[Funland] Vĩnh biệt Lazada.

Hatha Yoga

Xe tăng
Mịa cái bọn rởm Lazada này càng ngày càng ức chế, con chó nhà em bị ve rận em đặt thuốc bôi gáy diệt ve rận cho chó mà đm đến ức chế, lâu rồi khoảng nửa tháng trước em đặt 1 đơn giá trị thấp có vài chục ngàn, đợi dăm bảy hôm chả thấy điện thoại í éo gì, 1 phần em cũng sợ thuốc rẻ tiền kém hiệu quả, 1 phần em nghĩ đơn giá trị thấp quá chúng nó sao nhãng. Khốn nạn là đkm nó Gmail lại xác nhận là đã giao hàng thành công, trong khi em chả hay biết gì.
giao thanh cong.JPG

Cuối tháng 7 em đặt 1 đơn tổng 73 ngàn, đợi cả tuần nay không thấy rung chuông gì, chán với bọn này, thề không bao giờ dây vào bọn hủi này nữa, vào chat trợ giúp đợi nửa tiếng cũng chẳng thấy con mịa đứa nào trợ giúp.

Bye bye mày nhé bọn lởm.

MAGIC LIFE

Xe buýt
cụ cứ ship COD. cầm đc hàng thì mới giao tiền. Chưa thấy ai gọi mà đã giao thành công thì lạ nhể :D

Cụ qua shoppee xem khá hơn ko :D

Chỉnh sửa cuối:

Gcar

Xe container
cụ kiểm tra lại chổ tiếp tân tòa nhà xem nó có nhận dùm không.

Chat là robot thì phải, cụ phải viết dài rõ ra nó không hiểu được thì nó mới xì cái link cho gặp người thật! :D

Hatha Yoga

Xe tăng
cụ kiểm tra lại chổ tiếp tân tòa nhà xem nó có nhận dùm không.

Chat là robot thì phải, cụ phải viết dài rõ ra nó không hiểu được thì nó mới xì cái link cho gặp người thật! :D
Nhà em nhà riêng, nhà ngõ ạ, em mua nhiều online rồi ạ, cả Laz và Shoppe, nhưng thằng Laz này dạo này nó ngáo hay sao ấy.

MAGIC LIFE

Xe buýt
COD thì nghĩa là cụ chưa mất tiền. thế nó giao cho MA à :D
--------------------------------
món của cụ qua shopee đây :D bên shopee thấy bán số lượng tận hơn 1K,đánh giá toàn 5 sao. :D

hoangduc.sbr

Xe container
Shopee mấy hn có mấy mã giảm 88k trực tiếp hoặc hoàn xu. Em rảnh háng với tính hay thức muộn xem sexcam online nên cũng lọ mọ cài bộ đếm t/gian về. Cứ đến giờ cái là bấm mã thật nhanh, mua đc mấy cái tai nghe Khựa sau giảm có vài chục mà nghe hay phết:D

Hatha Yoga

Xe tăng
Em biết là chưa mất tiền nhưng không hiểu nó giao nhầm hay nó ngại không giao rồi cứ báo giao rồi.

Spencie

Xe tăng
Giật cả mình, em lại tưởng Lazada phá sản, em hay mua Lazada, chưa gặp vấn đề gì. Em toàn chọn hình thức giao hàng-trả tiền. :D

Hatha Yoga

Xe tăng
Shopee mấy hn có mấy mã giảm 88k trực tiếp hoặc hoàn xu. Em rảnh háng với tính hay thức muộn xem sexcam online nên cũng lọ mọ cài bộ đếm t/gian về. Cứ đến giờ cái là bấm mã thật nhanh, mua đc mấy cái tai nghe Khựa sau giảm có vài chục mà nghe hay phết:D
Xem sếch ở đâu đới cụ, trước em hay xem ở xnxx.

Bluestorm

[Tịch thu bằng lái]
Không liên quan đến lazada nhưng chủ thớt thử xài Revolution coi, khá là đắt so với mặt bằng chung nhưng hiệu quả với đủ các thể loại ve rận trên da, trong tai nữa, quan trọng nhất là an toàn không tác dụng phụ. Em mua một tuýp dùng 1 lần(hết luôn) cách đây mấy năm tầm 200k gì đấy.

Hatha Yoga

Xe tăng
Không liên quan đến lazada nhưng chủ thớt thử xài Revolution coi, khá là đắt so với mặt bằng chung nhưng hiệu quả với đủ các thể loại ve rận trên da, trong tai nữa, quan trọng nhất là an toàn không tác dụng phụ. Em mua một tuýp dùng 1 lần(hết luôn) cách đây mấy năm tầm 200k gì đấy.
Cảm ơn cụ chia sẻ ạ, em cũng chơi loại vừa miếng thôi ạ. Có loại kẹo gì cho chó ăn ấy em cũng thích nhưng khá chát.

Alibama

Xe buýt
Shipper thấy món của cụ đúng cái nó đang cần, nên hớt tay trên thôi mà

HAMATA

Xe tải
Trước e mua điều hoà lazada nó giao cục nóng lạnh khác nhau ko lắp đc. Đổi trả thì phải tự chở ra bưu điện gửi. Cạch 80 đời.

Hatha Yoga

Xe tăng
Shipper thấy món của cụ đúng cái nó đang cần, nên hớt tay trên thôi mà
Mà em đặt tận 2 lần chứ cụ, ngày nào em cũng phải bắt 1 ít ve rận cho con chó cho nó đỡ thôi chứ nhiều quá và mất thời gian cũng chẳng bắt hết được, nghĩ nó tức.

Hatha Yoga

Xe tăng
Trước e mua điều hoà lazada nó giao cục nóng lạnh khác nhau ko lắp đc. Đổi trả thì phải tự chở ra bưu điện gửi. Cạch 80 đời.
Cứ tưởng thương hiệu mạnh và uy tín thì ít lộm nhộm nhưng cũng thế cả thôi ạ, không biết cái bọn cò con còn lồm nhộm sao nữa. Cứ bảo sao toàn người ta hại người mình.

blackbox

Xe tăng
cụ cứ ship COD. cầm đc hàng thì mới giao tiền. Chưa thấy ai gọi mà đã giao thành công thì lạ nhể :D

Cụ qua shoppee xem khá hơn ko :D
Shoppee cũng như mứt. Em cạch cmnl.
Order hàng thì nó xoá mịe giỏ hàng đi, báo không có sp nào. Làm phải order lại thì lại xoá đi tiếp.
Thế méo nào chục ngày sau có thằng đến giao hàng. Xong mấy hôm sau nữa lại có thằng nữa đến giao hàng.
Mà check tài khoản shoppee chả có đơn hàng chó nào!
Thật là tài tình!