[Funland] Vợ con e khổ quá các cụ,mợ ah.e cần những lời động viên.

vinhangthu

Xe buýt
chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đẹp đến với gia đình cụ

leadlong1422

Xe hơi
chúc bác và gia đình mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn

hoangPR0

Xe hơi
Chúc bác và gia đình bình an và sức khỏe

thaison2008

Xe container
chúc mừng cụ.e cũng hiểu tâm trạng của cụ

ca xinh

Xe tải
tai qua nạn khỏi,qua cơn bí cực sẽ đến ngày thái lai cụ ạ

duongducdinh

Xe buýt
Chị nhà và cháu nó giờ thế nào rồi bác [@duongducdinh;156989] ui?
Chúc gia đình bác sức khỏe và hạnh phúc./.
Bé nhà e hôm nay đầy 4 tháng,ngoan và cứng cáp cụ ah.2mc trông nhau còn e đi làm yên tâm lắm ạ.gấu e khỏe mạnh bt ko bị sốc tâm lý.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bé nhà e hôm nay đầy 4 tháng,ngoan và cứng cáp cụ ah.2mc trông nhau còn e đi làm yên tâm lắm ạ.gấu e khỏe mạnh bt ko bị sốc tâm lý.
Hehe, xin chúc mừng.
Bác trở thành người của công chúng rồi.

Cứ yên tâm và xác định, mới 4 tháng thì bác & Gấu còn nhiều vụ căng thẳng.
Good luck !!

callme.2012

Xe tải
Nhà cháu giờ mới đọc được tin. Xúc động, hồi hộp và lo lắng, và bây giờ nhận được tin này thì yên tâm hẳn rồi. Chặng đường phía trước còn gian nan và vất vả, chúc cho cụ luôn vững tay lái nhé. Cảm phục cả những tấm lòng như cụ [@tulai24h;160981] mợ [@Yến Đinh;194144] ... và tấm lòng của cả gia đình of quá ạ!

ongtheson

Xe tải
Chúc mừng cụ. Vợ em cũng vừa sinh non 2 bé ở 28 tuần tuổi và đang phải ở trong lồng kính. Những lúc thế này mới thấy những lời động viên nó giá trị thế vào. Chúc mừng cụ 1 lần nữa.

callme.2012

Xe tải
Chúc mừng cụ. Vợ em cũng vừa sinh non 2 bé ở 28 tuần tuổi và đang phải ở trong lồng kính. Những lúc thế này mới thấy những lời động viên nó giá trị thế vào. Chúc mừng cụ 1 lần nữa.
Hic. Thương bé quá, mới 7 tháng mà theo tiêu chuẩn là 9 tháng 10 ngày :((. Cố lên cụ nhé. Em chồng em cũng bị sinh non, rồi nuôi trong lồng kính nhưng trộm vía bây giờ thằng cu kháu khỉnh, bụ bẫm và nhớn lắm ạ.

duck 85

Xe hơi
Chuc nhung diem tot dep nhat den voi gia dinh Cu

alecom

[Tịch thu bằng lái]
ôi, cụ viết làm em xúc động quá

ĐNB

Xe hơi
Cụ cố gắng lên ạh. Chúc mọi điều tốt lành nhất đến với gia đình cụ. Mọi chuyển sẽ ổn hết thôi cụ ạh. Cụ nhớ giữ gìn sức khoẻ còn làm chỗ dựa cho mọi người.

nguyentuyet1310

Xe tải
Số vợ con e khổ quá ạ.Gần đến ngày sinh rồi thì bị phình vỡ động mạch bên thái dương phải.Mà tự dưng bị chứ ko bị ngã bao giờ cả.vào viện Bạch Mai đêm thứ 5 thì đêm thứ 6 mổ.Vợ e đau vật vã nhưng mồm luôn nói bác sĩ là mổ lấy e bé ra cho e trước mới đến mổ đầu cho e.e nghe mà không cầm được nước mắt.Tất cả quyết định của e và gia đình bấy giờ là chấp nhận tất cả cho mẹ vào mổ não ngay lập tức.Trước khi mổ thì e phải viết cam kết,mọi tình huống xấu nhất đã được bác sĩ thông báo cho gia đình biết.Thời gian mổ 4 tiếng là thời gian mà tinh thần e khốn khổ nhất từ khi sinh ra đến giờ.Khi mổ xong bác sĩ cho gia đình xem cục máu được lấy ra từ não vợ e.Bác sĩ thông báo ca mổ đến lúc này đã thành công là lấy được máu tụ,kẹp cổ được nguồn máu chảy.E tiếp tục sốc tiếp khi bác sĩ thông báo nếu mai bệnh nhân không tỉnh mà đi vào hôn mê sâu thì gia đình phải chấp nhận.và lúc đó bệnh viện dùng tất cả máy móc thiết bị để cho tim mẹ vẫn đập để nuôi dưỡng cho con đến ngày sinh sẽ mổ...lúc đó đầu óc e trống không tai ù đi.gục ngã ngay trên bàn của bác sĩ.......may mắn,ông trời và các cụ,thần linh đã giúp vợ con e qua khỏi con nguy kịch.khi 7h sáng hôm sau bác sĩ gọi người nhà vào gặp......đến bây giờ vợ e cũng đã tạm ổn ăn được ít nói được nhận thức được hết...e viết ra đây để xin các cụ những lời động viên để có tinh thần,sức khỏe cùng vợ con e bước tiếp những ngày khó khăn tiếp theo.e xin cảm ơn các cụ,mợ và of nhà mình.

E xin phép viết tiếp.Hiện tại vợ e đã ăn uống được mỗi bữa cũng được gần bát cháo.Có điều khi ngủ thì ko sao,cứ thức là lại hỏi bác sĩ bao giờ lấy e bé ra cho e.E bé ở trong này khổ thân lắm rồi.Vì e mà e bé phải khổ.Bác sĩ bảo khi nào khỏe thì lấy e bé ra thì vợ e cứ khẳng định e khỏe lắm rồi.Tạm thời thì e thấy vợ e tiến triển tốt.Hi vọng sẽ như vậy để nhanh ra viện.Cảm ơn tất cả các cụ,mợ đã bên canh vc e những lúc khó khăn như này.

6h sáng nay 27.1 Vợ e đã ngồi được rồi ạ.phải ng nâng mới ngồi được.nhưng ngồi ko cần ai giữ cả.e bé thì vãn đang đạp mạnh.đến giờ phút này tạm thời như vậy là 1 điều quá hp với gd e.cảm ơn mọi ng đã dõi theo vc e.
7h30 vợ e đã được đưa vào khoa sản còn làm gì thì e chưa biết.e đang ở ngoài đợi kq.

Bác sĩ thông báo e bé vẫn ổn tim thai bình thường tuy nhiên bé so với tuổi thai.Bs sản nói chưa thấy hiện tượng trở dạ.lại về khoa ngoại điều trị đầu và theo dõi e bé,vì bác sĩ nói e bé có thể mất tim thai bất cứ lúc nào.tại mẹ bé vừa trải qua đại phẫu.sk vợ e khá hơn nóng biết cầm quạt quạt.tự cầm ngô tách ăn.tự lau mồm,mặt......vui quá ạ.
đây là cập nhật mới nhất về vợ e ạ.e chân thành cảm ơn các cụ mợ đã quan tâm động viên.liều thuốc tinh thân tốt nhất với vợ chồng e.hi vọng e bé ra đời bình an nữa là nhà e sẽ có cái đại tết ạ.

cháu đọc mà thấy éo le quá ah. cứ sốt ruột theo dõi từng câu từng chữ trong câu chuyện của cụ, chỉ mng rằng có một cái kết hạnh phúc và cuối cùng đã có. Cháu xin chúc mựng cho gia đình cụ ah. Cụ biết vk con mình đã khổ thế nào thì hãy bù đắp cho ho cụ nhé. Chúc gia đình cụ luôn khỏe mạnh và hạnh phúc