Vỏ Fi S cũng cứng giống Focus

Maybach Tàu

Xe container
Hai cái tai của nó mới cứng, cứng đến nỗi thằng ăn cắp nó không vặt được nó điên lên nó đu làm lõm vào cả một phận cánh cửa và đập vỡ tan cả đôi:(. Mà gương hậu FFi 7 củ một chiếc cả cụm các cụ nhá:((

thangdangkts

Xe hơi
Em mới mua xe dc hơn tuần cũng bị xước sát vài phát rồi! :( nhưng công nhận dòng xe Ford được cái khung gầm chắc. Em quyết định mua xe này cũng 1 phần vì đi thử xe ffi của thằng bạn thấy xe chắc quá, cửa đóng cái phịch không ọp ẹp vênh váo như mấy em Vios ;)

zenny07

Xe đạp
Chem ac qua, bac nao thu do cung voi ford laser cua em khong??? Thang nao huc vao em, hay em huc vao thang nao thi minh bi mop it hon no. kekeek

luxury235

Xe buýt
Ớ...lớ ngớ lại bị Hăm lông xiên rùi

@Luxury: Thể hình kg bằng nó thì thủ trên xe ít đồ chơi, nó mà cũng có thì phải ..."xin tráng sỹ tha mạng" nhé...

Nhưng cẩn thận kg lại vào số 7 Thiền Quang đới..:P

Hờ hờ chú e làm bên số 7, a trai e bên 113 ạ, nhưng e vẫn nhát, đúng là thể hình e mà to còi thì chỉ có chết hic, đến nhục!

focus RS

Xe hơi
hohohooo. liều an nhiều, cố lên bác ợ

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em mới mua xe dc hơn tuần cũng bị xước sát vài phát rồi! :( nhưng công nhận dòng xe Ford được cái khung gầm chắc. Em quyết định mua xe này cũng 1 phần vì đi thử xe ffi của thằng bạn thấy xe chắc quá, cửa đóng cái phịch không ọp ẹp vênh váo như mấy em Vios ;)
Ơ hay, hnay đúng là ngày làm sao ấy, chiều nay về tắc đg em lại bị huých nhẹ 2 phát nữa nhưng cũng kg bị làm sao, em đi gần 2 tháng, 2500km rùi chưa bị vết xước nào trừ 1 phát bác Việt ngafiiesta lắp chắn gầm bị sập kích làm mẻ tý gầm, mà e chạy cũng khá ẩu...trộm vía...he he

Chỉnh sửa cuối:

TuanAnhDT

Xe tải
Hức hôm qua em vừa vênh váo về vụ chạm biển thì lúc xuống lấy xe đã bị thằng của nợ nào đó đánh xe ra tạt cho một phát vào đầu. Điên quá chửi mấy đứa trông xe. Cũng may là nhẹ lên em quệt tý cana là hết. Nhưng mà cana nó bóc sơn nên cũng hại phết các cụ nhở

NXO 88

Xe đạp
E đang đi xe km2012, Xe cũng chỉ có mỗi nhiệm vụ 4h chiều là đi đón F1 về và lại nằm ở bãi. nhưng giờ nhìn thấy em FFi 5 cửa màu đỏ em thích quá.(Hu hu sao em nhanh chán thế ko biết.) Các cụ cho em hỏi FFi Chạy có hay hơn Yarit kô chứ e đã chạy yarit rồi,ồn và chân ga bốc ,nên em kô thích và FFi chạy có quá tốn xăng kô để ra ngoài năm e tăm tia rước em nó.Cảm ơn các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
E đang đi xe km2012, Xe cũng chỉ có mỗi nhiệm vụ 4h chiều là đi đón F1 về và lại nằm ở bãi. nhưng giờ nhìn thấy em FFi 5 cửa màu đỏ em thích quá.(Hu hu sao em nhanh chán thế ko biết.) Các cụ cho em hỏi FFi Chạy có hay hơn Yarit kô chứ e đã chạy yarit rồi,ồn và chân ga bốc ,nên em kô thích và FFi chạy có quá tốn xăng kô để ra ngoài năm e tăm tia rước em nó.Cảm ơn các cụ.
Bác đừng mua FFiS làm gì, đã rẻ hơn Yaris thì chớ lại thêm cái tội chạy bốc mà kín tiếng lắm, bên ngoài còi chả nghe thấy gì mấy đâu, cứ KM2012 mà chạy cho em :D

JimBo

Xe tải
Bác đừng mua FFiS làm gì, đã rẻ hơn Yaris thì chớ lại thêm cái tội chạy bốc mà kín tiếng lắm, bên ngoài còi chả nghe thấy gì mấy đâu, cứ KM2012 mà chạy cho em :D
Lại thêm kái tội, cứ xe khác đâm vào xe mình thì mình lại phải đền vì vỏ cứng quá, nhờ chiến nhờ:D

HamLong3.0V

Xe điện
Lại thêm kái tội, cứ xe khác đâm vào xe mình thì mình lại phải đền vì vỏ cứng quá, nhờ chiến nhờ:D
Em bị một thằng bán tải phang cho lõm cánh, có thấy cứng mấy đâu :)) Còn thi thoảng bị xe máy phang rung mông rồi quay đầu bỏ chạy là bình thường, nhưng chỉ là ngoài da, k0 đáng kể. Con Cam cũ nhà em mới trâu, bị một chú xe máy phang rất mạnh vào cản sau, rung cả xe, nó thì vỡ hết cả nhựa đầu với yếm xe mà cản sau xe k0 hề xước, thế mới gọi là cứng :))

Rickyman

Xe điện
Các cụ đi xe mới, tâm lý rón rén, nên thấy va quệt nhẹ lại tưởng va quệt nặng - về nhà thấy vết xước nhẹ lại tưởng là xe cứng

Em thấy ứ khác gì nhau các cụ ạ:
Em bị một anh xế lô chở hàng táng vào đuôi (FFi sedan), tưởng chẳng làm sao nên cứ đi thẳng.
Thế mà về nhà thấy lõm vào hơn 5cm - mang ra xưởng làm mất 2 ngày (sáng đánh xe đến chiều đánh về).
Nói chung là trừ vỏ xe tăng ra thì đã va chạm là "dính" hết,
Mức độ "dính" phụ thuộc vật va chạm, góc va chạm và tư thế va chạm ra thôi.
Cả chi hội có mỗi cụ là thật thà :>

JimBo

Xe tải
Em bị một thằng bán tải phang cho lõm cánh, có thấy cứng mấy đâu :)) Còn thi thoảng bị xe máy phang rung mông rồi quay đầu bỏ chạy là bình thường, nhưng chỉ là ngoài da, k0 đáng kể. Con Cam cũ nhà em mới trâu, bị một chú xe máy phang rất mạnh vào cản sau, rung cả xe, nó thì vỡ hết cả nhựa đầu với yếm xe mà cản sau xe k0 hề xước, thế mới gọi là cứng :))
A còn lùi vào ghế đá, nghe đánh khực một kái, nhảy xuống thấy ghế đá granito của nhà máy bê tông Xuân Mai vỡ ngay 01 miếng to , nhìn xe mình thì chỉ thấy bị mất lớp sơn nhìn rõ nhựa đen khoảng 4cm2, nhựa xe mình còn cứng thế nữa là....:P

FordAT

Xe tăng
A còn lùi vào ghế đá, nghe đánh khực một kái, nhảy xuống thấy ghế đá granito của nhà máy bê tông Xuân Mai vỡ ngay 01 miếng to , nhìn xe mình thì chỉ thấy bị mất lớp sơn nhìn rõ nhựa đen khoảng 4cm2, nhựa xe mình còn cứng thế nữa là....:P
HÌnh như cụ nói hơi quá:D. Vỡ ghế đá xe chỉ xước sơn..

HamLong3.0V

Xe điện
HÌnh như cụ nói hơi quá:D. Vỡ ghế đá xe chỉ xước sơn..
Ghế đá bị đập vỡ sắn, dán lại bằng keo 502, ông ngồi lên k0 cẩn thận đánh rắm xịt nó còn rơi ra chứ cần gì xe va phải =))

JimBo

Xe tải
Ghế đá bị đập vỡ sắn, dán lại bằng keo 502, ông ngồi lên k0 cẩn thận đánh rắm xịt nó còn rơi ra chứ cần gì xe va phải =))
Uhm, để a phi ra chỗ đó xem lại miếng vỡ, hay là có đôi nào ngồi trước đấy đã làm vỡ nó rồi nhỉ?~X(

phuonghx

Xe tải
Các cụ Fi S tung hứng kinh thật. Kụ biết không, hôm trước em còn gặp 1 bác Fi S đối đầu Hino rác, bác Hino sứt môi, rụng chân còn Fi S chỉ xước tý sơn ;)). Em té

Chỉnh sửa cuối:

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Nói các cụ không tin cứ chém chứ nó cứng thật đới, cái nắp capo ấn kg thấy lõm lõm như con Arcord cũ của e