Chi hội Vợ 2 xinh muốn khoe ??? Các cụ các mợ liệng hết vào đây nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng

30h1917

Xe tải
Nháy nhủm Ok, sáng kinh.Tổng thiệt hại 1 củ rưỡi (đèn 1.200k +300k công)Khi chán có thể đưa về nguyên bản.
giá hạt rẻ đẹp cụ ạh........hay nhất khi chán có thể đưa về nguyên bản như vậy là nó chỉ hơ nóng tháo cái mặt kính ra và nhét đèn vào chỉnh cho pha cốt chuẩn gắn keo là xong chứ lại đục duôi đèn thì hơi phí
độ bền thì e thấy bên sài gon chưa thấy kêu ca gì nhưng trong SG có cụ nào sơn cả cặp đèn pha màu vang hết 650k nhìn đẹp lắm hợp với bi của cụ
e gop ý tí
cụ kiểm tra xem thằng thợ điện nó có đi dây riêng và dây to hơn để làm dây nguôn cho bi ko hay là cắm thẳng vào giắc nguyên bản của xe
theo e cái giắc nguyên bản của xe nên làm dây tín hiệu cho rơ le thì tốt hơn và lấy 1 nguồn to và thẳng qua cầu chì để vào chân mở của rơle và vào bi thì sẽ an toàn cho xe và cho đèn
@ pn : về nguyên lý bi chỉ cần 5-10s là đã sáng hết cỡ roài...nên nháy pha thì hơi bé và tóe ra ít hơn sợi đốt thôi
bi trắng đi về mưa thì tầm nhìn hạn chế...........cụ thay đôi gầm bằng dèn vàng chóe cho e

bong07

Xe container
giá hạt rẻ đẹp cụ ạh........hay nhất khi chán có thể đưa về nguyên bản như vậy là nó chỉ hơ nóng tháo cái mặt kính ra và nhét đèn vào chỉnh cho pha cốt chuẩn gắn keo là xong chứ lại đục duôi đèn thì hơi phí
Chính vì ko phải phá pha đèn nên mình mới làm.Đôi bi mua của 1 cụ trên off mới tinh nhưng ko tin tưởng lắm hàng tàu nêu máu thì nghịch cho vui.nếu ko ổn thì cho về nguyễn y vân ko sao cả.Công nhận bi xê nông sáng thật!Ko cần đấu chế gì cả, nguyên bản nó có dây sẵn và chân 3 cạnh cắm vào chân đèn cũ thôi.Thợ làm có hơn tiếng là xong.

Phương Nga

Xe lăn
Chính vì ko phải phá pha đèn nên mình mới làm.Đôi bi mua của 1 cụ trên off mới tinh nhưng ko tin tưởng lắm hàng tàu nêu máu thì nghịch cho vui.nếu ko ổn thì cho về nguyễn y vân ko sao cả.Công nhận bi xê nông sáng thật!Ko cần đấu chế gì cả, nguyên bản nó có dây sẵn và chân 3 cạnh cắm vào chân đèn cũ thôi.Thợ làm có hơn tiếng là xong.
Mấy hôm nữa đưa vào danh sách 1 trong các nguyên nhân gây tự cháy xe. Hy vọng thế =))

Phương Nga

Xe lăn
@ pn : về nguyên lý bi chỉ cần 5-10s là đã sáng hết cỡ roài...nên nháy pha thì hơi bé và tóe ra ít hơn sợi đốt thôi
bi trắng đi về mưa thì tầm nhìn hạn chế...........cụ thay đôi gầm bằng dèn vàng chóe cho e
Tôi muốn đá pha là nó sáng hết cỡ luôn như xe hịn cơ. Chứ đợi 10s nó mới sáng hết cỡ thì còn gì gọi là đá pha. mụ Bống ăn quả đắng rồi.

Phương Nga

Xe lăn
Tháo pin ra ngay ko?Thay thế vì vứt máy đi... cho A xem!
vớt lên là tháo ngay ra. Chả biết có cứu được không. mất toi 500K chưa biết thế nào. dạo này đen thế, đã chả có xiền rồi lại còn dính líu đến scandal điện thoại. Chả thiết xe pháo nữa :((

langtulanhlung

Xe điện
Đại huynh tháo pin ra rồi lấy máy sấy sấy nó vài ngày là ok thôi, Nó kìa gặp nước vẫn ngon lành mà

Michelleh

Xe máy
Em mem mới và cũng mới cưới,xin mạo muội ra mắt chồng béo nhà em ạ

xuanha_ng

Xe điện

Michelleh

Xe máy
Ủa? Sao kỳ vậy, em vẫn thấy chồng béo hiện ra lù lù trong dòng quote của cụ :( phải chăng có điều gì bí ẩn nơi đây T___T

Michelleh

Xe máy
Em bèn up lại từ ảnh khác link khác xem sao :(

Chỉnh sửa cuối:

xuanha_ng

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng