[Funland] Vợ bầu sắp đẻ - Nổi máu ăn vụng

ChanNhoiBong

Xe máy
thèm quá đi bóc bánh trả tiền cụ ạ, chứ kiểu muốn thử yêu đương lại thì phải cắt *** luôn cụ ạ
bóc bánh sợ mắc bệnh truyền nhiễm. em thì lúc vợ bầu với đẻ thì cứ "bàn tay ta làm lên tất cả". vừa cơ bản, vừa nhanh gọn nhẹ, vừa an toàn tiết kiệm :|:|:|. cụ nào ko thích có thể sắm đồ chơi

cusao

Xe lăn
chắc không đâu cụ ạ, vì em cũng thuộc dạng thô bỉ, nói chuyện bỗ bã, mọi người vẫn bảo như thằng đàn ông nên chắc k phải
Mợ bỗ bã thế tay kia dễ hiểu nhầm sang dễ dãi đấy ạ

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Tìm chỗ giải quyết sinh lý tí thôi mà mợ làm gì mà căng thế?

Cá nhân em thấy ông kia biết nghĩ cho vợ, không đi chơi gái bậy bạ mang bệnh về nhà.

chắc không đâu cụ ạ, vì em cũng thuộc dạng thô bỉ, nói chuyện bỗ bã, mọi người vẫn bảo như thằng đàn ông nên chắc k phải

Long921

Xe tăng
May mà mợ chưa đi nhậu với ông í không có lúc say ông í đè mợ ra lúc nào cũng chả biết :))

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Sáng ra vẫn thấy bức xúc quá nên vào xả bớt với các cụ mợ.
Chuyện là e có chơi với 1 ông công ty cũ (chơi cùng hội chứ không phải riêng lẻ gì cả), chơi cũng chả phải thân lắm, được cái thích nhậu giống nhau, ông này có vợ con rồi, vợ còn đang chuẩn bị đẻ đứa thứ 2.
Chuyện sẽ không có gì nếu hôm qua thằng cha ấy không nhắn cho em là: "Chả hiểu sao từ ngày mày nghỉ anh nghĩ về mày nhiều thế", rồi nhắn 1 thôi 1 hồi nữa
Trước đó đang đi chơi mà gọi e liên tuc, nhắn tin e k trả lời.
Ôi dồi ôi 3 máu sáu cơn uất thay cho chị vợ, em không nói 1 câu nào huỷ luôn kết bạn các thứ.
Xong sáng nay nhắn cho em là " xin lỗi em, hôm qua anh say đừng để ý nhé".
Nhưng không, bát nước hắt đi không thể lấy lại.
Tầm 2 tuần nay với linh cảm của 1 đứa con gái em đã thấy k ổn rồi nên hẹn rủ mấy lần đi nhậu e đều cáo bận không đi, nhắn tin gọi điện e cũng trả lời cho có. Cảm thấy dẫn dắt cũng rất bài bản và tự nhiên.
Trong đầu đã nghĩ là đàn ông có suy nghĩ ngoài luồng là không tránh được nhưng quan trọng phải biết "nghĩ", dù có tình cảm hay cái thể loại suy nghĩ biến thái nào khác thì phải biết giữ trong đầu, một khi nói ra thì chuyện nó theo 1 hướng khác rồi, và em cũng mong thằng cha ấy đừng có nói ra, như thế còn làm người khác tôn trọng (Vì nói chung trước đấy thì em cũng quý, vẫn nghĩ kiểu đàn ông yêu vợ thương con, cũng tử tế).

Nhưng xong, giờ thì em thấy ghét vô cùng cực, và thế là hôm qua e mất 1 thằng bạn nhậu các cụ ạ.

Hết chuyện ạ.
Em cũng thích nhậu và biết giữ trong đầu. Mợ với em làm bạn được hem ? :)))

Ms.Ms

Xe hơi
Đàn ông nhậu nhẹt suốt đã chán.

Mợ là đàn bà con gái mà mê nhậu thì bị bạn nhậu gạ cũng dễ hiểu thôi,
Em chỉ nhậu với bạn bè đúng nghĩa thôi, quý nhau mới nhậu
tính em bạn bè chơi với nhau rât rõ nên chưa bị gạ, mon mem là e đá thẳng rồi nên chưa bh có ai dám đến bước gạ
ở đây em muốn nói gạ ai thì gạ tránh bạn bè ra, thích thì kiếm chỗ bóc bánh trả tiền

hdv

[Tịch thu bằng lái]

Zooom

Xe hơi
Chuyện là e có chơi với 1 ông công ty cũ (chơi cùng hội chứ không phải riêng lẻ gì cả), chơi cũng chả phải thân lắm, được cái thích nhậu giống nhau, ông này có vợ con rồi, vợ còn đang chuẩn bị đẻ đứa thứ 2.
Chuyện sẽ không có gì nếu hôm qua thằng cha ấy không nhắn cho em là: "Chả hiểu sao từ ngày mày nghỉ anh nghĩ về mày nhiều thế", rồi nhắn 1 thôi 1 hồi nữa
Ôi dồi ôi 3 máu sáu cơn uất thay cho chị vợ, em không nói 1 câu nào huỷ luôn kết bạn các thứ.
Tầm 2 tuần nay với linh cảm của 1 đứa con gái em đã thấy k ổn rồi nên hẹn rủ mấy lần đi nhậu e đều cáo bận không đi, nhắn tin gọi điện e cũng trả lời cho có. Cảm thấy dẫn dắt cũng rất bài bản và tự nhiên.
Trong đầu đã nghĩ là đàn ông có suy nghĩ ngoài luồng là không tránh được nhưng quan trọng phải biết "nghĩ", dù có tình cảm hay cái thể loại suy nghĩ biến thái nào khác thì phải biết giữ trong đầu, một khi nói ra thì chuyện nó theo 1 hướng khác rồi, và em cũng mong thằng cha ấy đừng có nói ra, như thế còn làm người khác tôn trọng (Vì nói chung trước đấy thì em cũng quý, vẫn nghĩ kiểu đàn ông yêu vợ thương con, cũng tử tế).

Nhưng xong, giờ thì em thấy ghét vô cùng cực, và thế là hôm qua e mất 1 thằng bạn nhậu các cụ ạ.

Hết chuyện ạ.
Mợ nhậu thì đi với em,chơi hơi vô tư luôn
Uống say em đưa về đàng hoàng,riêng ofer không bao giờ mất chất làm bậy.

Chọc là thủng

[Tịch thu bằng lái]
Ông kia lòng vòng quá đấy, em là cứ thẳng thắn và lịch sự như thế này: Anh đang thèm chịch quá, vợ bầu nên lâu rồi không được làm gì, em có hứng thì hai ta chịch nhau phát cho vui nhỉ?

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Giữa đàn ông với đàn bà không bao giờ có chuyện là bạn bè đúng nghĩa, nhất là lại ở trên bàn nhậu. Mợ nên nhớ điều đó cho em. 10 thằng thì kiểu gì cũng có 9 thằng nhăm nhe đòi thịt mợ, còn lại 1 thằng thì nó không thích phụ nữ.

Đàn bà càng cá tính, càng thoáng thì đàn ông càng lân la gạ gẫm.

Em chỉ nhậu với bạn bè đúng nghĩa thôi, quý nhau mới nhậu
tính em bạn bè chơi với nhau rât rõ nên chưa bị gạ, mon mem là e đá thẳng rồi nên chưa bh có ai dám đến bước gạ
ở đây em muốn nói gạ ai thì gạ tránh bạn bè ra, thích thì kiếm chỗ bóc bánh trả tiền

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Mít si mà nhậu là cũng không phải đậu vừa rang :))

AnTa

[Tịch thu bằng lái]

Hết chuyện ạ.
Cụ ý đang cần 1 bờ vai mà mợ 😁

Hung Sun Life

Xe điện
Bị bêu ysl 1 tí còn hơn bị mang tiếng đi gạ tình ;))
Mang tiếng trên MXH chẳng ai biết mình là ai, dân Auto chửi sau 48h sẽ hướng sự chửi sang đối tượng khác
Còn bị bêu trong những nhóm cụ đang chơi thì hết cmnc

Ms.Ms

Xe hơi
Giữa đàn ông với đàn bà không bao giờ có chuyện là bạn bè đúng nghĩa, nhất là lại ở trên bàn nhậu. Mợ nên nhớ điều đó cho em. 10 thằng thì kiểu gì cũng có 9 thằng nhăm nhe đòi thịt mợ, còn lại 1 thằng thì nó không thích phụ nữ.

Đàn bà càng cá tính, càng thoáng thì đàn ông càng lân la gạ gẫm.
Cảm ơn cụ đã nhắc nhở, em sẽ phải nghiêm túc suy nghĩ nhìn nhận lại bản thân :-<:-<

BachBeo

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
tuyendungvieclam.net
Mang tiếng trên MXH chẳng ai biết mình là ai, dân Auto chửi sau 48h sẽ hướng sự chửi sang đối tượng khác
Còn bị bêu trong những nhóm cụ đang chơi thì hết cmnc
Em thì thoải mái, kể cả nhóm gì cũng nocare :D