếu thế thì cũng chả ân hận đâu.

lead2011

Xe container
Quả ava của kụ hơi quen. Sao đi đứng thế nào...?!

Tribute

Xe container
Cụ chủ đúng là ko biết địch biết ta nên thua là phải. Giấy tờ không có, xe thì hoán cải, lẽ ra nên nhường xxx ở cái lỗi không thắt dây an toàn đi cho nó lành, lại càng cổ ra cãi nên xxx a cay kéo xe đi chứ sao nữa. Muốn cãi xxx thì đi đứng phải chuẩn, xe cũng phải chuẩn, giấy tờ phải đầy đủ nhá.:-|

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ chủ đúng là ko biết địch biết ta nên thua là phải. Giấy tờ không có, xe thì hoán cải, lẽ ra nên nhường xxx ở cái lỗi không thắt dây an toàn đi cho nó lành, lại càng cổ ra cãi nên xxx a cay kéo xe đi chứ sao nữa. Muốn cãi xxx thì đi đứng phải chuẩn, xe cũng phải chuẩn, giấy tờ phải đầy đủ nhá.:-|
Có đủ giấy tờ (photo công chứng) mà cụ, xe thì không hoán cải, dây an toàn thì cài. Em đi thì chuẩn rồi, theo đúng tinh thần OF là phải cãi chứ lỵ!

Quả ava của kụ hơi quen. Sao đi đứng thế nào...?!
Em đi chuẩn mà cụ.

Mà cháu không nhầm thì xe này cụ chủ mua hàng loạt cho thuê phỏng?
Nếu thế thì cũng chả ân hận đâu.
Ô hay, thế mua nhiều xe là vi phạm hả cụ???
Cụ là người hiểu biết đầy mình mà để họ lập cái BB thì e là hơi....Chán.
Nếu Gấu nhà cụ đi thì chấp nhận đi. Mua được cái xe với thuế ưu đãi để dùng mục đích cá nhân, lắp biển 29D thì em nghĩ.....đừng ân hận. Âu cũng là cái liễn. Góp chút cho công bằng xã hội.

Em fun nhé. :))
Em chấp nhận nó lập BB thôi. Em còn yêu cầu ghi vào thêm lỗi là đi xe Van trong giờ cao điểm + tháo thanh giằng nhưng xxx không chịu ghi.
Ức là ức chỗ nó quay mình ấy chứ.
Chết thật, mấy cha xxx này ăn nói hồ đồ quá...dưng mà các cụ Offer chém gió nhiều quá đâm ra xxx nó hay thù vặt :))
Xe của cụ là loại "TRUCK VAN", theo đăng ký chỉ có 2 chỗ ngồi phía trước, do đó xxx đặt cho cụ cái biển 29D.
Em dự là cụ vi phạm sau:
1. Tự ý hoán cải xe (tháo bỏ thanh chắn bảo vệ kính của khoang chở hàng phía sau và/ hoặc lắp thêm hàng ghế sau và/ hoặc chở người ngồi phía sau... )
2. Nếu cụ đi vào giờ cao điểm, có thể bị tính là "Xe tải" (TRUCK VAN mà)
Vì vậy cụ nên lưu ý cái biển 29D của cụ nó "đặc biệt" lắm đấy.
Anh em nhà 29D lưu ý nhé!
Cụ dự sai rồi, em yêu cầu ghi thêm lỗi như cụ dự mà nó có chịu ghi đâu.
Nhà em thấy hơi khó hiểu kể cả vượt đèn đỏ hay thiếu giấy tờ thì cũng để người ta mang đến rồi lập biên bản chứ sao lại kéo đi vội thế; mà theo Cụ nói thì Cụ đang đợi mang giấy tờ gốc đến có mà. Hay Cụ lại nặng lời với mấy chú ấy nên chú ấy chứng mình sức mạnh của chú ấy thôi mà. Trong biên bản không ghi rõ chỗ em nó tập kết ạ?
Em không nặng lời gì với mấy chú xxx, chỉ tranh luận và bảo các chú ấy non kém về nghiệp vụ thoai.
Em dự là cụ bỏ đi lâu quá (hoặc ko kềm chế quá nhời ...) nó mới gọi quân của cụ Đệ đến kéo đi. Bình thường, ko có mặt mà đỗ ko đúng qui định (nhưng ko gây cản trở GT) thì xxx chỉ tháo biển thui ợ (cô bạn cùng cty em bị tháo biển nhiều lần rùi). Chia buồn với cụ. Mong cụ bình tĩnh để nhanh chóng tìm thấy nhân tình của vợ cả. %%-
Em đâu có bỏ đi đâu, trong khi đợi người nhà đến em tranh luận với các chú xxx thôi ạ!

Matizcoi

Xe cút kít
tranh luận cao trào quá mà sơ sểnh tới nỗi xe bị kéo đi nữa thì đúng là ...

DuongNV

Xe buýt
Chưa thấy ạ!
Còn nữa, em bảo tôi là thành viên OF, đi rất đúng luật, thế là mấy chú xxx mỉa mai là "otofun là cái quái gì đâu, tôi cũng vào đấy rồi, vớ vỉn..." x-(
Chả có nhẽ...
Trời sao XXX này ăn nói Báng bổ thế nhẩy !

xe365vn

Xe container
chân lý thuộc về kẻ có.. gậy ;)
chia buồn với cụ

k66473

Xe tăng
Ôi, chia buồn với cụ.

xebokeooto

Xe tăng
Chưa thấy ạ!
Chả có nhẽ...
với mấy xxx này thì OF là vớ vỉn thật vì bon chúng chỉ thích vào LIÊN XÔ CHẤM MỸ thôi Cụ ạ:))

Bắc Âu

Xe điện

PhuongDong

Xe tăng
Tribute nói:
Chuẩn. Nếu đúng bị các chú ở ngã tư đó bắt thì là đội 4- đội anh Thái. Các anh trẻ đội này quyết đoán lắm, cụ chủ nên đi nhẹ, nói khẽ cười duyên đi.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Chuẩn. Nếu đúng bị các chú ở ngã tư đó bắt thì là đội 4- đội anh Thái. Các anh trẻ đội này quyết đoán lắm, cụ chủ nên đi nhẹ, nói khẽ cười duyên đi.
Các cậu trẻ đội này quyết đoán lắm ư??? Ngay chiều nay em chứng kiến 2 chú đi xe máy không đội mũ bảo hiểm đấm túi bụi 6 chú xxx cũng chính tại ngã tư này đấy ợ. Đấm chán 1 chú phóng xe chạy ngược chiều, còn chú kia cHỉ thẳng mặt xxx chửi bới một lúc nữa thì lững thững đi bộ bỏ đi. Xxx có dám làm gì đâu. Ảnh đây ạ:

Chỉnh sửa cuối:

hoangru

Xe tải
Chắc xxx nhìn thấy vợ 2 của cụ mặc đồ đỏ máu quá nên rủ rê đi nhà nghỉ rồi. Kụ sang Gia Lâm thế nào cũng thấy em nó ở đó!

BinhminhCDS

Xe buýt
Cơ mà sao vậy cụ bientrangt610 em vẫn thấy cụ hay chạy ở võ thị sáu - thanh nhàn mà ? mà mấy chú xxx này nói vớ vỉn thế nhỉ :(