[Funland] Võ đài chứ thể thao nỗi gì?

Pumzen

Xe ba gác
Bọn Ỉn với Thái dúi khi gặp nhau trên sân cỏ, không chỉ tuyển trẻ mà cả tuyển quốc gia đều gây ra những vụ scandal không tưởng. Có lẽ đây là nét văn hoá mang tính truyền thống chăng?
Nhớ vụ Tiger 98 cả 2 thằng làm trò drama đến mức độ trơ trẽn, trong đó ông Ỉn này còn trắng trợn hơn. :))

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Cụ vẫn không hiểu à, quyền cảm nhận thì kệ cụ. Vấn đề là cụ dùng từ "nhục nhã" cho mấy chục cầu thủ trẻ, cụ hiểu chưa?
Đang xem nhiều sản phẩm nhà cụ, nhưng với cách cụ phản ứng thế này, thì iem xin thôi, mà cụ đẳng cấp cao thế, cũng cần gì em :))
có thể em phản ứng theo quan điểm cá nhân, nhưng kiểu đánh đồng giữa quan điểm và việc kinh doanh phục vụ khách hàng là em không đồng ý ạ. cụ có thể lẳng lặng rời bỏ hoặc ko quan tâm gian hàng em mà ko cần thiết phải nói ra, mục đích để uy hiếp em được ko ạ? khách hàng nào ủng hộ em cũng rất yêu quý và phục vụ hết mình, và rất cảm ơn vì khách hàng mang lại nguồn sống cho mình. Nhưng em xin phép cụ cho em được sống đúng với suy nghĩ của mình, ko thể giả dối với chính cảm nhận của mình được ạ. dù sao em cũng vô cùng cảm ơn cụ đã quan tâm các sản phẩm bên em, em vẫn mong mỏi vẫn được phục vụ nếu cụ có nhu cầu.

vneseman

Xe lăn
Chơi thể thao nói chung và bóng đá nói riêng là vốn đã có máu ăn thua rồi, có điều 2 đội hôm qua hơi quá tý thôi, trọng tài cho gần chục cái thẻ đỏ là lại vào trật tự ngay.

Rivers

Xe container
Trong tất cả các môn thể thao thì món bóng đá này có vẻ máu chiến nhất nhỉ, không chỉ ở ĐNA mà cả trên thế giới.

Forza Azzurri

Xe điện
Huy chương vàng bóng đá là danh giá nhất, không ăn được thèm bỏ mịa chứ ở đó mà nhục.
Giải trẻ có đấm nhau tí cũng là thường.
Tổ già còn uýnh nhau nữa là tổ trẻ cụ ơi!

Visser III

Xe tăng
Vẫn có cụ xem bóng đá Seagame à ? À giờ có món mới , không phải là sự tiến bộ tiệm cận trình độ bóng đá hiện đại mà là bóng đá kết hợp võ thuật .
Đá bóng thì chắc chả ai xem , nhưng đấu võ trên sân bóng thì sẽ ....rất nhiều người xem thậm chí có thể tạo ra 1 trend mới mà ko một nơi nào trên thế giới có vào thời điểm hiện tại .
Xem bóng đá Seagame là bình thường chứ có gì đâu mà cụ nói vậy.bỏ cái giọng thượng đẳng ấy đi cụ ơi.

El Jefe 2

Xe tăng
Cụ lại giống nhà cháu, bên trong sân thì thiếu niên đá bóng, ngoài trận thanh niên xông vào oánh nhau chạy vòng quanh cánh đồng :))
Toàn chú với cậu dẫn cháu đi đá giải phường. Trong cháu đá ngoài chú với cậu bem nhau. Vui vãi.

drchimnon

Xe tăng
Làm em nhớ hồi đá ở "chảo lửa" Triều Khúc năm 2000. Cả lũ bị lùa ra bãi tha ma, mãi mới đc cho về he he.

zoro1970

Xe container
Phi thể thao quá, yêu cầu tước hc của 2 đội này , không cho tham gia(bóng đá) ĐNA 10 năm :)

Truns176

Xe tải
có thể em phản ứng theo quan điểm cá nhân, nhưng kiểu đánh đồng giữa quan điểm và việc kinh doanh phục vụ khách hàng là em không đồng ý ạ. cụ có thể lẳng lặng rời bỏ hoặc ko quan tâm gian hàng em mà ko cần thiết phải nói ra, mục đích để uy hiếp em được ko ạ? khách hàng nào ủng hộ em cũng rất yêu quý và phục vụ hết mình, và rất cảm ơn vì khách hàng mang lại nguồn sống cho mình. Nhưng em xin phép cụ cho em được sống đúng với suy nghĩ của mình, ko thể giả dối với chính cảm nhận của mình được ạ. dù sao em cũng vô cùng cảm ơn cụ đã quan tâm các sản phẩm bên em, em vẫn mong mỏi vẫn được phục vụ nếu cụ có nhu cầu.
Cụ hỏng. Cãi khách hàng như này thì chết. Ko có khách hàng thì sống còn khó chứ ở đấy mà đòi sống thật mới sống giả🤣🤣🤣
E fun tý thôi, ko ý gì. Cơ mờ e thấy từ nhục nhã mà cụ dùng nó cũng hơi quá, đúng hơn thì là nó ko hợp với hoàn cảnh thôi. Các cháu nó đá đấm nóng tính thì oánh nhau giao liu văn hóa tý, sẽ bị phạt thích đáng thôi, nhục nhã gì đâu cụ.
Nhờ quả còm của cụ e mí biết cụ bán đồ, e vào xem có gì cần mua thì ủng hộ cụ ạ.
Đàng hoàng, việc nào ra việc ấy.

XSim

Xe container
Xem mấy pha kiểu này mới thấy Thái với In vẫn cứ bản năng hoang dã thế nào. VN hay bên châu Âu có oánh nhau cũng không đến mức thô thế.

Mytv

Xe điện
bọn In thật phi thể thao và bẩn bựa, mịe, chúng nó đá với nhau còn dẫm nhau chết mấy trăm mạng
Xem trên mạng thấy bọn này cno tẩn cả trọng tài luôn. Võ lích của nhà mềnh tuổi tôm so với cno:-))

Bigmoto

Xe container
đùa đâu, cười rụng hết cả rốn với màn thi đấu võ thuật, may quá Việt Nam an phận với HCĐ, không thì toàn gặp võ sư pencatsilat với võ Thái thì cũng bỏ mẹ. Chiến thắng cũng chẳng oanh liệt gì? nhục cho cả 2 đội
Em ko xem nên ko biết đấm đá thế nào. Nhưng bọn Ỉn này cũng bẩn bựa bỏ mẹ.
Vụ Pencaksilat có 2 huy chương vàng chia cho cả VN và Ỉn đấy. Ỉn đòi được cái HCV đấy cũng nhục bỏ mẹ.
Trận giữa VN-Ỉn tranh HCV, cả trận Ỉn dẫn điểm. Nhưng đến khi bị VN khóa cho éo cựa được phải xin thua. Trong thi đấu đối kháng, thế là knockout thua cmnr, lúc đấy éo ai tính điểm nữa....thế mà cả bọn Ỉn xông lên cà oánh nhau, đến mức BTC phải trao HCV cho cả 2.....vãi cả ao làng =)) =)) =))

cutic

Xe buýt
Indo thì rắn từ lâu rồi.
Thái thì cay quả 2-0 chơi ko đẹp.
Ỉn thì cay quả bị gỡ hòa khi tg bù giờ đã vượt, rồi bị ban HL Thái sang ăn mừng khiêu khích.
Ỉn đáp trả ngay khi dẫn lại 3-2, phi sang bên kia đáp lễ.
Nóng con mắt nên giao trao đổi tý moay thái ,vs silat thôi mà.
Vụ này là từ mấy ông BHL khơi mào, chứ mấy ông trẻ vào ăn hôi thôi, trách bọn trẻ làm gì.
Tuổi ấy mấy cụ có khi còn húng chó hơn chúng nó ấy chứ.

XSim

Xe container
Em ko xem nên ko biết đấm đá thế nào. Nhưng bọn Ỉn này cũng bẩn bựa bỏ mẹ.
Vụ Pencaksilat có 2 huy chương vàng chia cho cả VN và Ỉn đấy. Ỉn đòi được cái HCV đấy cũng nhục bỏ mẹ.
Trận giữa VN-Ỉn tranh HCV, cả trận Ỉn dẫn điểm. Nhưng đến khi bị VN khóa cho éo cựa được phải xin thua. Trong thi đấu đối kháng, thế là knockout thua cmnr, lúc đấy éo ai tính điểm nữa....thế mà cả bọn Ỉn xông lên cà oánh nhau, đến mức BTC phải trao HCV cho cả 2.....vãi cả ao làng =)) =)) =))
Mấy ông ĐNÁ nhiều lúc cứ bựa bựa lầy lội thế nào. Hy vọng VN trong đống bùn này mà không hôi tanh mùi bùn, sớm thoát khỏi vùng trũng này mà vươn xa chứ cứ chỉ mãi ăn thua với mấy ông này thì chán lắm :D

huongdo03

Xe tăng
Hôm qua em lại ko xem hiệp 2, tiếc thế chứ. Nãy xem lại thấy đấm đá tưng bừng, trọng tài rút thẻ vung tứ phía. Hài ơi là hài.

NNS

Xe ngựa
Xem trên mạng thấy bọn này cno tẩn cả trọng tài luôn. Võ lích của nhà mềnh tuổi tôm so với cno:-))
dân In bẩn và hèn hạ vậy mà sao Fifa ko cấm mẹ nó tham gia mọi giải thi đấu quốc tế sau những trò đốn mạt của chúng nó nhỉ? dẫm nhau chết mẹ mây trăm mạng, tấn công xe bus chở đội bạn đến nỗi phải dùng xe bọc thép để ra khỏi sân .....