Chi hội Vợ 2 xinh muốn khoe ??? Các cụ các mợ liệng hết vào đây nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng

chinh_rua

Xe tăng
mà em lói trước, iêm không thèm khoe ở nhà mình đâu :D, em qua box khoe xe em khoe cơ
mình chiến được cái gì mà xe hịn khác cũng k có được thì phải sâu cho thiên hạ xem chớ

heli

Xe tăng
nài nài
nổ vừa thôi mấy con mụ đồng bóng
đẹp làm cái gề
đẹp thì trang trí bóng bẩy tí là đẹp ngay
quan trọng là tính năng sử dụng có gì hơn không (tất nhiên là độ òi)
cứ vênh mặt lên khen ngon
chờ con cave 2001 này sâu hàng, sâu tính năng nhá
tận 2001 thì ok roài.6 tháng kiểm tra hiv một lần.an toàn hơn gái nhà bác khoai 1 năm mới khàm hiv một lần.
8-x

boKhoai2008

Xe buýt
tận 2001 thì ok roài.6 tháng kiểm tra hiv một lần.an toàn hơn gái nhà bác khoai 1 năm mới khàm hiv một lần.
8-x
Giề, chọc ngoáy giề, V2 nhà cháu hàng đảm bảo có uy tín, chỉ cần check 1 lần là đủ, chứ đâu cứ phải check thường xuyên thế làm cái giề.

Mr_Dj_new

Xe buýt
Giề, chọc ngoáy giề, V2 nhà cháu hàng đảm bảo có uy tín, chỉ cần check 1 lần là đủ, chứ đâu cứ phải check thường xuyên thế làm cái giề.
Cave nhà Chúa Rình phải khám thường xuyên là đúng rồi, không lại HIV Hiếc nhiều mệt lắm. ;;)

heli

Xe tăng
hi hi.e cũng ong nhận vợ bác đẹp nhưng ít đồ trang sức wa

boKhoai2008

Xe buýt
hi hi.e cũng ong nhận vợ bác đẹp nhưng ít đồ trang sức wa
Vẻ đẹp mộc mạc, không cần son phấn cũng long lanh, chứ như nhà mụ Rùa, trát cả xi măng với lại matit vào cũng chỉ đẹp lên có 1 tẹo.

Phương Nga

Xe lăn
Phương Nga nói:
vợ lão nhìn ngẳn cũn, cộc lốc. Mang tiếng là xe nhập mà chẳng hơn được xe trong nước cái gì cho xứng với cái danh >:P
Tây Thi không trang điểm mà chim sa cá lặn vì vẻ đẹp của Tây Thi mà ngẩn ngơ quên bay quên bơi, Đông Thi có trang điểm đầy mặt mũi chân tay thì chim cũng sa cá cũng lặn dưng vì là sợ quá nên ngất lịm rồi rụng xuống rồi cuống cuồng lặn sâu để trốn X_X Xe nhà iem chả cần trang trí giề mà mặn mà đáo để, thịt da đầy đặn, dưng cũng chả dám so với Đông Thi của nhà Ngố vì sợ bị trả thù nhãn tiền =)) Tất cả những cái giề cần phải có đã có rồi, những giề chưa cần có thì chưa có thôi. Đâu cần chất 1 đống lên xe rồi chạ dùng đến, nặng xe tốn củi :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Phương Nga

Xe lăn
mở màn phát. Kết quả của em và Hùng CT mò mẫm đơi

Chưa lắp được nốt cái bóng led vào nên vẫn bị tối ở giữa

Các cụ cho em hỏi, em muốn cái kim đồng hồ nó màu khác so với màu đồng hồ có được không ạ? Giả dụ kim đồng hồ màu hồng chẳng hạn

naiveboy79

Xe buýt
mở màn phát. Kết quả của em và Hùng CT mò mẫm đơi

Chưa lắp được nốt cái bóng led vào nên vẫn bị tối ở giữa

Các cụ cho em hỏi, em muốn cái kim đồng hồ nó màu khác so với màu đồng hồ có được không ạ? Giả dụ kim đồng hồ màu hồng chẳng hạn
Lung linh đấy mợ ạ.

Việc thay kim em thấy là ok, nếu ko thay kim em hiến mợ 1 kế (đề nghị có vốt-ka trả công vì phải post 2 lần mới được :( )

1. Chuẩn bị: đồ dùng tháo được kim ra... + 1 bình sơn trong (dạng sơn phủ bóng), 2 bình phản quang (1 màu trắng và 1 màu mợ thích)
2. Sơn trắng phản quang 1-2 lớp đầu tiên
3. Sơn đến màu mà mợ thích 2-3 lần
4. Sơn lớp sơn bóng phủ lên 1 lần
Em tin chắc rằng kim đồng hồ của mợ sẽ vô cùng lung linh... cái này mà đi với led thì...khỏi phải bàn

Trước em cũng định sơn ngoài xe bằng loại này nhưng có nhược điểm là dễ bong tróc nên em ko làm, nhưng nếu mợ làm ở "chỗ kín" thì vô-sờ-tư
Nếu ở đâu bảo mợ giá trên 50k/bình thì mợ ới em nhé, max chỉ là 50k/bình thôi ạ

chinh_rua

Xe tăng
Lung linh đấy mợ ạ.

Việc thay kim em thấy là ok, nếu ko thay kim em hiến mợ 1 kế (đề nghị có vốt-ka trả công vì phải post 2 lần mới được :( )

1. Chuẩn bị: đồ dùng tháo được kim ra... + 1 bình sơn trong (dạng sơn phủ bóng), 2 bình phản quang (1 màu trắng và 1 màu mợ thích)
Em tin chắc rằng kim đồng hồ của mợ sẽ vô cùng lung linh... cái này mà đi với led thì...khỏi phải bàn

Trước em cũng định sơn ngoài xe bằng loại này nhưng có nhược điểm là dễ bong tróc nên em ko làm, nhưng nếu mợ làm ở "chỗ kín" thì vô-sờ-tư
ặc....
cầu kỳ quá trời đất, thế là toi 100k cho vụ cái kim này ợ
iêm mà đã động đến tháo kim là iêm chế ngay cái kim hình cái nhạy cảm của đàn ông chúng mình :D choa ló máu
em lặn

Phương Nga

Xe lăn
Lung linh đấy mợ ạ.

vấn đề là em không muốn làm chuột bạch. Nếu cụ làm rồi thì cho em ngó cái. Em xin hỏi cụ 2 câu:

+) Mua kim ở đâu - nếu em muốn thay kim

+) Mua bình ở đâu, tên bình sơn là gì - nếu em muốn sơn phủ lên kim.

Thanks cụ đã gợi ý. (b)

Ps: mà em có sơn vào " chỗ kín" của em đâu mà cụ. Em sơn vào cái chỗ...cả thiên hạ nó dòm thấy đới chứ =))

Phương Nga

Xe lăn
ặc....
iêm mà đã động đến tháo kim là iêm chế ngay cái kim hình cái nhạy cảm của đàn ông chúng mình :D choa ló máu
em lặn
hề hề, ăn chơi sợ gì mưa rơi. Xoăn phải sáo hả cụ. Mà cái ý tưởng chế cây kim hình nhạy cảm ấy cụ chuột bạch cho em ngó cái nhá, em đầu tư cho :D

naiveboy79

Xe buýt
ặc....
em lặn
Không đắt mà cụ, vì cái lọ sơn đó dùng được nhiều lần lắm ạ. với lại riêng với việc làm đẹp thẩm mỹ thì nó là vô giá ạ :)

vấn đề là em không muốn làm chuột bạch. Nếu cụ làm rồi thì cho em ngó cái. Em xin hỏi cụ 2 câu:

+) Mua kim ở đâu - nếu em muốn thay kim

+) Mua bình ở đâu, tên bình sơn là gì - nếu em muốn sơn phủ lên kim.

Thanks cụ đã gợi ý. (b)

Ps: mà em có sơn vào " chỗ kín" của em đâu mà cụ. Em sơn vào cái chỗ...cả thiên hạ nó dòm thấy đới chứ =))
Vụ mua kim ở đâu thì em cũng chịu.

Em chưa sơn thử Matiz nhưng đã làm thử trên xe máy ạ, trước em lôi xe máy cụ nhà em ra em thử vào cái chắn bô xe máy... em tháo rời cái chắn bô ra để sơn, sau đó soi led vào (đợt đó em làm hộp sơn đỏ + xanh dương -giống màu xe em-) thì lung linh vô cùng, phản quang vô cùng tốt, đẹp bất ngờ :).

Nhưng sau khi xe ra đường tầm 1 tuần thì xảy ra sự cố (1 phần do em chưa có kinh nghiệm để làm thêm lớp sơn bóng ra ngoài để giữ) các chỗ sơn khi xước xát nhẹ là bị xước, thỉnh thoảng bong cả mảng bằng 1/2 đầu ngón tay vì cái chắn bô bằng nhựa sần nên nó ko ăn sơn. Ảnh thì em lại không chụp cái nào. tối qua về tìm lọ sơn để định làm lại rồi chụp ảnh cho mợ Nga mà tìm ko thấy sơn đâu (khả năng bị bán đồng nát rồi rất cao)

=> kim đồng hồ thì nhẵn thín + chỉ nằm trong hộp nên tin chắc giữ được màu và ko bị bong tróc, mợ cứ thử xem, tin rằng sẽ hài lòng

Nhà em có quả sơn bóng phủ ngoài xịn do em ăn cắp được, cụ nào cần xịt thì ới nhá, em xẽ mang đến ạ( sơn xong mà còn em cầm về đới :D)

boKhoai2008

Xe buýt

naiveboy79

Xe buýt
Nhà em có quả sơn bóng phủ ngoài xịn do em ăn cắp được, cụ nào cần xịt thì ới nhá, em xẽ mang đến ạ( sơn xong mà còn em cầm về đới :D)
cái này em note lại, lúc nào cần liên lạc với cụ keke

Trạng thái
Thớt đang đóng