VNBC Part 36 Anh Em Bận Nhưng Tiến Độ Thi Công Vẫn Đều Đều

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
khởi hành từ Sài Gòn thì chọn Tour đến nơi nào đẹp ae nhở :-?. Em đương tìm cái địa điểm rồi lên lịch thi xong đi Tour chơi bời vài ngày
Suốt ngày thấy chơi bời rồi, có thấy học mứt đâu. Chú sướng nhất nhà, đích cần biết đỗ hay ko, cứ thi xong là được đi chơi cái đã :))

luckyboy

Xe container
Suốt ngày thấy chơi bời rồi, có thấy học mứt đâu. Chú sướng nhất nhà, đích cần biết đỗ hay ko, cứ thi xong là được đi chơi cái đã :))
Đỗ hay không thì số trời nó quyết =)). Thi xong phát là phải mần một tour ngay :D

greendriver

Xe tăng
Các bác cho em hỏi cái sợi dây xích dưới gầm xe dùng để làm gì ợ:-/

luckyboy

Xe container
Các bác cho em hỏi cái sợi dây xích dưới gầm xe dùng để làm gì ợ:-/
hình như là phòng trường hợp rớt trục các-đăng, khi rớt dây xích sẽ đỡ trục này không cho rơi xuống đường

luckyboy

Xe container
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lâp- Tự do- Hạnh Phúc

KẾ HOẠCH

v/v: Tổ chức OFF Giao Lưu Gặp Mặt Một Số Mem Mới

Kính gửi : Toàn thể các anh em là thành viên của Việt Nam Bus Club

Hôm nay ngày lành tháng tốt em mạn phép soạn thảo cái kế hoạch tổ chức off giao lưu gặp mặt một số mem mới của VNBC
Chẳng mấy chốc mà thời gian thấm thoát thoi đưa, VNBC cũng đã trải qua nhiều sóng gió và cuối cùng đã phát triển tốt đẹp đến ngày hôm nay. Thiết nghĩ anh em làm việc thời gian năm qua chắc cũng có nhiều sự mệt mỏi, căng thẳng, nay em thay mặt AE VNBC MNVN đưa ra kế hoạch off nhằm tạo ra một sân chơi bổ ích lý thú cho anh em sau giờ làm việc giải tỏa những căng thẳng bấy lâu chất chứa trong thời gian qua. Kế hoạch cụ thể như sau.
1. Địa Điểm: Dinh Thống Nhất
2. Thời Gian: Ngày 13-07-2012 lúc 8h00' tập trung tại Dinh Thống Nhất
3. Thành Phần tham gia: toàn thể ae VNBC từ Bắc chí Nam.
4. Ngân Sách: có sự tài trợ của quốc vương CamPuChia và ca sĩ Lệ Quyên
5. Chuẩn bị: Súng ống, thẻ ngành, áo ngành. ( ai có không mặc và đem theo phạt 50k/người)

Ghi Chú: Khuyến khích các anh em dẫn theo Gấu hoặc người yêu đi cùng để ra mắt ae,
+ thủ quỹ sẽ là cụ Bốn Bửn " 47V-4747"
+ em tạm đưa ra kế hoạch trước một tháng để ae chuẩn bị

Kế hoạch em đưa ra là như thế, có gì thiếu xót các Mem góp ý để em bổ sung thêm ạ.

Gia Lai ngày 07-06-2012

Người soạn thảo kế hoạch

LUCKYBOY

Chỉnh sửa cuối:

greendriver

Xe tăng
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lâp- Tự do- Hạnh Phúc

KẾ HOẠCH

v/v: Tổ chức OFF Giao Lưu Gặp Mặt Một Số Mem Mới

Kính gửi : Toàn thể các anh em là thành viên của Việt Nam Bus Club

Hôm nay ngày lành tháng tốt em mạn phép soạn thảo cái kế hoạch tổ chức off giao lưu gặp mặt một số mem mới của VNBC
Chẳng mấy chốc mà thời gian thấm thoát thoi đưa, VNBC cũng đã trải qua nhiều sóng gió và cuối cùng đã phát triển tốt đẹp đến ngày hôm nay. Thiết nghĩ anh em làm việc thời gian năm qua chắc cũng có nhiều sự mệt mỏi, căng thẳng, nay em thay mặt AE VNBC MNVN đưa ra kế hoạch off nhằm tạo ra một sân chơi bổ ích lý thú cho anh em sau giờ làm việc giải tỏa những căng thẳng bấy lâu chất chứa trong thời gian qua. Kế hoạch cụ thể như sau.
1. Địa Điểm: Dinh Thống Nhất
2. Thời Gian: Ngày 13-07-2012 lúc 8h00' tập trung tại Dinh Thống Nhất
3. Thành Phần tham gia: toàn thể ae VNBC từ Bắc chí Nam.
4. Ngân Sách: có sự tài trợ của quốc vương CamPuChia và ca sĩ Lệ Quyên
5. Chuẩn bị: Súng ống, thẻ ngành, áo ngành. ( ai có không mặc và đem theo phạt 50k/người)

Ghi Chú: Khuyến khích các anh em dẫn theo Gấu hoặc người yêu đi cùng để ra mắt ae,
+ thủ quỹ sẽ là cụ Bốn Bửn " 47V-4747"
+ em tạm đưa ra kế hoạch trước một tháng để ae chuẩn bị

Kế hoạch em đưa ra là như thế, có gì thiếu xót các Mem góp ý để em bổ sung thêm ạ.

Gia Lai ngày 07-06-2012

Người soạn thảo kế hoạch

LUCKYBOY
Kiểu này chắc em ko đi được rầu:(, mà khi nào bác mới lên SG vậy?:-/

luckyboy

Xe container
Kiểu này chắc em ko đi được rầu:(, mà khi nào bác mới lên SG vậy?:-/
sáng 6-7 có mẹt ở SG, xong rồi lên xe FUTA hoặc Hoa Mai xuống VTàu thi đến sáng ngày 10-7 là hoàn thành, thi xong chơi bời dưới Vtàu 2 ngày rồi lên lại SG rủ rê anh em đi ọp.

hoaanh2210

Xe điện
sáng 6-7 có mẹt ở SG, xong rồi lên xe FUTA hoặc Hoa Mai xuống VTàu thi đến sáng ngày 10-7 là hoàn thành, thi xong chơi bời dưới Vtàu 2 ngày rồi lên lại SG rủ rê anh em đi ọp.
ờ thôi anh ở lại..chú đi nhé :))..mợ chơi ngay tháng cô hồn :))

luckyboy

Xe container
ờ thôi anh ở lại..chú đi nhé :))..mợ chơi ngay tháng cô hồn :))
bác không đi được thì coi cứ chuẩn bị tinh thần đê ">. Em đang tính tour NTrang hoặc Phú Quốc, Ntrang thì có đi cách đây 2 năm rồi chả nhẽ giờ đi nữa, mà ra PQuốc thì k biết có giề không nhở :D.

hoaanh2210

Xe điện
bác không đi được thì coi cứ chuẩn bị tinh thần đê ">. Em đang tính tour NTrang hoặc Phú Quốc, Ntrang thì có đi cách đây 2 năm rồi chả nhẽ giờ đi nữa, mà ra PQuốc thì k biết có giề không nhở :D.
chỗ nào mà chả có..thế đi phú quốc theo đoàn nó mới đõ chi phí..bên đó tính money như rề sọt;))

Mrbeee

Xe tải
Sáng em mới nói có 1 câu mà anh em nóng máy xây qua nhà mới rồi, chả bù cho mấy ngày trước tiến độ lẹt đẹt chậm quá :D :D :D

luckyboy

Xe container
Sáng em mới nói có 1 câu mà anh em nóng máy xây qua nhà mới rồi, chả bù cho mấy ngày trước tiến độ lẹt đẹt chậm quá :D :D :D
cụ bee đương ở mô rứa, tháng 7 này ọp vs ae

cuong_noble_vjp

Xe buýt
chỗ nào mà chả có..thế đi phú quốc theo đoàn nó mới đõ chi phí..bên đó tính money như rề sọt;))
cha chả nội qua tàu không thấy đấm đuối mất 500 nghàn như chơi ý nhỡ

beck_vn

Xe tăng
hình như là phòng trường hợp rớt trục các-đăng, khi rớt dây xích sẽ đỡ trục này không cho rơi xuống đường
Nhố nhăng quá, có nhìn thấy sợi xích để quấn cái lốp dự phòng ở ngay dưới đầu xe rồi khóa lại ko đới bòi ;))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng