VNBC Part 37 Mùa Hè Oi Ả AE Tăng Cường Chà Tranh Chém Gió Offline

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoaanh2210

Xe điện
Các pác cứ bìn tĩn chờ đợi nhé! sẽ ko lâu đâu!!!!
mobihome này em nghe đã làm nó ra từ lâu rồi mà đang đợi traco với 1/5 ra hàng 1 time mới tung mobihome của thaco ra

47V4747

Xe điện
Làm gì có chỗ dài 1m, cầu sê rê pốc dài cũng tầm 10m rầu lấy đâu ra 1mb-(
Thế cụ có thông tin gì về em space 47 màu đỏ nằm ở Nguyễn Kim ko, em nghi nó chung nhà với Trang Hòa quá:-?

Nằm ở giữa 2 tỉnh:))

tui sắp nổ não với ông rồi, ông làm ơn coi lại cái cách ăn nói của mình chút xíu, đừng có lúc nào cũng tỏ vẻ bất cần vs lên mặt vênh váo quá vậy! anh em biết ông nhỏ tuổi nên nhiều cái không để bụng nhưng cái gì cũng có cái giới hạn của nó nếu như không biết phân biệt đâu là cao đâu là thấp ai lớn ai nhỏ thì dù cho có tài chịu tới đâu rồi cũng có lúc bùng nổ thôi.

P/s: lần cuối anh đề cập với chú về vấn đề này! nói chung thì thằng này cũng chả là cái gì hết nhưng cái gì nó cũng có 1 cái tôn ty trật tự. Thân!

luckyboy

Xe container
tui sắp nổ não với ông rồi, ông làm ơn coi lại cái cách ăn nói của mình chút xíu, đừng có lúc nào cũng tỏ vẻ bất cần vs lên mặt vênh váo quá vậy! anh em biết ông nhỏ tuổi nên nhiều cái không để bụng nhưng cái gì cũng có cái giới hạn của nó nếu như không biết phân biệt đâu là cao đâu là thấp ai lớn ai nhỏ thì dù cho có tài chịu tới đâu rồi cũng có lúc bùng nổ thôi.

P/s: lần cuối anh đề cập với chú về vấn đề này! nói chung thì thằng này cũng chả là cái gì hết nhưng cái gì nó cũng có 1 cái tôn ty trật tự. Thân!
em cũng định nhịn góp ý qua yh thôi nhưng mà vẫn chứng nào tật ấy, định tối về viết cho cậu ta một bài, giờ bác nói rồi thì em cũng đồng ý kiến như bác. Green tuổi còn quá nhỏ không hiểu chuyện, cu Tùng tuy tuổi cũng bé nhưng mà từ khi vào VNBC đã tiến bộ rất nhiều trong cách nói chuyện, mặc dù vào sau Green một time dài, Green theo VNBC cũng khá lâu nhưng vẫn chưa học hỏi đc cách nói chuyện sao cho người khác muốn cmt lại. Nhìn cách nc của Green thì đúng tỏ ra cái gì cũng biết tuốt, tỏ ra mình là người đc đi nhiều nơi biết nhiều thứ nhưng mà thật sự ra một câu là thấy đầu óc toàn trống rỗng, những thứ nói ra cứ tưởng người khác không biết nhưng thực ra họ biết rồi đó gọi là kiến thức hạn hẹp nhưng muốn lên mặt, múa rìu qua mắt thợ. Đấy Green tự hiểu và chỉnh cách ăn nói sao cho ae còn quý, sáng là bác Hoaanh, rồi giờ 47 và Boy này đã lên tiếng. Mong Green biết suy nghĩ chín chắn hơn trong cách nói chuyện, người ta thường nói " uốn lưỡi 7 lần trước khi nói".

kiet_ac

Xe tăng
Thế con Chát Sít nó có nhanh như con này ko, ban ngày 130km lận đấy:-B
[video=youtube;CauLiQQJiaM]http://www.youtube.com/watch?v=CauLiQQJiaM[/video]
Nghĩ sao con này chạy buổi sáng vs tốc độ chú phán 130km/h vậy ><
Anh đi Home Bưởi từ bx Thành Bưởi chạy thẳng đến LHP không đón trả khách dọc đường chỉ ghé quán cơm 15 phút duy nhất. Đi tài 0h sáng về đến LHP là 4h55 sáng. Bay vèo vèo nhưng km chưa bao giờ lên tới 100km/h .... 90 là hết cốt ... a nằm giường đầu bên phụ nè, thức nguyên đêm xem xe.
Ghé quán cơm đi vệ sinh nói chuyện vs anh tài , anh tài nói đường Đà Lạt chạy nhanh lắm 95-100(kg bị bắn) là cao trừ khi vào cao tốc 110 thì có chứ có ai chạy hơn nữa đc đâu ... đèo dốc, cua nhìu ... transit chạy cao lắm cũng thế thôi.
Bởi vậy đường Đà Lạt (trừ khúc cao tốc) thằng nào mà nói xe mình đạp trên 110 toàn là Xò Lông, Xò Lụa ... Chỉ biết nói cho sướng cái miệng chứ không biết là đang phát ngôn N.G.U.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
dọc đường chỉ ghé quán cơm 15 phút duy nhất.
Thế này chắc em cũng không đi xe khách trong đó được ạ:D Dừng quán cơm có 15 phút thì chắc phải ăn nhanh lắm:)) Em ăn 2 bát cơm cũng mất 1h30 phút rầu:))

beck_vn

Xe tăng
Thế này chắc em cũng không đi xe khách trong đó được ạ:D Dừng quán cơm có 15 phút thì chắc phải ăn nhanh lắm:)) Em ăn 2 bát cơm cũng mất 1h30 phút rầu:))
Đấy là đêm chú Tùng à, ban ngày dừng lâu hơn và nhiều hơn là còn đón thêm khách ở các điểm khách đặt vé.
Chất lượng phúc vụ miền trong ko phải bàn gấp tỉ lần ngoài bắc mình.

beck_vn

Xe tăng
Anh đi Home Bưởi từ bx Thành Bưởi chạy thẳng đến LHP không đón trả khách dọc đường chỉ ghé quán cơm 15 phút duy nhất. Đi tài 0h sáng về đến LHP là 4h55 sáng. Bay vèo vèo nhưng km chưa bao giờ lên tới 100km/h .... 90 là hết cốt ... a nằm giường đầu bên phụ nè, thức nguyên đêm xem xe.
Ghé quán cơm đi vệ sinh nói chuyện vs anh tài , anh tài nói đường Đà Lạt chạy nhanh lắm 95-100(kg bị bắn) là cao trừ khi vào cao tốc 110 thì có chứ có ai chạy hơn nữa đc đâu ... đèo dốc, cua nhìu ... transit chạy cao lắm cũng thế thôi.
Bởi vậy đường Đà Lạt (trừ khúc cao tốc) thằng nào mà nói xe mình đạp trên 110 toàn là Xò Lông, Xò Lụa ... Chỉ biết nói cho sướng cái miệng chứ không biết là đang phát ngôn N.G.U.
Bác kiệt dạo này mần ăn ở chốn nào mà lâu quá kô thấy vào chém cùng ae thế

hoaanh2210

Xe điện
trạm dừng chân 30 phút đi xe mà nghỉ chân cả tiếng ai thèm đi nữa...chú vào đây chọn đại một xe chất lượng cao xem...khách nói chuyện thì tiếp viên dạ thưa lịch sự lắm..xe vệ sinh liên tục

luckyboy

Xe container
trạm dừng chân 30 phút đi xe mà nghỉ chân cả tiếng ai thèm đi nữa...chú vào đây chọn đại một xe chất lượng cao xem...khách nói chuyện thì tiếp viên dạ thưa lịch sự lắm..xe vệ sinh liên tục
chuẩn rồi, đây chỉ là trạm dừng chân cho khách đi vệ sinh là chính thôi mà chứ đâu phải quán cơm, xe miền trong khâu phục chắn ăn là ăn đứt miền ngoài rồi đó là điều không thể chối cãi đc. mỗi lần lên xuống xe khách đã ổn định chỗ ngồi là nhân viên xách dẻ ướt lau sàn xe, khi xuống nghỉ thì lấy chổi quét dọn sạch sẽ, vứt sản phẩm đi. Tùy từng xe có thể phụ nào tốt nếu thấy xe dơ sẽ đem ra một xô nước kì cọ cho sạch
các bác tin không chỉ với 2 xô nước, một nước sạch, một đựng nước bẩn là cả xe bóng nhoáng lên :D.

luckyboy

Xe container
con ở trên tầm 100km/h thôi chứ không hơn đâu, nó mở cửa nên kính giảm tốc chả có tác dụng gì nên cảm giác nhanh, con đang đua là đời 2003, còn con trc là >2007. 2003 nếu mới làm lại máy thôi thì cũng chưa đủ tuổi và trình để đua vs 07. Nói về cú này là tùy thuộc độ cứng tay lái và sự "liều" của tài xế. Tài lái Chát Sít hầu như toàn tinh thần thép không.
Chát sít trc của nhà em đời 04 lúc làm lại máy đc tầm 1 tháng chạy đoạn đường đẹp cụ thể là cầu 110 ranh giới Đăk Lăk và GL cao tay nhất là lên đc 140km/h nhưng xuống ngay vì chả có gan đạp nữa, như hôm trc đã nói thì Chát Sít của Bình Địa đua đi Đăk Lăk ngồi thót tim nhất, còn chát sít GLai-Đăk Lăk thì bình bình 80 chả cần ham hố nhìu, và luật giới xe đã định, khách bắt xe nào thì xe đấy đón, điện xe nào thì xe đó bắt. Tr hợp xảy ra tranh giành thì về HTX sẽ bị xử lí, hoặc bị các xe khác chơi hội đồng lại nên là những vụ phóng nhanh vượt ẩu tranh khách thì cũng hiếm. Phần vế dưới là em mở rộng hơn thôi chứ không nói đến vụ đua xe ở clip.

Trần Hòa nó ko chịu chia nửa tài sản cho Việt Tuyết à, mà bọn Trần Hòa này láo, quê em cũng vậy nè, thằng Phú nó làm ăn láo quá nên mấy ông tài hùn tiền mua xe mới mang tên là Lộc Điền rầu, giờ Phú nó cũng chơi universe ác lắm cơ, nói chung bây giờ cạnh tranh ác quáb-(
ko phải ko chia mà nó giành khách rồi wậy nhau ák mà

luckyboy

Xe container

giá đc chào ở bên Hàn là 150k $ đới các bác ợ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng