VNBC Part 38 Các Sĩ Tử Chuẩn Bị Kiến Thức Vượt Cạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
Nhà hnay vắng quá! Thân tặng chú Lạnh.

Đậu cùg một chỗ =)) =)). Xe nhà nó về lúc nào cũng cắm dùi ở đây :D. Anh chụp lâu chưa, nếu mới chụp thì em nó vừa đc thay ô kính 5 :D.

NH1G

Xe buýt

Đậu cùg một chỗ =)) =)). Xe nhà nó về lúc nào cũng cắm dùi ở đây :D. Anh chụp lâu chưa, nếu mới chụp thì em nó vừa đc thay ô kính 5 :D.
Tấm này a chụp lâu rồi, từ hồi tháng 2.

NH1G

Xe buýt
ae nhà mình kỳ này ít tung hàng quá.

luckyboy

Xe container
ae nhà mình kỳ này ít tung hàng quá.
hà hà em này chạy bằng khí nén :D.

Tối qua 1 em Luxury của VTP biển 1572 bị tai nạn người nhà em về kể là có thèng nào say dịu a lê hấp zô đầu xe, một người đc đưa đi cấp cứu ngay lập tức còn một người thì cho nằm tại chỗ không đưa đi ==> chắc là nặng sắp die rồi. Cái mũ bảo hiểm tông mà dính lên kính chắn gió xe luôn. Ngay sau đó những người đi trên 1572 đc xếp đường lùa cho ngồi về đến bến Đức Long thì một em khác điều chở toàn bộ hành khách từ 1572 về An Khê lại.
Theo Phóng tinh viên VNBC =))

NH1G

Xe buýt
hà hà em này chạy bằng khí nén :D.

Tối qua 1 em Luxury của VTP biển 1572 bị tai nạn người nhà em về kể là có thèng nào say dịu a lê hấp zô đầu xe, một người đc đưa đi cấp cứu ngay lập tức còn một người thì cho nằm tại chỗ không đưa đi ==> chắc là nặng sắp die rồi. Cái mũ bảo hiểm tông mà dính lên kính chắn gió xe luôn. Ngay sau đó những người đi trên 1572 đc xếp đường lùa cho ngồi về đến bến Đức Long thì một em khác điều chở toàn bộ hành khách từ 1572 về An Khê lại.
Theo Phóng tinh viên VNBC =))
giờ chỉ có xe tăng đi may ra mới an toàn thôi chú ạ! Mấy bữa a tính về eakar mà thấy cứ tai nạn nhiều nên cúng hãi.

luckyboy

Xe container
giờ chỉ có xe tăng đi may ra mới an toàn thôi chú ạ! Mấy bữa a tính về eakar mà thấy cứ tai nạn nhiều nên cúng hãi.
đúng thật anh ợ, đi xe tăng mới an toàn, mà an toàn trong thời bình thôi =)) =)).
Đợt này Home Lữ Gia đi đâu hết mà điều toàn Kinglong về chạy SG a ợ. Nhìn King nó chán thật

NH1G

Xe buýt
đúng thật anh ợ, đi xe tăng mới an toàn, mà an toàn trong thời bình thôi =)) =)).
Đợt này Home Lữ Gia đi đâu hết mà điều toàn Kinglong về chạy SG a ợ. Nhìn King nó chán thật
Lữ Gia giờ chủ yếu tập trung vào tuyến Đà Nẵng, xe đi SG chủ yếu là xe chạy Đà Nẵng, Đà nẵng đổi xe mới thì xe cũ mang về chạy SG. Đi SG có con Home đóng 001.97, con này chạy ngon phết đấy chú.

luckyboy

Xe container
Lữ Gia giờ chủ yếu tập trung vào tuyến Đà Nẵng, xe đi SG chủ yếu là xe chạy Đà Nẵng, Đà nẵng đổi xe mới thì xe cũ mang về chạy SG. Đi SG có con Home đóng 001.97, con này chạy ngon phết đấy chú.
hôm rồi người nhà em ngoài Đè Nẽng vào cưới đi con Ép Rét hoán cải, nghe là giường đóng kiểu so le, nằm hơi chật ( cái này là do cậu em cao 1m80).
Đà Nẵng nó giờ em thấy chạy 2 con là Home và ép rét hoán cải. Đợt tết về em thấy có KIA GB chạy ghế ngả nhưng đợt này không thấy nữa.

NH1G

Xe buýt
hôm rồi người nhà em ngoài Đè Nẽng vào cưới đi con Ép Rét hoán cải, nghe là giường đóng kiểu so le, nằm hơi chật ( cái này là do cậu em cao 1m80).
Đà Nẵng nó giờ em thấy chạy 2 con là Home và ép rét hoán cải. Đợt tết về em thấy có KIA GB chạy ghế ngả nhưng đợt này không thấy nữa.
KIA GB bán rồi chú, Đnẵng có 2 c0n 007 với 009 hoán cải, a đi thấy 2 con này thấy đc khoản cách âm tốt xe chạy mướt phết, giường cũng vừa chứ không chật lắm.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ngày xưa quân đoàn của ông ngoại em đi vào tiếp quản thành phố Đà Nẵng, có ông biết lái máy cày bắt được cái xe tăng, thế là chở mấy ông bạn lên đèo Hải Vẫn chơi, kết quả là tèo cả mấy ông đới bác;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em tung cái video:D
[video=youtube;JNiIPoQIpcI]http://www.youtube.com/watch?v=JNiIPoQIpcI[/video]

wavechien

Xe container
Chú chả biết gì, dòng SAM BE5 chỉ xử dụng máy HINO thôi, mẫu mã do SAM tự thiết kế, xài máy HINO nên nó dán cái mác vào chứ nhái cái gì mà nhái
Táo chán giờ sang tắc hẳn hả :))

Ngày xưa quân đoàn của ông ngoại em đi vào tiếp quản thành phố Đà Nẵng, có ông biết lái máy cày bắt được cái xe tăng, thế là chở mấy ông bạn lên đèo Hải Vẫn chơi, kết quả là tèo cả mấy ông đới bác;))
Sư phụ :))

Líu mệ, ko rõ say xe hay say thằng cầm máy lia ko biết nữa

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
Dek có hứng nữa, thế thôi!=))
Lai Xô to quá =)), sang tuần thứ 2 mợ Beck rửa máy ảnh đấy, đánh răng rửa ruột chuẩn bị đi chiến đấu nhá :)), con mụ Bá kiến 2 ngày hôm nay rủ anh đi nước mía hít bụi. rõ khổ ;))

@:)) Em nghe papa em kể lại thế thui
@ xe này xóc lắm anh tưởng à:))
Xóc á, xóc cái gì chứ anh thấy xe có xóc đâu =))

Trạng thái
Thớt đang đóng