VNBC Part 35 Hòa Mình Cùng Không Khí Chào Đón SN OF 6

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
lâu quá ùi.không vào box.hihi.có vài tấm up cho các bác xem chơi..

Em đã về với Bưởi rồi.

Ốc Bu 2011

Đường phố chiều mưa !! mưa từ sáng tới chiều rầu mún chít

cụ Thienphu thấy chất lượng của con FX120 này thế nào? có hơn Universe ko? tại e chưa có đi cái dòng FX này bao h :D

thienphu198

Xe đạp
Nghe đâu MLE bán gần hết uni rồi phải ko bác, kiểu này sao cạnh tranh nổi với FuTa + Thành Bưởi đc:>

Cạnh tranh gì nữa.giờ xem như là MLE mún rút ra khỏi thị trường xe khách chất lượng cao rồi. định hướng của MLG ( Mai Linh Group) sắp tới sẽ không đầu tư vào MLE (Mai Linh Express) nữa.chỉ đầu tư cho Taxi thôi. còn số phận MLE sẽ do chính các tài xế hoặc các nhà đầu tư thương quyền quyết định.đa số xe còn chạy tới hôm nay gần 90% là xe thương quyền rồi.(như tuyến Cà Mau) chẳng hạn. và kể từ bây giờ MLG đang kêu gọi các nhà đầu tư mua xe thương quyền và sẽ cổ phần hóa 100% MLE
.

47V4747

Xe điện

Cạnh tranh gì nữa.giờ xem như là MLE mún rút ra khỏi thị trường xe khách chất lượng cao rồi. định hướng của MLG ( Mai Linh Group) sắp tới sẽ không đầu tư vào MLE (Mai Linh Express) nữa.chỉ đầu tư cho Taxi thôi. còn số phận MLE sẽ do chính các tài xế hoặc các nhà đầu tư thương quyền quyết định.đa số xe còn chạy tới hôm nay gần 90% là xe thương quyền rồi.(như tuyến Cà Mau) chẳng hạn. và kể từ bây giờ MLG đang kêu gọi các nhà đầu tư mua xe thương quyền và sẽ cổ phần hóa 100% MLE
.
cụ cho em hỏi cái vụ thương quyền ấy thì giá vé là do ai quyết định? có phải là do chủ xe quyết định không? và nó có nhét khách như các xe tư khác không ?

thienphu198

Xe đạp
cụ Thienphu thấy chất lượng của con FX120 này thế nào? có hơn Universe ko? tại e chưa có đi cái dòng FX này bao h :D
À.xe này là xe mới mua chưa được 1 năm (08/2011) đi cũng êm.ghế ngoài thoải mái.mát lạnh cực lạnh ( có thể còn mới nó vậy) .Em không có lái nên cũg ko dám nhận xét nhiều về chất lượng..tuy nhiên theo mấy bác tài thì xe này do "đề pa" máy lên chậm nên leo dốc yếu.vì vậy Bưởi mới đối mấy con Universer về Đà Lạt và đem mấy em ốc bu này về đồng bằng.. Đóng dấu 1 câu thôi..không bằng Universer

greendriver

Xe tăng
có em nào Ép Rét không chú, sao mà trông con nào cũng cao ráo thế nhở =))
Ép rét thì chỉ có em này thôi bác ợ

Cò em này space dáng ép rét này bác:))

Công nhận cái bọn kia nó ác thật, có cái em này thôi mà săn đi săn lại mấy lần, còn dự định tới tận nhà nó săn nữa chứ, kiểu này sao em nó sống nổi[-O<

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

Công nhận cái bọn kia nó ác thật, có cái em này thôi mà săn đi săn lại mấy lần, còn dự định tới tận nhà nó săn nữa chứ, kiểu này sao em nó sống nổi[-O<
đời 99 hết ,cấm cụ nào cãi :))

luckyboy

Xe container

.
dàn K45 thì sao hở bác ơi

thienphu198

Xe đạp
vé vẫn do công ty quy định.nhà đầu từ ăn chia với công ty 6/4 ,và dĩ nhiên là vẫn theo qui định công ty.không cho phép nhét khách đâu bác ợ.đây là kiểu làm 2 bên cùng có lợi.Xe thì do nhà đầu tư tự bảo quản sửa chữa.công ty chỉ việc bán vé và thương hiệu có sẵn.nguồn khách có sẳn từ trước nhà đầu tư chỉ việc chay đúng giờ đúng tài của mình.

thienphu198

Xe đạp
bán 1 tỷ 800 tr 1 em. K45 trả trước 30% là 565 tr lấy xe.1 tháng góp cho công ty bao nhiêu đó tùy mình..... Dàn xe cà mau bi giờ thương hiệu hết rồi.. Hôm rồi ngồi chơi nghe mấy anh thương quyền nói sau khi trừ hết chi phí 1 tháng còn lời khoảng 17tr .. cũng sống được

luckyboy

Xe container
bán 1 tỷ 800 tr 1 em. K45 trả trước 30% là 565 tr lấy xe.1 tháng góp cho công ty bao nhiêu đó tùy mình..... Dàn xe cà mau bi giờ thương hiệu hết rồi.. Hôm rồi ngồi chơi nghe mấy anh thương quyền nói sau khi trừ hết chi phí 1 tháng còn lời khoảng 17tr .. cũng sống được
nếu vậy thì MLE ở Gia Lai em chạy Đà Nẵng ăn đủ rồi, trc giờ đặt vé đi ĐN cách 1 ngày khi nào cũng hết vé

greendriver

Xe tăng

Chính vì bọn nó săn em nó dữ quá nên em đi qua nhà nó chẳng thấy em nào đậu ở đó cả;))

Trạng thái
Thớt đang đóng