Thảo luận Vinfat Lux SA 2.0

ductienqn

Xe tăng
Đây toàn những ông xem ảnh mạng rồi chém, có ông nào xem xe thật đâu, nói gì đến sở hữu. Em cũng vậy, đến hôm qua mới nhìn thấy 1 cái sa đầu tiên trên phố. Không ấn tượng như ảnh, nhưng nhận ra ngay tức thì vì hai dải led ấn tượng mặt trước.
Ừ chắc vậy dd bây h toàn của mấy thánh .

datto70

Xe container
Sao lắm cụ chê 2 con Luxx này thế nhỉ? :-?:P

radiogaga

Xe điện
EM góp cái hình thôi miễn bình luận

ThrillSeeker

Xe hơi
Thì có ai chê ngoại thất, thiết kế của mấy em Lắc xu ry này xấu đâu =))
Xe Lắc xu ry nó ngoài ngoại thất mà là sự hưởng thụ, chau chuốt, tinh tế trong hoàn thiện nội thất. Vì đó là 99% thời gian người dùng hưởng thụ cái xe, chứ không phải rửa xe, đánh bóng rồi chụp sống ảo, hay khoe lên mạng, nhé. :)

bep24g

Xe đạp
Website
bep24h.vn
Ôi thề đi ngoài đường nhìn họ đi xe vinfast trông đẹp thật sự. màu sơn đậm bóng làm xe nổi bật rõ ràng luôn

RAVA

Xe ba gác
Đây toàn những ông xem ảnh mạng rồi chém, có ông nào xem xe thật đâu, nói gì đến sở hữu. Em cũng vậy, đến hôm qua mới nhìn thấy 1 cái sa đầu tiên trên phố. Không ấn tượng như ảnh, nhưng nhận ra ngay tức thì vì hai dải led ấn tượng mặt trước.
-Bác chắc ít đi Vincom, Vin nó bày đầy ra, cứ sảnh giữa của bất cứ cái Vincom nào cũng có vài con từ Lux A, SA cho đến Fadil, e thấy cả ở HN, SG, ĐN, Hải Phòng...Còn giờ ngoài đg HN e cũng thấy nhiều rồi!

Theo mình biết thì có rất nhiều cụ đã sd xe Cam Mec nhảy qua Lux đó là sự thật còn các thánh chém thì mình kg biết.
Đúng là như thế nhưng toàn ông đối tác liên quan đến vin thôi. Có ông còn mới lái một vòng chưa biết thế nào còn phát biểu êm hơn Mec với Bim cơ. Tài thế.

cocsku

Xe cút kít
-Bác chắc ít đi Vincom, Vin nó bày đầy ra, cứ sảnh giữa của bất cứ cái Vincom nào cũng có vài con từ Lux A, SA cho đến Fadil, e thấy cả ở HN, SG, ĐN, Hải Phòng...Còn giờ ngoài đg HN e cũng thấy nhiều rồi!
Cụ đoán chuẩn, em chưa vào Vincom bao giờ!

ductienqn

Xe tăng
Đúng là như thế nhưng toàn ông đối tác liên quan đến vin thôi. Có ông còn mới lái một vòng chưa biết thế nào còn phát biểu êm hơn Mec với Bim cơ. Tài thế.
Lão này cũng thợ xe mà vẫn chơi đó báchttps://autopro.com.vn/tho-do-moi-vao-nghe-danh-gia-vinfast-lux-sa20-xe-van-hanh-ngon-nhung-van-con-nhieu-diem-chua-ung-20190925110946019.chn

ThrillSeeker

Xe hơi
Xe mới có con nào vận hành không ngon?!
Tôi đố các cụ chỉ ra được con xe phổ thông, từ hạng A tới Z, chả có cái con nào xe mới mà không vận hành ngon cả! Chỉ là có bốc, có đầm, chắc, hay không thôi =))

rock4ever

Xe tải
Xe mới có con nào vận hành không ngon?!
Tôi đố các cụ chỉ ra được con xe phổ thông, từ hạng A tới Z, chả có cái con nào xe mới mà không vận hành ngon cả! Chỉ là có bốc, có đầm, chắc, hay không thôi =))
Chuẩn. Nhưng cùng hạng A, có con ồn như công nông và có con câch âm như hạng B.

300kmh

Xe đạp
Báo chí đưa tin chuyện hôm qua
Mộng rằng xe Việt sớm nở hoa
Chiến thắng bên trong lẫn ngoài nước
Mã đáo xuân sang đổ bảng hoa
Việt dân chí cùng đã mãn nhãn
Nam quốc chốt cùng đã vươn xa
Đại tin năm châu không còn xa
Thắng mọi nẻo đường vượt trường xa.

Thấy báo đài đưa tin nghe đã hết cái tai, mát hết con mắt các cụ ạ. Em vốn ngày ngày mần ruộng, trồng cây nên tay ướt chân đất thấy chòm xóm tám chuyện cho mình hay là Việt Nam mình tự làm xe hơi rồi đó bây. Đang ráng cày, đợi hai ba dzụ tới trúng mùa đều đều em bán lúa của hai mẫu để lên thành phố mua con Vinh phát về để khoe với bà con láng giềng mấy cụ ơi.

hatchback

Xe buýt

Thấy báo đài đưa tin nghe đã hết cái tai, mát hết con mắt các cụ ạ. Em vốn ngày ngày mần ruộng, trồng cây nên tay ướt chân đất thấy chòm xóm tám chuyện cho mình hay là Việt Nam mình tự làm xe hơi rồi đó bây. Đang ráng cày, đợi hai ba dzụ tới trúng mùa đều đều em bán lúa của hai mẫu để lên thành phố mua con Vinh phát về để khoe với bà con láng giềng mấy cụ ơi.
Cụ đừng làm thơ nữa có được không?

gi.mi.ko

Xe tải

Với 2 mẫu lúa của cụ 1 năm lãi giỏi được 50 triệu.
Như vậy để cụ tậu vinh phát lắc thì phải 20 năm nữa cụ nhé :)

300kmh

Xe đạp
Với 2 mẫu lúa của cụ 1 năm lãi giỏi được 50 triệu.
Như vậy để cụ tậu vinh phát lắc thì phải 20 năm nữa cụ nhé :)
Cụ cứ xem thường lúa nhà em, hai mẫu ấy mỗi lần thu hoạch em đều đạt chỉ tiêu năng suất xã giao cho. Luôn trong đầu bình bầu của chi hội nông dân sản xuất giỏi của huyện đó cụ. Qua năm tới em lên xã huyện để xin vay vốn mua nông cụ phục vụ cho việc sản xuất tại gia, lý do vay là mua con Vinfast về làm máy cày.

Chỉnh sửa cuối:

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Vớ vẩn nhất là lôi cái câu "tinh thần Việt " vô cho 1 sản phẩm chưa biết thế nào
Theo em tinh thần Việt mà VF nói đến là tinh thần của doanh nhân người Việt đầu tư mạo hiểm cho một dự án chết nhiều hơn sống, của tập thể nhân viên làm như điên như cuồng trong 22 tháng biến nơi hoang vu thành nhà máy và ra con xe :D