Vợ đi vắng, cần sự giúp đỡ của chị em :(

kenu97

Xe container
mình mong sao cho từ giờ đến tối cái máy nó sẽ vẫn ko bật lên đc, hoặc bật lên đc 1 lúc thôi lại xịt để sáng mai vác máy ảnh lên phố chụp hình lão éc ở tròng về đăng báo kiếm nhuận ảnh.
thông cảm e đói kém quá nên phải mong cái hạ sách như vậy

Xemoclop

Đi bộ
giống máy hút bụi quá ta:)) ah mà hôm nào Especen hotel cho mình lấy lại CMT cái nhé(b)

Gớm, rõ khổ vì vợ đi vắng phải ở nhà làm Oshin cho cô giúp việc à? Mấy hôm rồi không thấy ra sân, rõ khổ :^):^)

Libor

Xe điện
Em vừa thấy mụ Ếch lượn ở bờ hồ mà? Rõ khổ...hay lại chơi bài thử tài năng của chồng nhỉ? Cụ Ếch đực thử gọi đt cắp nách cho mụ ấy xem...em nghĩ vẫn loanh quanh Hà nội thôi! :21::21::21::21::)):)):)):))

quangna

Xe tăng
nhà em có cái bàn là hịn, nhiệt độ khoảng 35 độ, có hơi nước và mềm theo từng mép áo.
Nó làm vài động tác là từ nhăn nhúm, dúm dó thành phẳng lì, thẳng thớm ngay.
CỤ Es có mượn ko?

ThanhKhue

Xe buýt
Gớm thấy phòng họp bàn việc của cụ, em cũng phải lao vào nghía cái... chết hài với cụ.... Mà sao cái này lại cho vào mục I tờ hả cụ Ét :21: :21: :21:

MoonMax

Xe điện
Chả là vợ em đi với gái suốt từ hôm Valentine đến giờ chưa về... hoàn cảnh rất thương tâm & búc xúc...

Đến hôm nay thì nhà hết sạch quần áo phẳng rồi, còn toàn quần áo nhàu nhĩ... lục tung cả nhà chỉ thấy có mỗi cái bàn là hơi, em hí hoáy mãi mà chả biết sử dụng thế nào... mấy cái đồ kao tek này đến là hiểm.

Mặt mũi nó đây, bác nào biết sử dụng thế nào thì hướng dẫn em với, em cắm điện mãi rồi mà chả thấy hơi nó xì ra như mọi khi vợ em làm.

Nút niếc của nó có mấy cái thế này với lại 1 cái nút ON/OFF ở trên tay cầm​

Hiếp em với không là mai em cởi truồng đi làm đấy... huhuhu

Cụ này lòng tự trọng hơi bị cao. THà cởi truồng đi làm còn hơn mặc quần nhàu.

CHắc làm sếp:6:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Đưa em số bà cả của bác, em gọi hỏi cho
Em vừa thấy mụ Ếch lượn ở bờ hồ mà? Rõ khổ...hay lại chơi bài thử tài năng của chồng nhỉ? Cụ Ếch đực thử gọi đt cắp nách cho mụ ấy xem...em nghĩ vẫn loanh quanh Hà nội thôi!
Mợ ấy đang ở bển rồi. Mà cái trò vợ đi vắng, chồng ở nhà không đủ trình là quần áo mà phải điện thoại hỏi vợ là nhục lắm, vợ nó khinh cho, về nhà lại tha hồ tinh tướng... Em quyết không hỏi vợ, phải giữ tý uy chứ.
Gớm thấy phòng họp bàn việc của cụ, em cũng phải lao vào nghía cái... chết hài với cụ.... Mà sao cái này lại cho vào mục I tờ hả cụ Ét
Em cũng dân 2tek mà gặp cái bàn là của vợ là pó tay luôn. Thế thì đích thị là phải nhét vào box Kotek rồi còn gì nữa.
Gớm, rõ khổ vì vợ đi vắng phải ở nhà làm Oshin cho cô giúp việc à? Mấy hôm rồi không thấy ra sân, rõ khổ :^):^)
Con bé Osin nó hành cho tướt hết cả bơ, đứng lên được là phúc lắm rồi... chạy sao được.
mình mong sao cho từ giờ đến tối cái máy nó sẽ vẫn ko bật lên đc, hoặc bật lên đc 1 lúc thôi lại xịt để sáng mai vác máy ảnh lên phố chụp hình lão éc ở tròng về đăng báo kiếm nhuận ảnh.
Cụ chụp ảnh nhớ để đo sáng Evaluative nhá, chứ đo sáng Partial hay Spot vào giữa là cháy hết ảnh đấy... hihi
Cụ cứ mang ra hàng cho nhanh, dư mà có đồ mặc ra ngoài chưa? :21:
Có khi làm cái côn đui đi cho nó lịch nhể... hihi

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
nhà em có cái bàn là hịn, nhiệt độ khoảng 35 độ, có hơi nước và mềm theo từng mép áo.
Nó làm vài động tác là từ nhăn nhúm, dúm dó thành phẳng lì, thẳng thớm ngay.
CỤ Es có mượn ko?
Em cần làm xong nó phải phẳng lì chứ cái bàn là của cụ tả ấy là xong chỉ thẳng được 1 lúc rồi lại nhăn nhúm thôi... :))
Em đang thất nghiệp, bác có thuê em đến là sơ mi cho bác không? Bàn là của em, điện và quần áo của bác. Em có bằng Tiến sĩ, nói được 6 thứ tiếng, có bằng lái xe B2, thành viên của OTOFUN, bác trả công em bao nhiêu 1 giờ?
Ặc, vợ em mới có bằng đại học, nói được 3 thứ tiếng thôi mà em đã u hết cả sủ rồi... em sắp nói thêm được cả tiếng Mán nữa... hihi

Chỉnh sửa cuối:

Nhabaotre

Xe đạp
Dau co chac day la chung minh cua mot nguoi nao do giong tui ma. Lan dau tham gia co gi xin cac bac cac chu anh anh chi giao. Da Ta.:77:

pipe

Xe tăng
Bác này lệ thuộc vợ quá. Bác ở CC thì chạy thang máy xuống siêu thị làm cái bàn là PHILIP bgiờ có 80k thôi, thứ hai là search cái chỗ giặt là tại nhà ý alô cho người ta. Bác vào of toàn anh chị em chẳng dùng cái đồ này bao giờ. Mà cái công chờ người biết hướng dẫn bác sử dụng được thì bác làm 2 cách trên thì đã xong cả mấy tủ QA nhà bác rồi. Chịu bác ạ...:77:

Chi Chi

Xe điện
mọi việc đều có cách giải quyết của nó. Bác đừng lo lắng qua. Thế này nhé :
Bác kê cái máy đấy lên thớt, một tay giữ nó thật chặt, tay kia cầm cái chầy phang thật mạnh vào cái máy chết tiệt đó. Nhớ là đúng một nhát thôi nhé và cẩn thận làm trong khi không có gấu của bác ở nhà. Sau đó bác dọn dẹp sạch sẽ rồi cầm ví chạy ra siêu thị mua một cái bàn là khác dễ sử dụng hơn về mà dùng :)) chúc bác thành công(b)
:77::77::77: :)):)):))