[Funland] Vợ các cụ.

bona13

Xe tăng
Em lấy vợ 8 năm rồi, được cái hợp cả về tính cách, ăn uống, du lịch...nên vẫn thắm thiết ạ

Kim J. Ủn

Xe tăng
Chơi thớt này như kiểu chơi trò mạo hiểm ấy. Nguy hiểm lắm

Toi88888

Xe điện
Em là nữ, em có thể xin 1 thớt ở đây để xin ý kiến các Cụ về Vợ của các Cụ được không ạ (suy nghĩ về Vợ, việc làm của Vợ, và tương lai của các Cụ Mợ....) ?
Có những Cụ rất yêu Vợ, những Cụ rất nể Vợ, và cũng có Cụ nào chán Vợ lắm rồi không......?

Em xin ý kiến để hoàn thiện bản thân thôi chứ không có ý gì hết ạ.
Cảm ơn Các Cụ đã ghé thớt và cho em tham khảo suy nghĩ của các Cụ.

P/S1: Em không hẳn chỉ hỏi các Cụ riêng về mặt tình cảm trai gái đâu ạ, em hỏi cả về cái tình cái nghĩa, sự biết ơn hay sự nể về những hi sinh của các Mợ .... của Các Cụ dành cho Vợ ấy ạ.

P/S2: Thế mới biết các Cụ nhà ta khổ, tiến thoái lưỡng nan nhỉ, cái gì cũng sợ: Vợ tốt nói ra sợ bị nhòm, mất Vợ, Vợ xấu nói ra cũng sợ Vợ bỏ, mất Vợ. :D
Vợ em sáng nấu ăn cho cả nhà. E thì ăn linh tinh j cũng đc. Cơm từ tối cắm lại ok. Vợ e hay nấu đồ nóng cho F1 và bố em.
Sướng cái bụng :))

Nói chung cần có sk, có 1 việc làm ko phải thu nhập cao hay thấp j đâu. Yêu thương chồng con và gđ là đủ. Còn lại chia sẻ thôi

Xe_Fun

Xe tải
Vợ là danh từ chung nên nhiều cụ có chung đáp án thật đấy.

KatKik

Xe điện
Đc gọi là Gấu, Sư Tử, Cọp thì mợ thớt biết rồi đấy. E sợ lắm, sợ chả dám lấy vợ luôn.

Trục

Xe ba gác
Em là nữ, em có thể xin 1 thớt ở đây để xin ý kiến các Cụ về Vợ của các Cụ được không ạ (suy nghĩ về Vợ, việc làm của Vợ, và tương lai của các Cụ Mợ....) ?
Có những Cụ rất yêu Vợ, những Cụ rất nể Vợ, và cũng có Cụ nào chán Vợ lắm rồi không......?

Em xin ý kiến để hoàn thiện bản thân thôi chứ không có ý gì hết ạ.
Cảm ơn Các Cụ đã ghé thớt và cho em tham khảo suy nghĩ của các Cụ.

P/S1: Em không hẳn chỉ hỏi các Cụ riêng về mặt tình cảm trai gái đâu ạ, em hỏi cả về cái tình cái nghĩa, sự biết ơn hay sự nể về những hi sinh của các Mợ .... của Các Cụ dành cho Vợ ấy ạ.

P/S2: Thế mới biết các Cụ nhà ta khổ, tiến thoái lưỡng nan nhỉ, cái gì cũng sợ: Vợ tốt nói ra sợ bị nhòm, mất Vợ, Vợ xấu nói ra cũng sợ Vợ bỏ, mất Vợ. :D
Vợ em năm bờ oăn, năm bờ tru, năm bờ truy.

P/s: không có nó nuôi thì lại cơm đường, cháo chợ thôi. :((

doanphucgt

Xe điện
Em sợ không dám nói ạ

L.C.D

Xe container
Ông chủ nhà em chán em đến tận cổ. Nhưng vì bao năm nay ko tìm đc osin nào giá rẻ hơn em, chăm chỉ chịu nhịn hơn em nên vẫn chấp nhận sự có mẹt của em trong nhà. Ông chủ thỉnh thoảng cũng phát cho em tí phần thưởng động viên, lúc thì cái nhẫn, khi thì cái điện thoại đời mới. Mua sắm tài sản ông í bận nên toàn nhờ em đi mua rồi cho em đứng tên cùng, ông í bảo đừng tưởng bở, chỉ để nếu phải đi làm thủ tục gì thì em đi thay cho ông í đỡ phải đi. Thôi thế cũng coi là chủ nhà có tâm rồi các cụ mợ nhề :D

Ông chủ nhà em chán em đến tận cổ. Nhưng vì bao năm nay ko tìm đc osin nào giá rẻ hơn em, chăm chỉ chịu nhịn hơn em nên vẫn chấp nhận sự có mẹt của em trong nhà. Ông chủ thỉnh thoảng cũng phát cho em tí phần thưởng động viên, lúc thì cái nhẫn, khi thì cái điện thoại đời mới. Mua sắm tài sản ông í bận nên toàn nhờ em đi mua rồi cho em đứng tên cùng, ông í bảo đừng tưởng bở, chỉ để nếu phải đi làm thủ tục gì thì em đi thay cho ông í đỡ phải đi. Thôi thế cũng coi là chủ nhà có tâm rồi các cụ mợ nhề :D
Chủ khôn, Osin khôn gấp đôi chủ

Trục

Xe ba gác
Phong cách ông chủ của mợ giống em.
Việc gì mất thời gian mà không tạo ra tài chính là em nhường vợ hết. ;))
Một người làm, một người tiêu thôi, chứ vừa làm vừa tiêu thì chả có đủ thời gian ợ.