VNBC Part 38 Các Sĩ Tử Chuẩn Bị Kiến Thức Vượt Cạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

greendriver

Xe tăng
Chú không có cái quyền đuổi nhá . Cái ôt fun này chú cũng như bao member khác vào sinh hoạt thôi , Chú có cái quyền gì ?
Đúng rồi! cái thớt này là nơi hội tụ của những người yêu xe khách, không phân biệt ai với ai, mong cụ sẽ sớm hòa đồng với anh em nhá:D

greendriver

Xe tăng
Lâu lâu e vào hóng hớt lại thấy choảng nhau, thôi anh em, dư hơi đâu mà tranh luận với " con " người đó, à quên, iêm chúc các cụ trẻ nhà mình thi tốt nhá :)
Này xin lỗi cụ nhá,cái thớt này thì đều đối xử bình đẳng với nhau chứ ko phải là thấy thằng nào tốt thì chơi thằng nào xấu thì bỏ nhá

hoaanh2210

Xe điện
Ồ thế à, iêm chẳng tự tin cho rằng mình đúng, nếu bác sinh năm 74 thì e nghĩ bác cũng té giếng khoan vài lần rồi nhể ;)), thành ra bây giờ phần " con " nó lại nhiều hơn phần người, cmt cuối cùng e viết cho bác, nói thẳng e chẳng hoan nghênh cái loại như bác vào VNBC, k biết dựa cột mà nghe, loe toe anh lại đấm cho vỡ mồm, hiểu chứ nhóc, e té đây , k dư hơi mà tranh luận với thằng bệnh, còn nếu ức, thích thì bơi vào [-O<
em là em kết câu của bác..sinh năm 74 già cái đầu rồi mà lại đi chấp con nít thì chẳng khác gì mấy chú bé con, với lại nói chuyện ban đầu thì cứ tưởng là con người nhưng hóa ra lại ko phải...............con Na Na nhà em có khi nó còn biết điều hơn

hoaanh2210

Xe điện
Này xin lỗi cụ nhá,cái thớt này thì đều đối xử bình đẳng với nhau chứ ko phải là thấy thằng nào tốt thì chơi thằng nào xấu thì bỏ nhá
chém bậy nhá green, người nhà đấy..chú đọc chú ko hiểu ý bác Tân nói gì à?

greendriver

Xe tăng
Ồ thế à, iêm chẳng tự tin cho rằng mình đúng, nếu bác sinh năm 74 thì e nghĩ bác cũng té giếng khoan vài lần rồi nhể ;)), thành ra bây giờ phần " con " nó lại nhiều hơn phần người, cmt cuối cùng e viết cho bác, nói thẳng e chẳng hoan nghênh cái loại như bác vào VNBC, k biết dựa cột mà nghe, loe toe anh lại đấm cho vỡ mồm, hiểu chứ nhóc, e té đây , k dư hơi mà tranh luận với thằng bệnh, còn nếu ức, thích thì bơi vào [-O<
Bác Tân này cũng quá đáng nhể, lần trước bác nói em chưa đã hay sao mà lại đi chửi bác này vậy, con người sống phải có lòng bao dung và vị tha nhá bác, đừng có nổi nóng như vậy

greendriver

Xe tăng
chém bậy nhá green, người nhà đấy..chú đọc chú ko hiểu ý bác Tân nói gì à?
Sao bác lại khoái bênh vực bác Tân thế, cái này em nói chuyện lẽ phải nhá, mấy bác chê trách thì cũng phải thông cảm và bỏ qua cho người khác chứ bức xúc rồi cãi nhau như cái chơ à

hoaanh2210

Xe điện
Sao bác lại khoái bênh vực bác Tân thế, cái này em nói chuyện lẽ phải nhá, mấy bác chê trách thì cũng phải thông cảm và bỏ qua cho người khác chứ bức xúc rồi cãi nhau như cái chơ à
thế bị chửi cũng bỏ qua à,

greendriver

Xe tăng
em là em kết câu của bác..sinh năm 74 già cái đầu rồi mà lại đi chấp con nít thì chẳng khác gì mấy chú bé con, với lại nói chuyện ban đầu thì cứ tưởng là con người nhưng hóa ra lại ko phải...............con Na Na nhà em có khi nó còn biết điều hơn
Sao bác lại mang người đi so sánh với cờ hó thế, người với cờ hó khác nhau 1 trời 1 vực nhá bác, bác nói người ta như thế thì chẳng khác gì bác xúc phạm đến quyền nhân tính của bác ấy

dinhminhtan

Xe tải
Bác Tân này cũng quá đáng nhể, lần trước bác nói em chưa đã hay sao mà lại đi chửi bác này vậy, con người sống phải có lòng bao dung và vị tha nhá bác, đừng có nổi nóng như vậy
:)) đối với chú thì anh chả chấp gì, bởi chú nói chẳng có câu nào ra hồn, chưa có câu nào ma chú suy nghĩ trước khi nói cả, anh k chấp con nít như chú ;;)

dinhminhtan

Xe tải
chú ăn nói cẩn thận nhá..đừng để lần off tới mà anh cho chú ăn chai nhá..đệch giờ muốn cái gì
Thôi chú ợ, chấp làm gì chú ấy, k nói qua nói lại nữa, thớt mình lại mất hay, có hàng phọt lên anh hóng với :D

hoaanh2210

Xe điện
Đồng Phát này chạy tour hay tuyến vậy chú, còn con dưới anh nhớ nhà Bưởi lúc trước cũng có mấy con màu này :P
Đồng Phát đi tour nhiều hơn bác ợ, con dưới là Pây đòn ngắn

luckyboy

Xe container
em thấy lão Tân rồi nhá :)). Trưa nhắn tin lão mà chửa thấy giả nhời ;))

luckyboy

Xe container
bức xúc rồi đấy nhá. Cần chú dậy đời bọn này à. Con nít vắt mũi chưa sạch mà đạo với chả lí. Về làm cháu ngoan Bác Hồ như hôm trước nói đi nhá.

dinhminhtan

Xe tải
bức xúc rồi đấy nhá. Cần chú dậy đời bọn này à. Con nít vắt mũi chưa sạch mà đạo với chả lí. Về làm cháu ngoan Bác Hồ như hôm trước nói đi nhá.
Cái thằng, tí nữa làm anh sặc nước :))

Trạng thái
Thớt đang đóng