[Thảo luận] Vợ 2 bị táng sứt đầu vào Thứ 5 - Ngày 12

Accent1110

Xe tăng
E cũng bị một lần như cụ chủ tại bãi gửi xe làm xước miếng to tại đầu xe. Săn mãi không gặp được chủ xe nó quệt xe e.

E nhắn bảo vệ trông bãi, bảo thằng kia phải có lời, thế mà chẳng thấy thằng chủ xe kia đả động gì. Thất vọng với văn hóa cư xử của nó

Lovestory1008

Xe tăng
Mịe .
Con mụ vợ vs thằng chồng lái xe đâm hỏng xe cụ .
Mà nó cứ nhơn nhơn ra .
Chả có tý trách nhiệm gì .

air2011

Xe hơi
Chia buồn nhé. Các bác có vợ 2 thì chuẩn bị đồ dùng dụng cụ trong xe nhé. Sẵn sang tham chiến nếu cần %-(

hieubf

Xe hơi
mẹ, riêng cái kiểu nó bỏ đi rồi mãi sau bảo vệ mới gọi thế là ko chấp nhận được rồi, đáng nhẽ phải gọi ngay lúc đấy nói xin lỗi lúc nào xử lý sau. hiện trường ko còn. Bắt đầu em thấy ghét để xe nơi công cộng rồi đấy. hỏng hết cả cái nhà di động, đệc

kirby 173

Xe buýt
nhà cháu cảm thông với cụ chủ ạ
cho cháu hỏi xe cụ chủ là loại gì mà vợ chồng nhà kia cò quay vậy!!! quả này phải đầu tư con bê mờ vê đen xì cho chúng nó khiếp sợ cụ chủ ạ
cháu fun tý cho cụ chủ lạc quan ạ

nvh_hn

Xe container
Cuối cùng giải quyết thế nào rồi cụ?

Khoai lang

Xe buýt
mựa, quy trách nhiệm thằng bảo vệ
thứ 2: Hôm nào lùi 1 phát vào đầu xe nó, rồi cư xử theo phong cách của con mất dạy kia. E là em làm thật rồi alo cho bảo hiểm đến xử lý

private1985

Xe tải
Bây giờ người có tiền người ta kiệm lời lắm, lúc nào cũng nghĩ mình đúng. Cụ chủ đậu xe thế nó quệt vào khéo nó đã chửi mả mợ thằng nào đỗ ngu làm vướng xe nó chứ nghĩ gì đến chuyện nó thấy mình sai. Ra đường lắm thằng chó đi ngược đường còn lạng lách trước mũi xe người khác mà còn trừng mắt lên thái độ với người ta. Xin lỗi các cụ em yêu nước VN mình nhưng em càng ngày càng ghét cái ý thức của con người Việt Nam

Bảo Hân

Xe tăng
Em cũng chia buồn với bác. Sao bác ko bảo với chị chủ xe là thôi ko cần sửa, mai tôi ra đâm lại cái xe của chị cho rụng biển số xe ra. Thế là hòa cả làng. Chị ok ko?
Xem chị gái đấy ý kiến thế nào.

kazome

Xe buýt
- Chị: tối nay em có bà chị đến chơi nên đang bận, ko có thời gian. Xe của anh cứ gửi biển số ở bảo vệ, ngày mai em sẽ cho thợ vào làm ngon lành cho anh. Anh thích thế nào? Không thì anh cho xe lên chỗ ông chú em ở 32 Lê Duẩn. Anh thích kiểu gì, anh thích thế nào?......
Sao lúc đó bác không hỏi là "Lúc bà chị quệt vào xe em người chị có bị làm sao không?để em lên mang chị đi sửa"mà người như chị chắc chả có Gara nào dám nhận đâu

Chỉnh sửa cuối:

bi_em

Xe hơi
Website
www.tiencuongmobile.com.vn
Cụ hiền quá chứ em thì k ăn được đạp đổ. Hôm nào không có ai em cào phát... Chứ như thế chúng nó lại cứ tưởng cụ ăn vạ

caoxinh

Xe buýt
Cụ hiền quá chứ em thì k ăn được đạp đổ. Hôm nào không có ai em cào phát... Chứ như thế chúng nó lại cứ tưởng cụ ăn vạ
Cần gì phải thế, cứ vài hôm lại xịt sạch 4 bánh rồi tháo ty van chơi, xem còn bố láo nữa thôi.

MoonMax

Xe điện
"""Bảo vệ: gọi điện cho anh chồng: abc..xyz..dạ vâng, dạ vâng ạ. Gọi xong quay sang em: anh ơi, anh kia bảo anh ấy đang bận, chưa về nhà, anh cứ lên nhà gặp vợ anh ấy.
- Em: anh ko lên đâu, em lên mời chị ấy xuống đây.
- 15' sau, đt của em lại tít tít:
- Chị: anh ơi, có vấn đề gì nhỉ?Em đang bận quá ko xuống được.
- Em: Mời chị xuống đây trao đổi 1 chút, ko mất nhiều thời gian đâu.
- Chị: tối nay em có bà chị đến chơi nên đang bận, ko có thời gian. Xe của anh cứ gửi biển số ở bảo vệ, ngày mai em sẽ cho thợ vào làm ngon lành cho anh. Anh thích thế nào? Không thì anh cho xe lên chỗ ông chú em ở 32 Lê Duẩn. Anh thích kiểu gì, anh thích thế nào?""""

Kìa , cụ thích kiểu gì thì nói đi ?

Theo em thì 2 vc nhà kia cực kỳ thiện chí, họ đã gợi ý một giải pháp tuyệt vời, hiếm hoi mà thông thường trong 10 trường hợp thì 11 sẽ là nhận đền bằng tiền!!!! Cụ chủ chả hiểu ý người ta gì cả, đã vội trách.

Mai nói thằng bv chỉ cho xem chị ấy thế nào=)) chứ giờ tiền đồng mất giá, hàng 5 lít ở ngoài lởm lắm!!!

Chỉnh sửa cuối: