[Thảo luận] Vỗ Capo và vỡ Alo

matureguy

Xe máy
Đánh người là cụ sai rồi, bức xúc với người đi đường ở hà lội có mà cả ngày, cứ phải bình tĩnh thôi và nhường nhịn, cụ không thấy các biển đều có dòng chữ "nhường đường cho người đi bộ" à, cứ nhường tí cho đỡ bực mình hại thần kinh cụ ệ :D
Cụ phát biểu sai rồi, người đi bộ đúng luật chỉ được qua đường tại các ngã tư khi có tín hiệu xanh cho người đi bộ và tại các nơi có vạch sọc Zebra. Tất cả các nơi khác ( trừ các chỗ cấm và có dải phân cách ) họ ĐƯỢC qua đường nhưng phải tự chịu trách nhiệm về an toàn của mình. Tại các nơi không có tín hiệu hay vạch sọc này lái xe chỉ bị bắt buộc quan sát và đảm bảo an toàn chứ không có nghĩa vụ phải nhường đừong cho người đi bộ ( coi như chỗ này là ngã tư đèn vàng nhấp nháy, các bên tự chịu trách nhiệm )

Đằng này mấy thằng mất dạy ấy đã đi láo lại còn đập xe cụ chủ thớt, chúng nó đáng được dạy dỗ để bỏ thói du côn.

Em là em phục cụ chủ, một mình mà chẳng ngán gì 3 thằng. Em chắc không làm được thế, hoặc không thì em phải rút gậy ra trợ giúp :D ( Em luôn sẵn gậy cuốc đất trong xe , he he )

Chỉnh sửa cuối:

depalendoc

Xe tải
Với mấy thằng như lày thì cứ luôn và ngay cho ló nóng Cụ nhể:69::69:b-)

lexus_ldn

Xe tải
Thằng đấy mà ở chỗ em đang công tác thì nó.............................nằm dưới bánh xe lâu rồi Cụ ạ. May là nó ở nhà mình nên mới chỉ gãy răng đấy!

Lamborghini78

Xe điện
Thằng đấy mà ở chỗ em đang công tác thì nó.............................nằm dưới bánh xe lâu rồi Cụ ạ. May là nó ở nhà mình nên mới chỉ gãy răng đấy!
Cụ nói hình như hơi......................

phét thì phải ;))

oto16ahn

Xe điện
luật giao thông thì ổng sai,trả lời bốp chốp mất lịch sự là rất sai.cụ chủ giai quyết hơi nặng tay và rớt ''thanh niên'' ,chỉ có điều chuyện qua đường ở HN lúc nào cũng theo luật thì nói thật là k có cụ ợ.

tony.nguyen

Xe tải
cụ xử lý đúng yêu cầu rùi đấy, cứ phải thía a.

santafe_9999

Xe tải
Chuyện là thế này, sáng nay em đi trên đường Nguyễn Trãi (theo hướng Hà Đông- HN) đoạn qua trường Đại học Hà Nội, chỗ này có đèn đèn xanh đỏ. Đang đèn xanh em thẳng tiến thì có ba thằng thanh niên đi bộ băng qua, em phanh lại, lúc này một trong ba thằng (thằng này mặc áo đỏ) vỗ ầm ầm lên Capo xe em.
Em hạ kính xuống: chúng mày mù màu à? Lúc đèn đỏ người ta dừng cho mày đi, đến đèn xanh mày cứ cố đi là sao?
Thằng áo đỏ: Bố mày cứu đi đấy, làm ...gì được nhau!
Một thằng quay lại nhổ toẹt một bãi vào cánh cửa xe em.
Máu trong em nó sôi lên như lò luyện thép, em nghĩ cần phải khám răng cho một trong ba bố già này. Ra số, bật đèn báo nguy hiểm, kéo phanh tay, mở cửa lao xuống (quên cả cái gậy trên xe). Túm cổ thằng áo đỏ, tọng cho ba phát vào alo, máu me tùm lum, đứng run như cầy sấy:-o. Hai thằng còn lại, lẳng lặng qua đường $-).
Không biết em có nóng tính quá không các bác?
Phải thế cho nó sợ, run, lần sau hết láo. ủng hộ bác

me oto

Xe tăng
Hoan hô bác, phải thế chứ, tiếp tục phát huy bác nhé. nhưng em k biết votka nó ntn

dungnt161

Xe buýt
Website
www.http
Thầy em bẩu: Nếu nó đi đông thì chỉ nên táng 1 thằng thôi, táng cho thật đau, để cả đời nó ko bjo quên cái ngày đó và tụi kia cũng lấy thằng đó làm gương! Nhưng em thì chưa làm đc như thế bjo :D! vodka cụ nhé!

Tribute

Xe container
Cụ chủ gấu thật, 1 thằng hay có tí máu rồi thì em cũng liều chứ 3 thằng thì em... bỏ qua cho nó thoai:)).

Ng.Hoai

Xe buýt
Tôi thích bạn...hà hà =))

boKhoai2008

Xe buýt
Chuyện là thế này, sáng nay em đi trên đường Nguyễn Trãi (theo hướng Hà Đông- HN) đoạn qua trường Đại học Hà Nội, chỗ này có đèn đèn xanh đỏ. Đang đèn xanh em thẳng tiến thì có ba thằng thanh niên đi bộ băng qua, em phanh lại, lúc này một trong ba thằng (thằng này mặc áo đỏ) vỗ ầm ầm lên Capo xe em.
Em hạ kính xuống: chúng mày mù màu à? Lúc đèn đỏ người ta dừng cho mày đi, đến đèn xanh mày cứ cố đi là sao?
Thằng áo đỏ: Bố mày cứu đi đấy, làm ...gì được nhau!
Một thằng quay lại nhổ toẹt một bãi vào cánh cửa xe em.
Máu trong em nó sôi lên như lò luyện thép, em nghĩ cần phải khám răng cho một trong ba bố già này. Ra số, bật đèn báo nguy hiểm, kéo phanh tay, mở cửa lao xuống (quên cả cái gậy trên xe). Túm cổ thằng áo đỏ, tọng cho ba phát vào alo, máu me tùm lum, đứng run như cầy sấy:-o. Hai thằng còn lại, lẳng lặng qua đường $-).
Không biết em có nóng tính quá không các bác?
1 vuốt + cụ vì hành động rất dứt khoát và chính xác, 1 vuốt - vì tội liều, 1 chọi 3 vẫn lao ra lại còn có đồ chơi mà không đem theo.

muonmuaxe

Xe tăng
Vote cụ chủ 1 phát, chứ em trong tình huống đấy thì cũng chỉ dám làu bàu chửi rủa tí thôi ( nó đi 3 mà ) và nếu nó vỗ nắp capo bằng tay, chứ nó mà vỗ bằng cái gì cứng cứng thì kiểu gì cũng cho nó b-( ngay kể cả là 3 thằng.
Em dự là 3 thằng tỉnh lẻ, kiểu sinh viên mới lên Hà Nội, đang chập chững học làm du côn :))
Ở đâu cũng có thằng tử tế và thằng mất dạy cụ ạ. Cụ đừng ám chỉ thế mà bị đỏ *** đấy.
@ chủ thớt: Em nhiều lần bị như cụ rồi mà chưa có hành động nào vì cứ theo lời các cụ dạy "Tránh voi chẳng xấu mặt nào" nhưng mà tức. Em thích cách hành xử của cụ.

dapvocaydan

Xe điện
Loại ấy thì cứ phải oánh cho nó khôn ra