Chi hội VITARA mông má và độ đẹo

Viking

Xe điện
Cụ Viking giúp em nào :x
Ti giảm xóc thì phải thuê tiện thôi bác, làm 1 thanh thép đường kính 2,5 - 3 cm tiện 1 đầu âm, 1 đầu dương, đường kính ren và bước ren bằng đúng ren giảm xóc thôi.
Chỗ mua cao su, em PM cho cụ rồi nhé, vì cái này nó hơi có tính $%^%$^$%#$%@#%$&%&

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Ti giảm xóc thì phải thuê tiện thôi bác, làm 1 thanh thép đường kính 2,5 - 3 cm tiện 1 đầu âm, 1 đầu dương, đường kính ren và bước ren bằng đúng ren giảm xóc thôi.
Chỗ mua cao su, em PM cho cụ rồi nhé, vì cái này nó hơi có tính $%^%$^$%#$%@#%$&%&
Lưu ý bác Béo: hạ thụt xuống 5cm thì cũng phải nối thêm cục hạn chế hành trình (bump stop) xuống 5cm nhé, ko có vào chỗ xóc là @#$$%%&^ lắm.

FAT BOB

Xe tải
thank các bác! lúc nào bắt tay vào làm phải nhở các bác chỉ giáo ạ :)]:)]:)]:)]

tptitoe

Xe tăng
Không nên độ phần này, vì như thế sẽ thành không gian của Maybach mất. =))
Em mơ Thành Thiên Nga thôi , chứ Maybach lại phải thuê một ông chuyên chỉ trông xe mệt lắm :)
độ như thế nào, chỗ đó có gì mà độ nhỉ
Bọ khoai tây độ trông ngon lắm mà cụ !
Cụ thử dán cái decan carbon này vào taplo xem
http://www.otofun.net/threads/237164-hn-ban-decan-carbon-3d-du-mau-gia-hop-ly

Trông có vẻ ngầu nhưng em dự là hơi bắt bụi.
Đường Link tèo rồi cụ ơi .

FAT BOB

Xe tải
cụ nào mà thích giấy carbon cứ pm em! nhưng em bán giấy thôi chứ ko dán đâu nhá.

CUCAIDO

Xe hơi
đánh như vậy có bị mỏng kính đi kg? em cũng phải ra đó làm thôi đi ban đêm khó nhìn quá

Viking

Xe điện
đánh như vậy có bị mỏng kính đi kg? em cũng phải ra đó làm thôi đi ban đêm khó nhìn quá
Mỏng đi chứ ạ.
Chắc cũng phải mất đến 1/20mm đấy chứ cả bỡn ạ :D :D :D

Tình hình là cái đèn Tablo của em nó bị cháy mất 1 bóng hay sao í, nên nửa sáng nửa tối, đêm đến là em không nhìn đựoc xăng còn hay hết, toàn phải bật diêm :)) :))
Em đang định bung nó ra giống như năm nẳm rồi độ LED trắng vào cho nó đĩ, có cụ nào can em không.

Bung ra như này này:

quocanhpack

Xe tăng
Hình như chỉ tháo 2 con vít trên và ốp cổ volang mặt trên là ra được mà cụ.
[/IMG]

quocanhpack

Xe tăng
Cho cháu hỏi chút là có cụ nào lắp tủ lạnh mini cho Vịt nhà mình chưa ah? Nhà cháu thấy chỗ phanh tay không biết có lắp được không?
Cháu đang nghía cái tủ này MOBICOOL T07 DC
http://chutin.vn/rao-vat/raovat-496446/Qua-tang-HOT-voi-tu-lanh-mini-cho-o-to-day.aspx
Nhà cháu hay đi ngoài đường và cũng thích uống lạnh. Xin các cụ cho nhà cháu vài nhời nhận xét ah.
Cháu cảm ơn các cụ nhiều!

vctv

Xe buýt
Cho cháu hỏi chút là có cụ nào lắp tủ lạnh mini cho Vịt nhà mình chưa ah? Nhà cháu thấy chỗ phanh tay không biết có lắp được không?
http://chutin.vn/rao-vat/raovat-496446/Qua-tang-HOT-voi-tu-lanh-mini-cho-o-to-day.aspx
Nhà cháu hay đi ngoài đường và cũng thích uống lạnh. Xin các cụ cho nhà cháu vài nhời nhận xét ah.
Em lắp cái giá để lon trước cửa gió điều hòa, lúc nào cũng có nước lạnh, lại không sợ hết điện ac quy:

FAT BOB

Xe tải
cụ nào có giải pháp cho không khí điều hòa toả xuống khoang ghế dưới ko ạ???

Chỉnh sửa cuối:

vctv

Xe buýt
cụ nào có giải pháp cho không khí điều hòa toảng xuống khoang ghế dưới ko ạ???
Em thấy nhà Viking bảo là có cửa gió chờ ở táp lô trước, chế thêm cái ống đưa gió ra chỗ để gạt tàn cho hàng ghế sau là có thể được đấy.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Này.
Cụ Bao cao su, à quên, Bao ni lông àh.
Theo ngu ý của em là cụ có thể cho người khoét khoảng giữa của cái lưng ghế băng sau làm thành cái hốc.
Đút cái tủ lạnh kia vào. Mặt trước đệm lưng thì ra ngoài Trần Nhật Duật thuê người may cho cái cánh cửa bọc da.
Về dây dợ thì gọi nhà Vòi nó đấu cho. Nó đấu tốt phết. Em đảm bảo là không bốc khói là nó không lấy tiền.
Cỡi Vịt mờ oách như cỡi May bách, Ben lì=D>

vanthe77

Xe tải
Em thấy nhà Viking bảo là có cửa gió chờ ở táp lô trước, chế thêm cái ống đưa gió ra chỗ để gạt tàn cho hàng ghế sau là có thể được đấy.
Kụ Vãi kinh vào bổ quả dưa này đi để cả họ Vịt thưởng thức nào( bổ khéo không thành dưa Bở kụ nhé). Quả này thành công em mời riêng KỤ Hiếu béo mệt

Viking

Xe điện
Kụ Vãi kinh vào bổ quả dưa này đi để cả họ Vịt thưởng thức nào( bổ khéo không thành dưa Bở kụ nhé). Quả này thành công em mời riêng KỤ Hiếu béo mệt
Cửa nó ở chỗ này cụ ơi, có sẵn cửa rồi, đang bị bịt mởi một mảnh nhựa đen:

Kiếm cái ống mềm như ống nước thải máy giặt, làm 1 cái chữ Y rồi nối ôm theo hộp số , vòng ra đàng sau để hai cửa dưới 2 ghế trước là chuổn không cần chỉnh.

PS:
Nhắc điều hòa lại nhớ, các cụ mới vào hột VIT mà năm ngoái chưa làm vụ cọ rửa điều hòa thì xem tụ tập sớm mà xử lý đi nhé, bẩn gọi là vãi kinh đấy ạ.

Chỉnh sửa cuối: