vinhomes west point giá cao quá các cụ nhỉ

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Sao cò vạc đi bộ vào vãi thín
h ghê nhỉ, chê đất trung tâm chào bán chung cư đông anh, đúng là mèo mả gà đồng.
Đầu tư vin vỡ mồm 1 thì đầu tư vào cái chỗ mà cậu ý chào chắc còn vỡ mồm gấp 5 gấp 7 lần ý chứ cụ nhểy. Chưa thấy đầu cua tai nheo thế nào đã hót ngon, lại còn dạy khách hàng tiêu tiền mới kinh :)) khách mà tranh nhau đầu tư chắc cụ ý chả phải đi rao dạo thế đâu ợ.

hlx1978

[Tịch thu bằng lái]
Đầu tư vin vỡ mồm 1 thì đầu tư vào cái chỗ mà cậu ý chào chắc còn vỡ mồm gấp 5 gấp 7 lần ý chứ cụ nhểy. Chưa thấy đầu cua tai nheo thế nào đã hót ngon, lại còn dạy khách hàng tiêu tiền mới kinh :)) khách mà tranh nhau đầu tư chắc cụ ý chả phải đi rao dạo thế đâu ợ.
Mình bên Long biên, qua cầu Đông trù là sang bên đấy. Bên Long Biên lên quận 15 năm rồi, hạ tầng đầy đủ rồi mà 17,18 triệu chung cư mua đầy. Nghe cò hót mua Đông anh giá gần 20 thì vỡ mồm là cái chắc.

maxo113

[Tịch thu bằng lái]
quanh đây em thấy Green Bay là ổn nhất

Tập Thiền

Xe tải
Cái tên West Point thật quê mùa, vị trí lại kém xa nếu so với chính dự án của Vin là Skylake gần đó. Nói chung là không thể nâng tầm nó lên được :D

sen.sen

Đi bộ
wespoint đắt vcd các bác nhé, mua đầu tư thì chỉ có hoà hoặc cắt lỗ, nhất là những căn to tiền.

emyeumazda

Xe buýt
Quá chát luôn, giờ thiếu gì dự án tốt mà lao đầu vào Vin nữa làm gì, nó bán giá cao ngất ngưởng ,sau này phí dịch vụ cũng ngất ngưởng

Hoacomay17

Xe tăng
Ở đấy phí dv đắt ko cụ?
3 năm đầu thì 12k sau đó thì 17k nói chung chát xít mà chẳng có vẹo gì ngoài cái bể bơi :D đc cái hành lang điều hoà 24/7. Nhưng nói chung thua thằng Mandrin hoà phát chỗ trần duy hưng

Mấy nhà bọn em ở đây vẫn nói vui, kn mua nhà vin là chờ bàn giao xong đi mua cắt lỗ. Hay hơn là mua lúc đang làm móng

VyKhanh

Xe tải
3 năm đầu thì 12k sau đó thì 17k nói chung chát xít mà chẳng có vẹo gì ngoài cái bể bơi :D đc cái hành lang điều hoà 24/7. Nhưng nói chung thua thằng Mandrin hoà phát chỗ trần duy hưng

Mấy nhà bọn em ở đây vẫn nói vui, kn mua nhà vin là chờ bàn giao xong đi mua cắt lỗ. Hay hơn là mua lúc đang làm móng
Bao năm nay e vẫn thích cái Mandarin chỗ cạnh ams mà ko đủ lực :)
Vin thì e cũng ko hâm mộ, thấy chỗ này xây cũng đẹp, e mua được thì ở cũng thấy mệt vì phí cao. Mà e tưởng bài của vin là miễn phí dv mấy năm đầu mà. Bể bơi là trong nhà hay ngoài trời vậy cụ?

Hoacomay17

Xe tăng
Bao năm nay e vẫn thích cái Mandarin chỗ cạnh ams mà ko đủ lực :)
Vin thì e cũng ko hâm mộ, thấy chỗ này xây cũng đẹp, e mua được thì ở cũng thấy mệt vì phí cao. Mà e tưởng bài của vin là miễn phí dv mấy năm đầu mà. Bể bơi là trong nhà hay ngoài trời vậy cụ?
Có căn free 3 năm có căn không
Nó có bể ngoài trời và một cái bé tẹo trong toà A3

Xây cũng bthuong thôi, đang phải thay một loạt cửa chống cháy cho các hộ và automat chống giật. Chắc lúc mới lắp bị nhầm loại lởm

Căn em ở còn không có điều khiền điều hoà phòng khách do bị lỗi mà ở gần năm chưa thấy có cái mới.

Nói chung ở mới thấy vin cũng thê# thôi

Một số căn thì cư dân kêu bị bốc mùi thối mà chưa xly đc

Đc cái thoát nước tốt :))

VyKhanh

Xe tải

Xây cũng bthuong thôi, đang phải thay một loạt cửa chống cháy cho các hộ và automat chống giật. Chắc lúc mới lắp bị nhầm loại lởm

Căn em ở còn không có điều khiền điều hoà phòng khách do bị lỗi mà ở gần năm chưa thấy có cái mới.

Nhìn từ ngoài đẹp mà cụ, nó ko trắng toát như vin vẫn làm, đường xá xung quanh cũng đẹp, tiện, lại 1 loạt lk bên dưới nữa, nói chung view đẹp :)
Chỗ ở nào chắc cũng không toàn vẹn được, nhưng mà bốc mùi thì kinh quá.
Mà sao lại có nhà đc miễn phí dv có nhà ko ạ?

maxo113

[Tịch thu bằng lái]
em thấy cao quá

Mazda082015

Xe tải
vinhomes west point giá cao quá các cụ nhỉ, em hỏi sale bảo khoảng 50 triệu/m2 căn hơn 60m2 mà giờ mới chuẩn bị làm móng. Gía cao thế sao đầu tư đc lại gần vành đai 3 vừa ồn và bụi nữa, bên cạnh đấy ko có trường học siêu thị bệnh viện và quần thể dân cư như vinhomes mỹ đình gardenia hàm nghi. Trước vinhomes mỹ đình gardenia giá bán khi xây móng có hơn 30triệu 1m thì còn đầu tư được. Kính các cụ chuyên gia vào chém giúp e mở mang tầm mắt ah, tks all
Nói thật với cụ, em làm sales Vin đây ạ. Dự án thì chả có gì đặc biệt từ vị trí, quy hoạch, nội thất , thiết kế... mà bán trung bình từ 45-65tr/m2 em cũng đến ạ. Vừa rồi ra hàng em mới bán được cho khách Hàn chứ khách Việt chưa bán đc căn nào, so sánh vị trí thì ko bằng Vin D'capitale , nhận nhà muộn hơn Green Bay, giá Chát không gian sống ko bằng Green. Nói đến giá thị trường cũng ngã ngửa, bảo mua để ở thì cũng Ok , đầu tư cho thuê thì đước chứ lướt lủng em chịu chả dám tư vấn cho khách nào cả.
Trước traning Vin City thì nghĩ tầm 2 chục giờ chắc ko có giá ấy. Thị trường thì bão hòa với giá đó BĐS Vinhomes sắp tới sẽ chắc mệt lắm đây , sales Vin đa phần sắp chết đói rồi, chạy linh tinh sang các sàn khác sang Vimefuland hết rồi. Nhưng phải nói 1 điều các cụ mua ở nên chọn Vin , dịch vụ quá chất các cụ ạ, đa phần khách hàng đã mua của Vinhomes rồi chắc chắn khó muốn tìm nơi nào khác để sinh sống.

Dovietbao2509

Xe tải
Nói thật với cụ, em làm sales Vin đây ạ. Dự án thì chả có gì đặc biệt từ vị trí, quy hoạch, nội thất , thiết kế... mà bán trung bình từ 45-65tr/m2 em cũng đến ạ. Vừa rồi ra hàng em mới bán được cho khách Hàn chứ khách Việt chưa bán đc căn nào, so sánh vị trí thì ko bằng Vin D'capitale , nhận nhà muộn hơn Green Bay, giá Chát không gian sống ko bằng Green. Nói đến giá thị trường cũng ngã ngửa, bảo mua để ở thì cũng Ok , đầu tư cho thuê thì đước chứ lướt lủng em chịu chả dám tư vấn cho khách nào cả.
Trước traning Vin City thì nghĩ tầm 2 chục giờ chắc ko có giá ấy. Thị trường thì bão hòa với giá đó BĐS Vinhomes sắp tới sẽ chắc mệt lắm đây , sales Vin đa phần sắp chết đói rồi, chạy linh tinh sang các sàn khác sang Vimefuland hết rồi. Nhưng phải nói 1 điều các cụ mua ở nên chọn Vin , dịch vụ quá chất các cụ ạ, đa phần khách hàng đã mua của Vinhomes rồi chắc chắn khó muốn tìm nơi nào khác để sinh sống.
Vin city em nghĩ Vin phải để giá 35 - 40 tuỳ căn chứ cg k có rẻ ợ

kimyen278

Xe hơi

cụ ở bên nào của vin mà quản lý có vẻ yếu kém thế ạ :D em thấy phí dịch vụ các kiểu ở vin cao nên nói chung là cũng ao ước mà gần đây thấy có vẻ có nhiều cụ cũng chê

Bounty Hunter

Xe máy
đầu tư thì mời cụ sang Sky Park với em :3