vios màu đen đời 2009 ( đi 20.000km) 510 triệu có mua đựoc ko các bác?

hungacad

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đồng ý. Em cũng vừa đặt 1 em VIOS E 2011 màu xám bạc. nhưng 2 tháng nữa mới có xe. Hôm lấy xe Em đang có ý định muốn bọc ghế da, làm chống ồn toàn bộ xe luôn. Sau đó là làm 1 con màn hình DVD và độ thêm chút loa ngon ngon để nghe nhạc. Các cụ có chỗ nào đồ ngon ,đẹp lại rẻ giới thiệu em nhé. Em định làm luôn ở hãng nhưng thấy báo giá có vẻ cao...
Giá rổ bao nhiêu thế kụ, em cũng đang tính làm 1 con nhưng màu đỏ, màu đỏ có xe ngay không kụ

30U-8182

Xe hơi
Đồng ý. Em cũng vừa đặt 1 em VIOS E 2011 màu xám bạc. nhưng 2 tháng nữa mới có xe. Hôm lấy xe Em đang có ý định muốn bọc ghế da, làm chống ồn toàn bộ xe luôn. Sau đó là làm 1 con màn hình DVD và độ thêm chút loa ngon ngon để nghe nhạc. Các cụ có chỗ nào đồ ngon ,đẹp lại rẻ giới thiệu em nhé. Em định làm luôn ở hãng nhưng thấy báo giá có vẻ cao...
Em mới làm cho con vios của em:
1.Ghế da ( thấy bảo của Sing, gia thật) 6.3tr Quốc Hưng Hàng muối khuyến mại trải sàn, trải cốp.
2.Bọc cần số, vô lăng da xịn: 7 lít Dũng Hàn Thuyên.
3.Đuôi gió nhỏ cốp sau: 950k Thanh Bình auto
4.Suf: MBQ có khiển 1.8trThanh Bình auto
hết phim, còn DVD em ko máu lắm, loa vios nói chung nghe rất ổn, nên theo em các bác bổ xung cái Suf thôi, đừng thay bộ CD, loa nguyên bản . vì cũng thuộc laọi xe cỏ nên em thấy thế là ngon lắm roài.

musso2000

Xe tải
giá chát thế,ô a e có con vios G 2008 biển HP bán tầm 500 thôi cụ có máu ko

hungma92k1

Xe hơi
Cụ chủ thớt đang hỏi về xe cũ đã chạy, theo em các bác nên bám đầu bài:
1. Về giá: 510.000.000Đ: theo em giá đó cũng là bình thường trong thời điểm này. Cái chính là chất lượng của xe, nếu của người quen biết rõ lai lịch, xe không đâm đụng, bảo dưỡng định kỳ (cái này cụ ra hãng hỏi lý lịch bảo dưỡng định kỳ) thì OK.
2. Về màu sắc: đen: vì xe cũ nên mình không thể chọn màu được. Có chăng cụ nên xem mệnh của mình có hợp màu này không????? Theo em nếu không khắc mệnh của cụ thì cũng OK vì cụ cần phương tiện đi lại mà.
3. Xe này cụ mua dùng thì được những cái lợi là: xăng ít, chữa dễ, bán lại có khi còn lãi (em dự thế với cái đất nước này). Em cho cụ một ví dụ đúc kết từ bản thân em: em vừa bán con Altis 1.8 AT 30U-4832, lúc em mua là 710tr (cả biển + 50tr đồ chơi), em đi được 1.3 vạn km, lúc em bán giá là 755tr. Tính ra USD: thì là hòa vốn. Em đi 1 năm rưỡi mà không có gì phải kêu ca: xăng ăn tiết kiệm, chỉ phải thay dầu, chi phí cực ít..... Lý do em cho nó đi ở cũng chỉ vì muốn ngồi thử 1 em nhập khẩu..... thế là khốn nạn.....hơn một tháng đi bộ, mưa, nắng, ốm luôn.
Theo em cụ chỉ cần chất lượng tốt thì giá đấy múc được.
Vài dòng gửi cụ chủ thớt!