Vợ chồng e đi Cửu Trại Câu t10 bằng đường bộ muốn rủ thêm các cụ các mợ khác đi cùng cho vui

Daongocthucanh

Đi bộ
Vợ chồng e nhận làm hướng dẫn viên đi Thành Đô Cửu Trại Câu với giá 1triệu/người thôi ạ( cái này e du lịch kết hợp gỡ gạc tí ạ). Ăn gì tiêu gì ở đâu là các cụ các mợ bỏ tiền ra lúc đó. Để yên tâm các cụ các mợ đến thẳng nhà e e photo hộ chiếu cmnd các cụ các mợ cầm cho yên tâm chứ e chả lừa 1trieu đâu ạ.
Tình hình 2vợ chồng e làm chuyến đi Cửu Trại Câu cuối tháng 10 nhưng k đủ kinh phí nên chọn giải pháp đi ô tô sang Nam Ninh xong đi tàu sang Thành Đô rồi ô tô sang Cửu Trại Câu ạ. Có các cụ các mợ nào máu me và có sức khỏe kiên trì tàu xe thì đi cùng vợ chồng e cho vui
E xin giới thiệu chồng e du học bên Thành Đô, Tứ Xuyên, Trung Quốc 6năm (suýt làm rể xứ Tàu) , 2vợ chồng e sang Quảng Châu buôn quần áo đc 2năm nên trình độ tiếng Trung của chồng e bên đó họ còn tưởng người họ. Chuyến đi kéo dài 10ngày nhưng mất tận 5ngày trên tàu xe vì tiết kiệm kinh phí 1 cách tối đa. E ví dụ các bác khác đi Cửu Trại Câu mất 20_30tr thì vợ chồng e đi e tính sơ sơ chỉ mất dưới 10tr thôi ạ. Mình đi theo kiểu phượt dân dã vui vẻ ạ. Chồng e làm hướng dân viên đưa các cụ các mợ đi các nơi các cụ các mợ muốn trong Thành Đô và Cửu Trại Câu 5ngay ở đó tiền ăn tiền ở tiền xe tiền vé các kiểu các cụ tự bỏ (search GG tham khảo ) chỉ cần mỗi người gửi vc e 1000k gọi là công hướng dẫn đưa đi đưa về k phải lo sợ bất cứ cái gì trên đất Tàu cả.
Cảm ơn các cụ các mợ đã đọc và rủ nhau đi cùng vợ chồng e cho vui ạ. E đảm bảo đi phượt sang đó mất k đến 10tr đâu ạ
Sdt liên lạc ạ 0916069359

Chỉnh sửa cuối:

3077

Xe container
Mợ phải cho chương trình đi thế nào mà mất có 10tr/người thì mới quyết tham gia hay không chứ?

Daongocthucanh

Đi bộ
E chỉ tính mỗi người 1tr tiền công e đưa đi chơi và phiên dịch thôi ạ. Còn 10tr là giá e ước chừng mọi ng tự bỏ bác ạ. Đi đến đâu hết bnhieu mọi ng giả đến đó ạ. Lịch trình là đến Cửu Trại Câu và Thành Đô . e cũng đi lần đầu. Hihi

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn
Mơ hồ quá cụ ah :D

vitconbn2009

Xe hơi
kể ra mợ chủ lên kế hoạch chi tiết, chi phí tàu xe, nhà nghỉ, ăn uống rồi post lên thì ối anh em máu

Daongocthucanh

Đi bộ
Vợ chồng e kinh nghiệm du học với đi đánh hàng quần áo Trung Quốc nên tự tin đi chơi k cần kế hoạch chi tiết quá ạ. Thật ra e k biết truyền đạt thế nào các bác ạ. E thích đi du lịch kiểu bụi tiết kiệm chi phí thôi

opspin

Xe tải
Qúa hay, em thật sự thích, Cụ nào hay phượt thì biết là sang Tàu rất khó đi do vấn đề ngôn ngữ. Nhưng dài ngày quá em chỉ xin hóng hơt tí thôi

Gỗ Minh Long

Xe buýt
Website
gominhlong.com
Vợ chồng e nhận làm hướng dẫn viên đi Thành Đô Cửu Trại Câu với giá 1triệu/người thôi ạ( cái này e du lịch kết hợp gỡ gạc tí ạ). Ăn gì tiêu gì ở đâu là các cụ các mợ bỏ tiền ra lúc đó. Để yên tâm các cụ các mợ đến thẳng nhà e e photo hộ chiếu cmnd các cụ các mợ cầm cho yên tâm chứ e chả lừa 1trieu đâu ạ.
Tình hình 2vợ chồng e làm chuyến đi Cửu Trại Câu cuối tháng 10 nhưng k đủ kinh phí nên chọn giải pháp đi ô tô sang Nam Ninh xong đi tàu sang Thành Đô rồi ô tô sang Cửu Trại Câu ạ. Có các cụ các mợ nào máu me và có sức khỏe kiên trì tàu xe thì đi cùng vợ chồng e cho vui
E xin giới thiệu chồng e du học bên Thành Đô, Tứ Xuyên, Trung Quốc 6năm (suýt làm rể xứ Tàu) , 2vợ chồng e sang Quảng Châu buôn quần áo đc 2năm nên trình độ tiếng Trung của chồng e bên đó họ còn tưởng người họ. Chuyến đi kéo dài 10ngày nhưng mất tận 5ngày trên tàu xe vì tiết kiệm kinh phí 1 cách tối đa. E ví dụ các bác khác đi Cửu Trại Câu mất 20_30tr thì vợ chồng e đi e tính sơ sơ chỉ mất dưới 10tr thôi ạ. Mình đi theo kiểu phượt dân dã vui vẻ ạ. Chồng e làm hướng dân viên đưa các cụ các mợ đi các nơi các cụ các mợ muốn trong Thành Đô và Cửu Trại Câu 5ngay ở đó tiền ăn tiền ở tiền xe tiền vé các kiểu các cụ tự bỏ (search GG tham khảo ) chỉ cần mỗi người gửi vc e 1000k gọi là công hướng dẫn đưa đi đưa về k phải lo sợ bất cứ cái gì trên đất Tàu cả.
Cảm ơn các cụ các mợ đã đọc và rủ nhau đi cùng vợ chồng e cho vui ạ. E đảm bảo đi phượt sang đó mất k đến 10tr đâu ạ
Sdt liên lạc ạ 0916069359
katenguyen Xem vụ này thế nào?

Inli_4B

Xe tải
Mợ phải cho lịch trình thế nào, dự kiến ăn ở tiêu chuẩn ra sao chứ. Cứ khơi khơi không thì biết đi kiểu giề
E chỉ tính mỗi người 1tr tiền công e đưa đi chơi và phiên dịch thôi ạ. Còn 10tr là giá e ước chừng mọi ng tự bỏ bác ạ. Đi đến đâu hết bnhieu mọi ng giả đến đó ạ. Lịch trình là đến Cửu Trại Câu và Thành Đô . e cũng đi lần đầu. Hihi

Daongocthucanh

Đi bộ
Visa thì chỉ 7ngày là thoải mái vì trc e sang Quảng Châu lấy quần áo liên tục mà. E có 2 dự định ạ. 1 là sang Thành Đô rồi sang Cửu Trại Câu ngắm lá vàng( sợ mỗi khoản đông và lá rụng hết). 2 là sang Lệ Giang ( công viên cũng có lá vàng)rồi đi núi tuyết Ngọc Long Tuyết Sơn ạ. Thời gian dự kiến phải 10ngày vì đi đường bộ (ô tô sang Nam Ninh rùi đi tàu tiếp). E sang Trung Quốc nhiều rồi nên e thấy cứ sang tận nơi nhà nghỉ nào rẻ chỗ nào đồ ăn hấp dẫn ta vào chứ theo tour vội vàng mà k theo ý mình đc. E dự trù kinh phí khoảng như thế vì vc e cũng chỉ tiêu như vậy thôi ☺

car vcn

Xe buýt
Em cũng hóng xem dư nào.chờ các cụ ở dưới

thomascook

Xe tải
em cũng mún đi, mà chỉ sợ sang bên đó mợ bán e, thì e chít

VIKO L

Xe điện
Đúng là mơ hồ quá, em còn chẳng biết CTC là cái gì, ở đâu, có gì hay ạ? Mợ phải cụ tỉ thêm thì mọi người mới biết mà tham gia được chứ ạ!

Trang Nguyen

Xe điện
Vụ này em rất thích, em xin đăng ký 1 chân. Phải xin Visa từ bây h không mợ chủ theard nhỉ?
Hấp dẫn nhờ cụ, em cũng ham quá. Nhưng đi chơi là phần thưởng mà em thường đặt ra cho F1, nên phải đợi F1 đạt được một điều tốt gì đó nhà em mới được đi :)

Trang Nguyen

Xe điện
Đúng là mơ hồ quá, em còn chẳng biết CTC là cái gì, ở đâu, có gì hay ạ? Mợ phải cụ tỉ thêm thì mọi người mới biết mà tham gia được chứ ạ!
Theo em nhớ CTC là khu du lịch sông núi đẹp nổi tiếng đấy cụ ạ. Nghe tả (em hay đọc) thì thích lắm ợ.