Thảo luận Vinfat Lux SA 2.0

Minhkhang2013

Xe hơi
Những bạn làm cho anh Vinh như thế này cũng nên dành chút thời gian để còm ở những chỗ khác cho đa dạng.
Hỏi thật nhé cụ, trong cuộc sống cụ có hay đoán sai không? Mà ở VN mọi thứ không rõ ràng đoán sai, nhận định sai là không có ăn đâu cụ.

gi.mi.ko

Xe tải
Chấp làm gì cụ, nhiều thành phần không chọc ngoáy là họ không chịu được. Ngồi đáy giếng nhưng toàn phán như am hiểu lắm. Loại ấy next cụ ạ
Thú thực em nhìn con lux đẹp hơn cam đấy, nhưng với giá này thì em vẫn chọn Cam :)

Gengine

Xe tăng
Nói một cách nghiêm túc, với mức giá VF đưa ra mà khung gầm, động cơ, hộp số, phần điện, điện tử y xì với X5 thì em thấy có thể chơi được.

Còn độ đẽo rồi thì em nhường các cụ. Mấy vụ tinh chỉnh theo điều kiện Việt Nam em ngán lắm.

ductienqn

Xe tăng
Thêm cái khoản dịch vụ sau bán hàng nữa cụ cái này quan trọng vd như bảo hành bảo dưởng sửa chửa phụ tùng thay thế xe Việt thì chi phí như VN mong nó làm được như Toy còn chi phí như mấy ông kẹ Đức thì e xin chào.

Tookies

Xe điện
Mông em nó đẹp không.

Em thích mông không xăm trổ =))
nhận xe là em đi xoá hình xăm, để lại 3 chữ VNA =))

Hoặc cụ nào gỡ thì cho em xin 1 chữ S,

Em độ thành VN ASS - mông Việt xịn xò!
Em nói thật, không đùa nhé. Vừa chốt cọc rồi!

Chỉnh sửa cuối:

Minhkhang2013

Xe hơi
Em thích mông không xăm trổ =))
nhận xe là em đi xoá hình xăm, để lại 3 chữ VNA =))

Hoặc cụ nào gỡ thì cho em xin 1 chữ S,

Em độ thành VN ASS - mông Việt xịn xò!
Em nói thật, không đùa nhé. Vừa chốt cọc rồi!
Em sẽ để đi 1 thời gian để quảng cáo cho anh V sau đó gỡ sau. Dù gì cũng mong anh ấy thành công trong việc sản xuất oto còn hơn làm bđs

Tookies

Xe điện
Em sẽ để đi 1 thời gian để quảng cáo cho anh V sau đó gỡ sau. Dù gì cũng mong anh ấy thành công trong việc sản xuất oto còn hơn làm bđs
Em cũng mong thế thôi! Xe cũ cũng có bắn ghim logo, chữ chiếc gì đâu. Lúc nào cụ gỡ - cho em xin 1 chữ S nhé!

Minhkhang2013

Xe hơi
Em cũng mong thế thôi! Xe cũ cũng có bắn ghim logo, chữ chiếc gì đâu. Lúc nào cụ gỡ - cho em xin 1 chữ S nhé!
Hic nhiều người thì phải mất tiền mua chữ DISCOVERY để gắn vào. Hình như chữ Vinfast này chỉ dán nên tháo cũng dễ.

lapin

Xe container
Em thấy a Vovachenko thừa biết gắn thế xấu...

Ocean13

Xe tải
Dây chuyền sx xe đã vận hành, xe cũng đã ra lò và đã được bàn giao cho khách hàng. Với sản lượng công bố là 250.000 xe/năm thì trung bình là 1000 xe/ngày. Vậy tại sao cứ ỉa són ra vài chiếc? Câu trả lời có thể là để hóng đã, thấy ngon thì cạp, ko ngon thì nhà máy chuyển hình thức sử dụng sang thành biệt thự.

Sếp đại em chính là người đặt mua mấy chiếc và nhận xe VF đợt đầu, hiện tại dưới hầm công ty chỉ có 1 con, mà để cũng ko đi. Nhìn thực tế ngoại hình thì đẹp (Pininfarina mà còn ko đẹp nữa thì thôi), cũng sang sang (nói thật là có tý ty sang hơn Cam, nhưng sang hơn là do mình nhìn Cam no quen rồi); còn lại cũng ko thấy có cái gì đang giá tỷ rưỡi cả. Xe đỗ cạnh con C200, nhìn đã thấy ko có cửa rồi, đừng nói là E

Minhkhang2013

Xe hơi
Dây chuyền sx xe đã vận hành, xe cũng đã ra lò và đã được bàn giao cho khách hàng. Với sản lượng công bố là 250.000 xe/năm thì trung bình là 1000 xe/ngày. Vậy tại sao cứ ỉa són ra vài chiếc? Câu trả lời có thể là để hóng đã, thấy ngon thì cạp, ko ngon thì nhà máy chuyển hình thức sử dụng sang thành biệt thự.

Sếp đại em chính là người đặt mua mấy chiếc và nhận xe VF đợt đầu, hiện tại dưới hầm công ty chỉ có 1 con, mà để cũng ko đi. Nhìn thực tế ngoại hình thì đẹp (Pininfarina mà còn ko đẹp nữa thì thôi), cũng sang sang (nói thật là có tý ty sang hơn Cam, nhưng sang hơn là do mình nhìn Cam no quen rồi); còn lại cũng ko thấy có cái gì đang giá tỷ rưỡi cả. Xe đỗ cạnh con C200, nhìn đã thấy ko có cửa rồi, đừng nói là E
Người không đặt xe có khác. Tất cả những người đặt xe phải chọn thời gian nhận xe trên app, mà thời gian nhận xe chỉ chọn được từ tháng 9. Những người nhận xe tháng 8 chắc là quen biết. Nên đợi đi cụ, cụ không đặt xe mà còn hóng hơn người đặt xe.

Ocean13

Xe tải
Người không đặt xe có khác. Tất cả những người đặt xe phải chọn thời gian nhận xe trên app, mà thời gian nhận xe chỉ chọn được từ tháng 9. Những người nhận xe tháng 8 chắc là quen biết. Nên đợi đi cụ, cụ không đặt xe mà còn hóng hơn người đặt xe.
Vâng, cái gì của Vova cũng vượt ra ngoài vũ trụ rồi, muốn mua cũng ko dễ đâu. Cái bài ấy Vin áp dụng cách đây 10 năm là chuẩn, bây h thì nó lạc hậu quá rồi. Mà hơn nữa nó là cái xe thôi, ko phải là điều gì ghê gớm; ko có VF thì có cả chục các sự lựa chọn khác. VF làm marketing cái kiểu cho seeder vào khích bác kiểu chíp hôi thế này ko phải là cách làm marketing đàng hoàng. Mà các bác seeder cũng nên nhớ là các các cũng chỉ làm thuê cho anh Vova, giỏi lắm tháng 20tr, các bác cũng *** có của đi xe Vin đâu mà to mồm

Minhkhang2013

Xe hơi
Vâng, cái gì của Vova cũng vượt ra ngoài vũ trụ rồi, muốn mua cũng ko dễ đâu. Cái bài ấy Vin áp dụng cách đây 10 năm là chuẩn, bây h thì nó lạc hậu quá rồi. Mà hơn nữa nó là cái xe thôi, ko phải là điều gì ghê gớm; ko có VF thì có cả chục các sự lựa chọn khác. VF làm marketing cái kiểu cho seeder vào khích bác kiểu chíp hôi thế này ko phải là cách làm marketing đàng hoàng. Mà các bác seeder cũng nên nhớ là các các cũng chỉ làm thuê cho anh Vova, giỏi lắm tháng 20tr, các bác cũng *** có của đi xe Vin đâu mà to mồm
Đó lại đoán mò rồi. Seeder nào mà lại ngu đi khích bác khách hàng tương lại vậy. Hôm nào nhận xe mình làm gì để không bị coi là sale/ seeder đây. :)

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Đó lại đoán mò rồi. Seeder nào mà lại ngu đi khích bác khách hàng tương lại vậy. Hôm nào nhận xe mình làm gì để không bị coi là sale/ seeder đây. :)
Cụ đủ tiền và dám mua xe VF cụ lên đây tạo nick mới chém gió lgi cho nhọc. Tiền cụ cụ tiêu mặc cha chúng nó :))