Vitara màu nào đẹp nhất?

Hungtm

Xe hơi
Hấp dẫn quá, nhưng giá 795 USD thì chát thật. Liệu có thể khoét như vậy mà lắp loại đèn khác được không? (như những loại xe khác hay lắp).

pingpoong

Xe tăng
Cũng bình thường thôi mà! Ngày xưa "chipxing" yêu VIT vì bán xe cho SUZUKI, còn bây giờ bác ấy bán xe cho ISUZU nên yêu D-max và không còn cảm thấy yêu VIT nữa!
thế ah em tưởng

Viking

Xe điện
Bác xem cái video này (từ phút 4) nhé, quay trên núi Ba Vì đấy ạ.

mms://vnntv.vn/vnntv/thongtintonghop/nam2007/thang8/ngay21_8/autonet.wmv

Quay vô lăng khoảng 30 độ bên nào là đèn bên ấy bắt đầu bật rồi ạ.

Đèn smù theo xe đều có ánh sáng trắng đấy bác? Thích vàng thì có thể thay bóng H7 vàng hoặc dán decal vàng chịu nhiệt ạ.

He he he, xem cái cờ líp này thấy nhà NAVAR không biết lái xe nhé :P:P:P:P, oánh lãi bắt chéo tay như vầy mà học trong trường là ăn mấy cái maniven vào tay rồi.

Viking

Xe điện
[SIZE=2 nói:
HopLPH[/SIZE]]
Cũng bình thường thôi mà! Ngày xưa "chipxing" yêu VIT vì bán xe cho SUZUKI, còn bây giờ bác ấy bán xe cho ISUZU nên yêu D-max và không còn cảm thấy yêu VIT nữa!
Công tâm mà nói thì cụ ấy bỏ VIT là do cái xe đấy nó lởm quá cụ ạ, bỏ máy thường xuyên, sửa mãi không hết nên đánh tiển em lên đường.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

He he he, xem cái cờ líp này thấy nhà NAVAR không biết lái xe nhé :P:P:P:P, oánh lãi bắt chéo tay như vầy mà học trong trường là ăn mấy cái maniven vào tay rồi.
Đấy là phóng viên lái, chứ em chẳng bao giờ lái được như thế ạ