VinCity- Thớt cập nhật thông tin

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietduccomplex

Xe đạp
Website
www.vincity-sportia.com.vn
Đầu năm sau mình triển khai ! Mong các cụ ủng hộ ! Bán trà đá ko bền dc cụ à ! Tính cái gì nó xa xa 1 xíu đỡ mất công đầu tư
Cụ mở đi lúc nào E sang khu bên đó Em sẽ ủng hộ :)

victory123

Xe hơi
Các cụ ra quân hay chiến đấu gì đấy thì ko quan trọng với khách hàng. Quan trong là ngày nào có giá? . Trước sau hay ngày 25/9 mới có giá vậy... để khách tiếp tục theo dự án hay là dừng lại... giá rẻ thì mua. Còn đắt quá thì quay đầu là bờ..
Ra quân như kiểu chuẩn bị oánh nhau không bằng. Chắc coi khách hàng như kẻ thù phải chuẩn bị kỹ lưỡng kẻo ... thua. :D

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Ra quân như kiểu chuẩn bị oánh nhau không bằng. Chắc coi khách hàng như kẻ thù phải chuẩn bị kỹ lưỡng kẻo ... thua. :D
Ra quân làm chiến dịch truyền thông. Không hiểu cụ nói thế là có ý gì? Họ dùng từ có sai không mà cụ phải đi bới móc từng lời từng chữ như thế? Cụ lớn rồi thì đừng có sân si vài ba con chữ. Còn nếu mục đích của cụ vào chỉ để châm chọc thì...thua. 1 từ rất phổ thông và đơn giản nhưng không hiểu sao cụ phải suy nghĩ nặng nề đến vậy. K lẽ ra quân là để đi đánh kẻ thù, thế ra quân chiến dịch tình nguyện như thế này là để đi đánh ai?

Chỉnh sửa cuối:

victory123

Xe hơi
Ra quân làm chiến dịch truyền thông. Không hiểu cụ nói thế là có ý gì? Họ dùng từ có sai không mà cụ phải đi bới móc từng lời từng chữ như thế? Cụ lớn rồi thì đừng có sân si vài ba con chữ. Còn nếu mục đích của cụ vào chỉ để châm chọc thì...thua.?
Haha, cụ này hơi đụng vào Vin của cụ ấy là nhảy ngược lên. Bọn Vin nó làm hàng thì em cười vào mũi nó thôi! :D

Mở bán có 6 toà mà có tới hàng ngàn sale cơ à. Thảo nào đi đâu cũng thấy sale. Chiến thuật biển người của tàu bi h dc dùng để bán BĐS nữa cơ đấy. =)) =)) =))

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Haha, cụ này hơi đụng vào Vin của cụ ấy là nhảy ngược lên. Bọn Vin nó làm hàng thì em cười vào mũi nó thôi! :D
Mở bán có 6 toà mà có tới hàng ngàn sale cơ à. Thảo nào đi đâu cũng thấy sale. Chiến thuật biển người của tàu bi h dc dùng để bán BĐS nữa cơ đấy. =)) =)) =))
Có gì đáng cười à cụ :) em chả thấy có gì để cười? Còn em chả phải nhảy dựng lên đâu mà cụ xem lại câu chữ của cụ nói vậy có được không chứ em thấy cụ đang xuyên tạc và cố tình hiểu lệch lạc đi đấy :)

Chỉnh sửa cuối:

victory123

Xe hơi
Em thấy thật tội nghiệp cho cụ đấy. Chả có gì mà làm hàng cả. Training dự án vin westpoint chả có gì hot cũng 12 đại lý đã gần 500 sales rồi thì 6 tòa, 19 đại lý lên đến hàng nghìn sale có gì sai à? Làm hàng thì cười vào mũi chúng nó? Cười vì cái gì vậy :))
2 năm trước đào tạo metropolis ở trung tâm hội nghị quốc gia cũng đã gần 5000 sales. Cách đây 2 tuần chủ đầu tư cũng yêu cầu toàn bộ nộp danh sách nhân viên tham dự của tất cả đại lý rồi. Còn kéo đông kéo cánh chả phải để đi đánh nhau hay hù dọa ai cả mà cụ phải bảo tàu với không tàu.
Càng ngày em càng thấy nghi ngờ mục đích của cụ trong thớt này. Cụ chắc có lẽ k cần thông tin đâu mà chỉ ở đây để châm chọc thôi.
Ơ hay, E cười hay phát biểu j là quyền của em miễn không vi phạm quy định của diễn đàn là dc.

Cụ chả có quyền j cấm em cười hay em ko đc phát biểu cả. Đúng hay không thì tuỳ mỗi người một quan điểm, em thấy sale với quảng cáo nhiều thì em nói, chả liên quan j tới cụ!

sanjikun

Xe đạp
Em xin chấm phát nhé, nghe các cụ chém nhau vui quá cơ

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun

xedapcoi

Xe tải
Các cụ ra quân hay chiến đấu gì đấy thì ko quan trọng với khách hàng. Quan trong là ngày nào có giá? . Trước sau hay ngày 25/9 mới có giá vậy... để khách tiếp tục theo dự án hay là dừng lại... giá rẻ thì mua. Còn đắt quá thì quay đầu là bờ..
E được chào chung cư giá 29. Hãi quá!

aveo_kia

Xe tăng
Ơ hay, E cười hay phát biểu j là quyền của em miễn không vi phạm quy định của diễn đàn là dc.

Cụ chả có quyền j cấm em cười hay em ko đc phát biểu cả. Đúng hay không thì tuỳ mỗi người một quan điểm, em thấy sale với quảng cáo nhiều thì em nói, chả liên quan j tới cụ!
Kệ đi cụ ơi, cứ chọc đê, hài đấy

vincitygialam

Xe tải
Website
www.vinhomesmartcity.vn
Các Cụ cứ chê cao với đắt, giống Hà Tĩnh giai đoạn đầu thôi mà, ai cứ chê thì ko mua đc căn đẹp tầng đẹp, mà ngày 11.9 cdt vừa thu bảng hàng và tăng giá rùi đó :)

gà toy

Xe buýt
Có người bảo tranh nhau mua giá chênh, cả chung cư và liền kề. Lk thì tôi không biết chứ chung cư cắt lỗ đầy ra đấy. Mà cụ có quyền gì bắt tôi nói ít. Đầy người cắt lỗ không có nghĩa tôi nói tất cả. Đọc tiếng việt mà còn không hiểu nữa thì không đủ tư cách làm sale nghe chưa
không biết còn nói, người ta bảo là ngu

tobe

Xe tải
không biết còn nói, người ta bảo là ngu
Sale mà ăn nói mất dạy thế này, người ta tẩy chay là đúng. Vào group Vinhomes green bay Mễ trì mà xem người ta cắt lỗ nhé. Thể loại sale này 1 đồng chưa chắc đã có, ngồi đấy mà đòi có trăm tỷ đi mua liên kề với chả biệt thự. Haha

tobe

Xe tải
Tôi thì tôi chả dị ứng gì với sale. Tôi cũng đã từng mua nhà qua môi giới. Nhưng có những thể loại mà người ta nói về vấn đề gì đó (như có căn G3 green bay 25m2 nè, rồi mấy căn hướng Lương Thế Vinh nè....sự thật là người ta cắt lỗ) chả động gì đến nhà mình mà nhảy dựng lên chửi người ta ngu. Thiết nghĩ là sale thì cũng phải học cách pr, học cách giao tiếp KH chứ chỉ giỏi đi chửi nhà đầu tư thì tốt nhất ra ngoài đường ngoài chợ mà chửi

Justforfuntoo

Xe container
Trong này toàn sale chửi khách nhỉ? Bản lĩnh kém quá, không đủ trình làm sale cho V đâu :))
Sale của V là phải cực kỳ bình tĩnh và nhẫn nại, biết kiềm chế, vì khách của V toàn khách chuối, bố đời. Lễ tân bị khách chửi như tát nước vào mặt vẫn mỉm cười giải thích, chuyên nghiệp nó phải thế
Cũng có ông bv không kiềm chế được, chửi lại khách, thế là bị đuổi việc luôn

Vào thớt cập nhật thông tin VinCity mà toàn thấy lời qua tiếng lại thế các cụ. Thông tin chả thấy, toàn công kích nhau không

gà toy

Xe buýt
Sale mà ăn nói mất dạy thế này, người ta tẩy chay là đúng. Vào group Vinhomes green bay Mễ trì mà xem người ta cắt lỗ nhé. Thể loại sale này 1 đồng chưa chắc đã có, ngồi đấy mà đòi có trăm tỷ đi mua liên kề với chả biệt thự. Haha
vui ko , vui nhỉ, thế ak, nhiều lúc nói lại tự ái

tobe

Xe tải
Trong này toàn sale chửi khách nhỉ? Bản lĩnh kém quá, không đủ trình làm sale cho V đâu :))
Sale của V là phải cực kỳ bình tĩnh và nhẫn nại, biết kiềm chế, vì khách của V toàn khách chuối, bố đời. Lễ tân bị khách chửi như tát nước vào mặt vẫn mỉm cười giải thích, chuyên nghiệp nó phải thế
Cũng có ông bv không kiềm chế được, chửi lại khách, thế là bị đuổi việc luôn
Em cũng công nhận. Sale cũng chính là chăm sóc KH và hơn thế nữa. Vậy mà ngay cả cách nói chuyện, phản biện nhiều ông sale cũng tỏ ra thiếu hiểu biết, thích chửi bới. Sàn nào mà training nhân viên kiểu này thì tôi nghĩ NDT cũng nên tẩy chay luôn đi

Trạng thái
Thớt đang đóng