Vợ đi vắng, cần sự giúp đỡ của chị em :(

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Chả là vợ em đi với gái suốt từ hôm Valentine đến giờ chưa về... hoàn cảnh rất thương tâm & búc xúc...

Đến hôm nay thì nhà hết sạch quần áo phẳng rồi, còn toàn quần áo nhàu nhĩ... lục tung cả nhà chỉ thấy có mỗi cái bàn là hơi, em hí hoáy mãi mà chả biết sử dụng thế nào... mấy cái đồ kao tek này đến là hiểm.

Mặt mũi nó đây, bác nào biết sử dụng thế nào thì hướng dẫn em với, em cắm điện mãi rồi mà chả thấy hơi nó xì ra như mọi khi vợ em làm.

Nút niếc của nó có mấy cái thế này với lại 1 cái nút ON/OFF ở trên tay cầm

Hiếp em với không là mai em cởi truồng đi làm đấy... huhuhu

P/S: Vợ em đi với con em gái nhá...

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cụ tháo cái bình nước ra đổ đầy nước vào, rồi cắm điện bật lên. Em nghĩ nó ko phức tạp hơn vào OF đâu :D
Em làm xong 2 cái công đoạn ấy rồi mà thấy nó vẫn ko nhúc nhích gì.

Thật với cụ là em cũng chưa dùng cái món ấy lần nào, ko ngờ nó khó thế ... vợ em cũng dùng hỏng mấy cái đấy rồi đấy. Để em hỏi vợ em xem có khó dùng ko ?

LacBlack

Xe tải
Bác cho nước vào rồi cắm điện sau đó giữ nút on trên tay cầm lâu một chút là được hoặc ấn on trên cây cũng vậy.Bác phải chờ một lát nước sôi thì mới là được.
Phải kiếm quả osin sơ cua chớ :)):)):))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bác cho nước vào rồi cắm điện sau đó giữ nút on trên tay cầm lâu một chút là được hoặc ấn on trên cây cũng vậy.Bác phải chờ một lát nước sôi thì mới là được.
Hờ hờ... đúng là phải đợi 1 lúc mới được... Em ấn lung tung chả được rồi vứt đấy đi tắm, tắm xong ra thấy hơi nước đang phun mù mịt... ặc ặc... Mà đúng là phải ấn cái nút ở trên tay cầm mới được, lúc đầu em cứ hì hục ấn cái nút ON/OFF ở cái cục dưới... hihi...
Đúng là phải kiếm quả Osin sơ cua mới ổn được...

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
Osín sịn có khác rành kinh:))

LacBlack

Xe tải
Khổ ... giờ này nó vẫn bắt là quần áo àh ?
Khổ thế đấy ạ..Chồng em biểu có đi đâu thì đi cũng fải là đầy 1 tủ quần áo đã sau đó đếm xem có bao cái thì bấy nhiêu ngày là fải về k lão ý tìm sơ cua thế nên có dám đi đâu đâu :)):)):))
Cụ Es cũng nên học thế mà dạy vợ nhé :P

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Khổ thế đấy ạ..Chồng em biểu có đi đâu thì đi cũng fải là đầy 1 tủ quần áo đã sau đó đếm xem có bao cái thì bấy nhiêu ngày là fải về k lão ý tìm sơ cua thế nên có dám đi đâu đâu :)):)):))
Cụ Es cũng nên học thế mà dạy vợ nhé :P
Ừ nhỉ, cái này em phải học cụ.
Khổ thân em, hôm trước đi công tác cắm đầu cắm cổ làm cho xong việc để về với vợ kịp Valentine, thế mà tối về sáng ngủ dậy vợ bẩu chở lên sân bay... hic...

BBB

Xe buýt
Em cần thuê osin xịn , bác nào biết giúp em nhé:102:

bes

Xe lăn
ơ, em chợt nhớ vại dưa muối của cụ, bây giờ nó ra cái giống gì rồi nhỉ ???

toycar

Xe máy
Website
www.huychip.com
Bác ra shop làm đôi áo 50k mặc thêm tuần nữa làm gì vợ chẳng về kịp hehe

bonbanhloiruong

Xe tăng
Em đang thất nghiệp, bác có thuê em đến là sơ mi cho bác không? Bàn là của em, điện và quần áo của bác. Em có bằng Tiến sĩ, nói được 6 thứ tiếng, có bằng lái xe B2, thành viên của OTOFUN, bác trả công em bao nhiêu 1 giờ?

caisua

Xe lăn
Đưa em số bà cả của bác, em gọi hỏi cho

boing8000

Xe đạp
Mọi việc đều có cách giải quyết của nó. Bác đừng lo lắng qua. Thế này nhé :
Bác kê cái máy đấy lên thớt, một tay giữ nó thật chặt, tay kia cầm cái chầy phang thật mạnh vào cái máy chết tiệt đó. Nhớ là đúng một nhát thôi nhé và cẩn thận làm trong khi không có gấu của bác ở nhà. Sau đó bác dọn dẹp sạch sẽ rồi cầm ví chạy ra siêu thị mua một cái bàn là khác dễ sử dụng hơn về mà dùng :)) Chúc Bác Thành công(b)

ambinh

Đi bộ
Mọi việc đều có cách giải quyết của nó. Bác đừng lo lắng qua. Thế này nhé :
Bác kê cái máy đấy lên thớt, một tay giữ nó thật chặt, tay kia cầm cái chầy phang thật mạnh vào cái máy chết tiệt đó. Nhớ là đúng một nhát thôi nhé và cẩn thận làm trong khi không có gấu của bác ở nhà. Sau đó bác dọn dẹp sạch sẽ rồi cầm ví chạy ra siêu thị mua một cái bàn là khác dễ sử dụng hơn về mà dùng :)) Chúc Bác Thành công(b)
Hướng dẫn hay thật :77: