VinCity- Thớt cập nhật thông tin

Trạng thái
Thớt đang đóng

gialamduy

Xe tải
Tương lai khả năng là khu Đông sẽ như phố Đông (Pudong) bên Thượng hải, :)):)):)):-j:-j:-j
Nếu các lãnh đạo quan tâm có tầm nhìn và đầu tư mạnh dạn. Bỏ sân bay và xe lửa và kho xăng gia lâm. Thì phố đông sẽ rất đẹp... lúc đó sẽ ko hạn chế cao tầng nữa. Riverside sẽ hoành tráng hơn..

victory123

Xe hơi
NHÀ MẪU CĂN 1PN CHO CÁC CỤ NGẮM ĐÂY Ạ, SÁNG NAY THẤY TRÊN MẠNG :)
Khám phá kiệt tác căn hộ mẫu Studio - VinCity Ocean Park cùng Chúng tôi https://my.matterport.com/show/?m=CbjB8okUpuE
Với diện tích vừa đủ, giá bán hoặc giá cho thuê tốt nhất so với các loại căn hộ khác, Studio đặc biệt phù hợp với người độc thân, sinh viên học tại Hà Nội, cán bộ và chuyên gia thuê nhà để làm việc tại các doanh nghiệp và khu công nghiệp tại Gia Lâm và lân cận, vợ chồng mới cưới.., update thường xuyên tại: https://www.facebook.com/vincitycenter.vn/ các Cụ ghé thăm nhé :)
Studio chứ ko phải là 1 phòng ngủ cụ ới

bilic

Xe buýt
Có quy hoạch luôn rùi đây Cụ ơi https://vincityoceanpark.vin-city.vn/2018/09/duyet-chi-gioi-duong-do-tuyen-duong-kdt-gia-lam-toi-ga-phu-thi.html
Tuyến đường được quy hoạch với quy mô mặt cắt ngang đường rộng 40m, trong đó lòng đường hai bên mỗi bên rộng 10,5m, vỉa hè mỗi bên rộng 6m và dải phân cách giữa rộng 7m.
Có 2 tuyến đường BT nữa đi vào từ ecopark nhưng nghe nói HN bị dừng hết cá dự án BT rồi.

gialamduy

Xe tải
Căng nhỉ. Ít đường vào quá
Ít cái gì vậy cụ. Từ hà nội có đến 6 đường vào... 3 đường từ đường 5 cũ là: ngô xuân quảng - trâu quỳ. Đường đông dư dương xá phía kiên thành đã thông để xe vật liệu vào. Đường kiêu kị cầu vượt phú thụy. 2 đường từ đường ecopark là đường đông dư dương xá sắp thông cầu sông cầu bây để xe vật liệu vào. Đường đa tốn -đào xuyên. 1 đường vừa mới thông mấy hôm nay là đường cao tốc hn-hp , vin mới xin thông đoạn đầu nút giao sau đó rẽ xuống điểm xuống sông cầu bây để đi vào đường gom đã mở rộng và làm cầu sắt thần tốc qua sông để xe vật liệu nối đuôi nhau vào.. đấy là những gì em biết khi đi nhìn thực tế... sau này sẽ có thêm đường bt và mở rộng nữa .. ngoài ra còn đường từ kcn kiêu kị và cầu ngọc động vào nữa..

tunglv

Xe đạp
Ít cái gì vậy cụ. Từ hà nội có đến 6 đường vào... 3 đường từ đường 5 cũ là: ngô xuân quảng - trâu quỳ. Đường đông dư dương xá phía kiên thành đã thông để xe vật liệu vào. Đường kiêu kị cầu vượt phú thụy. 2 đường từ đường ecopark là đường đông dư dương xá sắp thông cầu sông cầu bây để xe vật liệu vào. Đường đa tốn -đào xuyên. 1 đường vừa mới thông mấy hôm nay là đường cao tốc hn-hp , vin mới xin thông đoạn đầu nút giao sau đó rẽ xuống điểm xuống sông cầu bây để đi vào đường gom đã mở rộng và làm cầu sắt thần tốc qua sông để xe vật liệu nối đuôi nhau vào.. đấy là những gì em biết khi đi nhìn thực tế... sau này sẽ có thêm đường bt và mở rộng nữa .. ngoài ra còn đường từ kcn kiêu kị và cầu ngọc động vào nữa..
Chuẩn rồi cụ, từ Ngô Xuân Quảng có thể đi 2 lối vào dự án, một là qua khu 31ha rồi đi qua 1 cái cầu nho nhỏ giữa làng Kiên Thành, hai là đi từ NXQ vào trường HV Nông Nghiệp rồi đi tiếp

gialamduy

Xe tải
Chuẩn rồi cụ, từ Ngô Xuân Quảng có thể đi 2 lối vào dự án, một là qua khu 31ha rồi đi qua 1 cái cầu nho nhỏ giữa làng Kiên Thành, hai là đi từ NXQ vào trường HV Nông Nghiệp rồ
i đi tiếp
Dự án lớn như vậy các cụ ko lo nối đi. Vì nó có nhiều hướng tiếp cận nhiều đường tắt vào.. em chỉ lo giá tăng cao quá thui.. làm em và nhiều người vỡ mộng...

tunglv

Xe đạp
Dự án lớn như vậy các cụ ko lo nối đi. Vì nó có nhiều hướng tiếp cận nhiều đường tắt vào.. em chỉ lo giá tăng cao quá thui.. làm em và nhiều người vỡ mộng...
Đúng là dự án như này thì Cdt đã có hết phương án đường đi rồi. Các cụ cứ search là sẽ thấy.
Với hạ tầng và tiện ích như vậy thì em dự là giá sẽ tương xứng thôi!

quangkhunglong

Xe tăng
Nếu đi từ nội thành HN thì vẫn phải vòng ra đường 5 cũ phải không cụ? Tiện hỏi cụ câu nữa: Đi từ Hp lên theo cao tốc thì vào được nhỉ?

tunglv

Xe đạp
Nếu đi từ nội thành HN thì vẫn phải vòng ra đường 5 cũ phải không cụ? Tiện hỏi cụ câu nữa: Đi từ Hp lên theo cao tốc thì vào được nhỉ?
Cụ Khủng Long ơi, cụ có thể đi ra cầu Thanh Trì rồi lên Cao Tốc 5b vào luôn dự án ạ.
Cụ nhìn thấy cái đường vắt từ cao tốc 5B vào luôn dự án ko ạ?

tunglv

Xe đạp
Ngày mai bắt đầu có khoảng giá thấp nhất và cao nhất cho các cụ chém gió tiếp nhé. Thông tin chính thức ạ. bác nào quan tâm inbox em có gửi cho các bác tham khảo chứ không dám up lên đây đâu ạ
Khoảng giá thì có từ đầu năm roài cụ ơi. Chính thức là chính thức, ko có KHOẢNG nữa đâu cụ ạ

tunglv

Xe đạp
Từ trươc tới giờ là giá do sales và sàn đồn đoán cho khách đặt chỗ thiện chí. còn ngày mai là giá do vin đưa ra nó khác đấy ạ.
Vâng, em và mọi người ở thớt này chờ cái "giá do vin đưa ra" của cụ. Mà cụ nói là chính thức thì cụ cứ public lên cho mọi người cùng bàn luận, chính thức thì sợ j bị phạt nữa, nhề cụ nhề!

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Từ trươc tới giờ là giá do sales và sàn đồn đoán cho khách đặt chỗ thiện chí. còn ngày mai là giá do vin đưa ra nó khác đấy ạ.
Chính thức mà lại không dám up còn phải inbox, nghe nó cứ mâu thuẫn kiểu gì ấy nhỉ =))

victory123

Xe hơi
E nghĩ phải đi đường 5 cũ thôi. Đường cao tốc đi vào thì mới trên giấy thôi cụ, chắc cụ phải đợi vài năm sau khi có nhiều người ở mới làm.

quangkhunglong

Xe tăng
Cụ Khủng Long ơi, cụ có thể đi ra cầu Thanh Trì rồi lên Cao Tốc 5b vào luôn dự án ạ.
Cụ nhìn thấy cái đường vắt từ cao tốc 5B vào luôn dự án ko ạ?

Rồi, cảm ơn cụ. Hy vọng cầu vượt từ cao tôc 5b sẽ xong sớm

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Không biết bác đã bán hàng bđs của Vin bao giờ chưa bác sẽ hiểu. Vin truyền thông theo cách mỗi ngày bơm thêm 1 ít thông tin dưới dạng không chính thức và k có dấu đỏ cấm sale đăng lên mạng mà chỉ được gửi inbox cho khách. VD như thời điểm bây giờ thồn tin mặt bằng gần như là chính xác 100% nhưng vin vẫn đang cấm truyền thông đó
Mặt bằng truyền thông hàng tháng nay rồi bác ơi =)) em k phải mấy sàn lẻ lần đầu đc bán hàng vin đâu nên những cái bác nói thừa thãi quá :))
Cái gì khi chính thức và được truyền thông thì thoải mái mà đăng chứ ko có kiểu chính thức nhưng lại vẫn phải inbox, nghe nó sai sai lắm =))

gialamduy

Xe tải
Hôm qua cụ nào bảo có giá rổ của vin đưa ra anh em tham khảo cái. Cụ nào nhận được ib thì cũng đưa ra nhé...

Kasih

Xe hơi
Hôm qua cụ nào bảo có giá rổ của vin đưa ra anh em tham khảo cái. Cụ nào nhận được ib thì cũng đưa ra nhé...
Em có rùi đây. CC giá từ 18 - 22 tuỳ từng view. Liền kề và shophouse chưa thấy gì.

Trạng thái
Thớt đang đóng