VNBC Part 38 Các Sĩ Tử Chuẩn Bị Kiến Thức Vượt Cạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiet_ac

Xe tăng
Thớt toàn là chuyện xàm ... chán !!!
Thằng nào vui được thì vui, vui không đc thì lặng câm tự kỷ 1 mình đi .. toàn là xàm !!!

Tặng 3 chú Bình, Boy, Lạnh chúc 3 chú thi đạt kết quả tốt đẹp :)

luckyboy

Xe container
:)), đúng là bó tay với cu cậu, anh khuyên thật, nếu cảm thấy uất ức, bị người ta khinh, bị anh em hội đồng thì chú té đi cho lành :)):)):))
Thôi khôg nói nhiều nữa anh ợ, với thành viên mà cứ đi khen Hờ Lờ suốt ngày thì : em danh nghĩa là một mem VNBC bình thường đề nghị đưa Greendriver ra khỏi VNBC.

greendriver

Xe tăng
Này cái bác boi quá đáng vừa vừa thôi nha, em có lỗi gì sai thì chỉ bảo em chớ còn chửi em ngờ u với cờ hó, ông có phải là con ngưởi hay ko:-))

luckyboy

Xe container
Thớt toàn là chuyện xàm ... chán !!!
Thằng nào vui được thì vui, vui không đc thì lặng câm tự kỷ 1 mình đi .. toàn là xàm !!!

Tặng 3 chú Bình, Boy, Lạnh chúc 3 chú thi đạt kết quả tốt đẹp :)

Hố hố, em nhanh tay nhận trước nhá =)) lấy hên phát nào =)). Chuẩn bị tinh thần ọp ẹp đê anh ơi =))

luckyboy

Xe container
Này cái bác boi quá đáng vừa vừa thôi nha, em có lỗi gì sai thì chỉ bảo em chớ còn chửi em ngờ u với cờ hó, ông có phải là con ngưởi hay ko:-))
ừ thế mà có người còn chê HBC trc đây chả ra cái hệ thống gì đấy chú ợ. Khổ thật cơ ;))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ăn với nói thế này các bác trong hội coi lại xem mem này có văn hóa ko nhé . Xin lỗi chú nhé , có ngon chú chứng tỏ ra xem mình giỏi cỡ nào ? Mình ko điên hay mình thành đạt , mình mạnh hay mình có thế lực ra sao đi ? Đừng có võ mồm trẻ con nó còn chả ngán .
thôi bác ợ.bác chả cần bác tranh cãi với số đông.trong số đông sẽ có ngừoi tiêu cực.chỉ cần hôm nào hôm nào bác ọp ẹp chém gió với bọn e là ok.luôn chào mừng bác nhé
@ các cụ VNBC: e thấy đến bjo có người ở VNBC mới là văn hoá ngắn hay nói thẳng mie ra là bất lịch sự

thacokinglong

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng