Chi hội VITARA mông má và độ đẹo

Sucukinhtrang

Xe tăng
Thôi cứ nghiến răng mà chơi thằng Mít thôi, cơ mà xem 2 thằng báo 315 đết ló lăm lao nhể.

Cuonghadhxd

Xe buýt
Khoe các kụ một tí,
Hôm qua nhà cháu độ cho em Vịt cái CD, mp3 ngon choét, vừa khít như múi mít, tuy nhiên lắp xong thì lòi ra cái đồng hồ số zin theo xe.
Với quyết tâm gìn giữ đồ zin đến cùng, em chuyển cái đồng hồ xuống dưới chỗ gạt tàn thuốc, vì thế phải cắt gọt một chút cái đồng hồ, cơ mà phải trang điểm thêm cho nó xinh hơn tí nữa.

Sau khi lắp xong, chẳng có việc gì làm, em làm 1 vòng lên Trần Quang Khải hỏi về lốp.
235/75R15 của Mit 2 cửa hàng báo 3.150.000 đồng, riêng anh Sơn tóc đỏ báo 3.200.000 đ

Kumho cùng cỡ, cùng gai giá 2.000.000 đ , em đang nghiêng về phương án này, các kụ can em với

Ảnh nóng hổi mới chụp sáng nay

Sao cụ không đưa đồng hồ xuống chỗ để tiền xu như các cụ VIT hay làm ?!

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thôi cứ nghiến răng mà chơi thằng Mít thôi, cơ mà xem 2 thằng báo 315 đết ló lăm lao nhể.
Em nghĩ chênh nhau 50k là khoảng cách không nhiều nên có thể "đòi hỏi"lốp mới được.

Sao cụ không đưa đồng hồ xuống chỗ để tiền xu như các cụ VIT hay làm ?!
Đưa đồng hồ xuống đó phải can thiệp cả phần nhựa của chỗ để tiền xu, cắt nối dây loằng ngoằng, chưa kể mỗi lần xem giờ có phần vất vả. Em tận dụng hốc gạt tàn vì em ko hút thuốc, chưa kể là không phải can thiệp nhiều đến nội thất của xe, em ưu tiên nguyên bản.hì

toanco_k32

Xe tăng

viper2007

Xe điện
Em nghĩ chênh nhau 50k là khoảng cách không nhiều nên có thể "đòi hỏi"lốp mới được.

Đưa đồng hồ xuống đó phải can thiệp cả phần nhựa của chỗ để tiền xu, cắt nối dây loằng ngoằng, chưa kể mỗi lần xem giờ có phần vất vả. Em tận dụng hốc gạt tàn vì em ko hút thuốc, chưa kể là không phải can thiệp nhiều đến nội thất của xe, em ưu tiên nguyên bản.hì
chuẩn đấy bác, nếu em có cái 2 Din em cũng sẽ làm như thế

Sucukinhtrang

Xe tăng
chuẩn đấy bác, nếu em có cái 2 Din em cũng sẽ làm như thế
Hôm trước Sư cũng loay hoay cắt bớt 2 bên của cái mặt đồng hồ sao cho nó vừa vào chỗ gạt tàn, cắt đẹp lắm rồi nhưng lại chưa lắp, mấy hôm sau sờ tới thì ôi thôi, 3 cái nút nho nhỏ để bấm chỉnh giờ đã mất, điều tra mãi mới biết rằng osin ló dọn mất rồi.

Viking

Xe điện
Con Vịt này hay lượn chỗ đài TH Hà nội, phố Huỳnh Thúc Kháng. Độ gầm cao lên nhưng lốp vẫn zin, nhìn như đi cà kheo, hài cực
Em nghĩ không phải thành viên hội Vịt. Mấy lần em thấy, nháy đèn mà bác ấy không phản ứng gì cả :D
COn này của bác Trung beer, bạn thân bác Raotro, lần trước bác Raotro nhường cho đôi đèn đóa :)) :)) :)) :))
Nâng gầm xong hạ rồi, có đăng bài tặng 4 cục lộn gầm trong nì.

Nhà xấu zai muốn hỏi kinh nghiệm Kumho thì hỏi bác này. Ún beer với bác í thỉnh thoảng thấy bác í cho tay vào áo, hỏi làm gì bác í bảo tao nhét ruột vào ổ bụng.

Chỉnh sửa cuối:

Viking

Xe điện
Hôm trước Sư cũng loay hoay cắt bớt 2 bên của cái mặt đồng hồ sao cho nó vừa vào chỗ gạt tàn, cắt đẹp lắm rồi nhưng lại chưa lắp, mấy hôm sau sờ tới thì ôi thôi, 3 cái nút nho nhỏ để bấm chỉnh giờ đã mất, điều tra mãi mới biết rằng osin ló dọn mất rồi.
Sư tháo hẳn cái lõi đồng hồ bên trong ra, kiếm cái bao diêm đẹp đẹp rồi cho nó vào, dán lên Tablo có phải chuẩn không.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nhà xấu zai muốn hỏi kinh nghiệm Kumho thì hỏi bác này. Ún beer với bác í thỉnh thoảng thấy bác í cho tay vào áo, hỏi làm gì bác í bảo tao nhét ruột vào ổ bụng.
Cơ bản là trước em chạy con Captiva thì lốp theo xe là Kumho, chạy được hơn 3 vạn thì bán, thủng nhõn 1 lần, xóc thì không biết phân biệt dư nào vì lúc mua nó vậy không có cơ hội so sánh với em nào khác cả.

raotro

Xe container
Cơ bản là trước em chạy con Captiva thì lốp theo xe là Kumho, chạy được hơn 3 vạn thì bán, thủng nhõn 1 lần, xóc thì không biết phân biệt dư nào vì lúc mua nó vậy không có cơ hội so sánh với em nào khác cả.

VRC bảo xóc lòi ruột là còn nhẹ đấy!
Cháu lòi đủ thứ từ 2007 đến khi...xin được quocanh đôi lốp BS của ...xe tải! Còn êm gấp vạn!:))

Sucukinhtrang

Xe tăng
Sư tháo hẳn cái lõi đồng hồ bên trong ra, kiếm cái bao diêm đẹp đẹp rồi cho nó vào, dán lên Tablo có phải chuẩn không.
Cúng nghí tới vụ đó rồi dưng ló to dư lày cơ

Lại còn cái zắc 4 chưn to lù đằng sau lữa, kéo dây điện lên trông ngu lắm.

EZdong

Xe điện

beer

Xe hơi
COn này của bác Trung beer, bạn thân bác Raotro, lần trước bác Raotro nhường cho đôi đèn đóa :)) :)) :)) :))
Nâng gầm xong hạ rồi, có đăng bài tặng 4 cục lộn gầm trong nì.

đôi đèn nì ko phải lấy trực tiếp từ chỗ bác nam vu mà đổi 1binhf 7 lit 138 nhiều quả chưa lấy nhựa cho 1 bác . nhưng đoi đèn này dùng chả thấy tác dụng lắm ít bật

Sucukinhtrang

Xe tăng
Trông bề ngoài be bé mà to ghê cụ nhờ!:x
Vâng, cái thằng Nhật lùn này cứ tưởng dư lài, có mỗi cái quartz 4 số mà làm cái mạch in trông rõ nguy hiểm. Lãng phí quá cụ ạ.

raotro

Xe container
@ Sư: cái đồng hồ mất nút thì chế nút, nhà cháu hôm nọ vừa phá quả điều khiển ti vi ...để lấy nút. Giờ thừa 1 đống.:))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Một vế giá nóc của em bị lung lay, em định đi xiết lại ốc tiện thể hôm trước đọc được bài của cụ nào chống nóng bằng xốp bạc, các cụ tư vấn giúp em nó có phải xốp chống nóng dân dụng không a? cái món này thì làm ở đâu thì tiện ?
Thanks các cụ.

Lại khoe các cụ tý là hôm nay cháu mới tậu cho em nó quả Sub gầm ghế, phê lòi!

Sucukinhtrang

Xe tăng
Một vế giá nóc của em bị lung lay, em định đi xiết lại ốc tiện thể hôm trước đọc được bài của cụ nào chống nóng bằng xốp bạc, các cụ tư vấn giúp em nó có phải xốp chống nóng dân dụng không a? cái món này thì làm ở đâu thì tiện ?
Thanks các cụ.

Lại khoe các cụ tý là hôm nay cháu mới tậu cho em nó quả Sub gầm ghế, phê lòi!
Sub giề, dư lào, ảnh đâu, nhiêu tìn??? Chiều mai theo đàn lên Làng để Sư nghiệm thu nhá.