VMC thông báo chuyển địa điểm

MAZDAVN

Đi bộ
Giờ thì VMC chuyển về 53 Triều Khúc rồi, còn VinaMazda thì địa chỉ ở đâu ạ (em không biết nên nhờ các Cụ chỉ giáo)

Thanks
Không rõ bác đã biết được địa chỉ của Vinamazda chưa vì e đọc được tin này hơi muộn nếu chưa bác có thể qua Km12, Đường Ngọc Hồi nhé, cuối đường đôi đường Giải Phóng bác ạ, cảm ơn bác

Gia_Khanh

Xe điện
hôm nay vào VMC chỗ triều khúc, nhìn cái xưởng chán quá, lặng ngắt, toàn xe chery tàu và 1 loạt nissan glavina chạy taxi nằm đó, chẳng thấy dấu hiệu sx, nhìn chán thật.
Cụ Minh vào đó giờ có còn bị các đ/c gạ làm đưa tiền ngoài nữa ko, cụ sửa gì trong đó thế, thay đồ có đắt ko.

Đây là toàn văn thư mời KIỂM TRA MIỄN PHÍ ợ, ko biết có cụ nào làm chuột bạch MIỄN PHÍ chưa ợ

tranhoangminh

Xe container
Cụ Minh vào đó giờ có còn bị các đ/c gạ làm đưa tiền ngoài nữa ko, cụ sửa gì trong đó thế, thay đồ có đắt ko.

Đây là toàn văn thư mời KIỂM TRA MIỄN PHÍ ợ, ko biết có cụ nào làm chuột bạch MIỄN PHÍ chưa ợ
e vào mua đồ thôi cụ, mà hết cái e cần rồi, không có ý định bảo dưỡng bên đó.

thanghg

Đi bộ
em đang đi con mazda 323 đời 1997. Mấy hôm nay nó dở chứng ga không bốc, thỉnh thoảng cứ nổ phụp phụp.
Gặp mấy anh thợ rồi lau chùi bugi rồi thay nữa nhưng vẫn không ăn thua. Xin được tư vấn và ở đâu có uy tín (tại HN)