[Cần bán] Vinhomes Chính Thức Trình Làng Siêu Dự Án Vinhomes Cổ Loa

Số điện thoại
0916065161
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
00000 VNĐ
Diện tích
300㎡

Diệu Linh Vinhomes

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
công nhận là phù hợp ví tiền hay không thôi, còn chỗ này ai chả thích
Như em đi con mazda từ 2020. Với em xe chỉ là phương tiện, phục vụ công việc , đưa đón khách hàng, gia đình đi lại vì có con nhỏ. Đến giờ em cũng chưa tính đổi xe , nhưng có những người vì thích , họ có tiền thì họ lên đời liên tục. Đôi khi chưa đủ tiền - nhưng vì thích họ vẫn đổi - thiếu thì vay bank.
Nên đôi khi tiền là một chuyện thôi cụ, sẽ có những khách hàng họ thoải mái tiền để mua cổ loa nhưng họ chưa mua, cũng có KH ko đủ tiền , nhưng họ vẫn mua bình thường.
Mọi thứ vẫn phải là đúng người - đúng thời điểm.

hanwha

Xe hơi
Đợt này không có sóng, sự chú ý lại dồn vào hết bão lũ nên chắc lượng khớp it

Diệu Linh Vinhomes

Xe hơi

Diệu Linh Vinhomes

Xe hơi
Đợt này không có sóng, sự chú ý lại dồn vào hết bão lũ nên chắc lượng khớp it
Em ở trên này chắc các cụ biết, đợt vừa rồi nhiều sale bị hụt hẫng đó cụ ạ. Vì nhiều sale sau trận Vin Hưng Yên 4/2022 đánh sóng xong , thị trường gãy - đóng băng mãi đến 7/2023 . Nhiều sale bỏ nghề, xong giờ lại quay lại - hy vọng vào Cổ Loa .
Nhưng Vin Hưng Yên - ngày mới mở bán 2022 90% là khách mua để đầu tư, ngắn - dài - ba chỉ - thịt mỡ đủ cả. :D
Còn cổ loa thì không như vậy - sóng ko thể to như Vin HY vì những yếu tố sau :
- 50% khách quan tâm cổ loa là mua để sở hữu , để ở
- 30% khách tìm hiểu xác định là đầu tư trung hạn , lâu dài
- 20% khách là tò mò , có quan tâm nhưng ko thực sự tập trung nghiên cứu kĩ.
Với tâm lý mua để sở hữu và dùng thì KH họ ko vội, họ sẽ nghiên cứu kĩ, khác với tâm lý KH mua đầu tư ngắn hạn, lướt lát.
Cũng thêm vừa rồi bão lũ căng thẳng quá, các sếp - khách ViP thì đi chống bão - lũ - lo việc nhà nước , chính quyền . Các chủ doanh nghiệp thì còn phải lo cứu cơ sở vật chất , kho hàng , bến bãi của DN. Nên tỉ lệ khớp căn mấy ngày đầu ko tốt như anh em sale nghĩ.
Nhưng từ hôm 13,14/9 đến giờ thị trường bán nhịp nhàng và ổn định thực sự đó cụ ạ.

Diệu Linh Vinhomes

Xe hơi
Không biết đợt rồi cccm Of đã có cụ nào kịp vào được căn của đợt 1 chưa nhỉ ?
Đợt 1 giá tốt hơn hẳn đó cụ.
Như em khớp cho khách của em căn TN5-25.
Loại 75m2 hướng ĐB , ngay đầu dãy , block 1 của Phân Khu Thịnh Vượng , khớp những ngày đầu tiên ra hàng. Tổng giá vay 18T: 22.868
Giờ những căn tương tự như vậy , cùng hướng và diện tích , cùng phân khu nhưng lùi sâu xuống hơn chút thì giá vay 18T là : 23.500 rùi ạ.