[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

tiendr

Xe máy

Tòa nhà dịch vụ ở khu S1 kia bao gồm cả nhà để xe à các cụ?

AstonDechTin

Xe đạp
Cụ nào thông não cho em sao cái Vin Smart này có vẻ hot thế nhỉ ? So với Ocean Park thì số người quan tâm và số lượng người mua ở thực cao hơn hẳn. Mấy đồng chí diễn viên với cầu thủ cũng toàn mua bên này.

Em thì thấy nó hơi xa trung tâm, đường xá thì phải qua cao tốc/ đại lộ nên dân xe máy cũng hơi ngại. Miếng đất kể ra cũng không được vuông vắn như bên Gia Lâm.

anh kao

Xe tăng
Cụ nào thông não cho em sao cái Vin Smart này có vẻ hot thế nhỉ ? So với Ocean Park thì số người quan tâm và số lượng người mua ở thực cao hơn hẳn. Mấy đồng chí diễn viên với cầu thủ cũng toàn mua bên này.

Em thì thấy nó hơi xa trung tâm, đường xá thì phải qua cao tốc/ đại lộ nên dân xe máy cũng hơi ngại. Miếng đất kể ra cũng không được vuông vắn như bên Gia Lâm.
Hot j, bài bán hàng của Vin thôi,lúc nào hỏi chẳng kêu sắp hết hàng, sắp tăng giá trong khi vẫn ế sưng,có bt lk thì bán đắt hàng vì số lượng lớn thôi chứ chung cư còn khuya hấp thụ dc hết từng đấy căn,chả thế nên hết chuyển tên rồi lại bán buôn cho nhanh hết hàng

anhzz

Xe hơi
Topic này nhiều người chê cũng nhiều người khen Vin và dự án. Độ tầm này năm sau xôm lắm đây. Oánh dấu cái để hóng =))=))=))

Website
medistar.com.vn
Khu đất nó không được vuông vắn chứ về vị trí nó thuận tiện hơn Ocean Park nhiều, còn giá thì e cũng công nhận cao vê cả lờ!

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]

Thì tâm lý dân mình qua sông qua cầu là oải rồi. bên này đc cái đi vào Mỹ Đình, Từ Liêm nó gần chứ nếu so vào trung tâm là hồ Gươm thì ocean gần hơn, chẳng qua phải qua cầu nên ngại chứ nói về quy hoạch thì GL hơn hẳn.

anhzz

Xe hơi
Thì tâm lý dân mình qua sông qua cầu là oải rồi. bên này đc cái đi vào Mỹ Đình, Từ Liêm nó gần chứ nếu so vào trung tâm là hồ Gươm thì ocean gần hơn, chẳng qua phải qua cầu nên ngại chứ nói về quy hoạch thì GL hơn hẳn.
đúng đó bác. Qua sông cái là giá nó lại khác. chứ tính theo khoảng cách đến Bờ Hồ thì Gia Lâm khéo còn gần hơn mạn Mỹ Đình ấy chứ

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
đúng đó bác. Qua sông cái là giá nó lại khác. chứ tính theo khoảng cách đến Bờ Hồ thì Gia Lâm khéo còn gần hơn mạn Mỹ Đình ấy chứ
Thực tế là gần và dễ đi hơn mà cụ, đường bên mạn kia thoáng hơn từ Mỹ Đình vào. 1 phần đắt giá hơn là vì Smart nó đang là quận Nam Từ Liêm r còn Ocean vẫn đất huyện nên rẻ hơn.

duongthuy2019

Xe hơi

Thời nào mà bác còn mang tiêu chí" xa, gần trung tâm cũ" làm thước đo vậy. Bây giờ trung tâm thương mại, khu vui chơi, giải trí ở khắp nơi thì mấy khi chạy vào trung tâm cũ làm gì. Cái quan trọng nhất là trụ sở nơi làm việc của các cơ quan, doanh nghiệp bác có biết chuyển dịch ra Cầu Giấy, Nam Từ Liêm rất nhiều không. Thành ra giờ "xa' lại thành gần đối với "lượng người' làm việc ở khu vực này. Mà nói chung "hot" vì nó mang thương hiệu Vin, đầu tiên là như thế. Vị trí có thể nói là tốt, trong phạm vi của trung tâm phía Tây Hà Nội. Ba nữa là các tiện ích đi kèm có thể nói là rất ổn. Tất nhiên giá các 'sản phẩm" của Vin chưa bao giờ dành cho "người ít tiền"!

Blue Water

Tháo bánh
Mấy sàn bán cho vin giờ chạy đâu hết rồi nhỉ

Lamborghini 1985

Xe tăng
Thời nào mà bác còn mang tiêu chí" xa, gần trung tâm cũ" làm thước đo vậy. Bây giờ trung tâm thương mại, khu vui chơi, giải trí ở khắp nơi thì mấy khi chạy vào trung tâm cũ làm gì. Cái quan trọng nhất là trụ sở nơi làm việc của các cơ quan, doanh nghiệp bác có biết chuyển dịch ra Cầu Giấy, Nam Từ Liêm rất nhiều không. Thành ra giờ "xa' lại thành gần đối với "lượng người' làm việc ở khu vực này. Mà nói chung "hot" vì nó mang thương hiệu Vin, đầu tiên là như thế. Vị trí có thể nói là tốt, trong phạm vi của trung tâm phía Tây Hà Nội. Ba nữa là các tiện ích đi kèm có thể nói là rất ổn. Tất nhiên giá các 'sản phẩm" của Vin chưa bao giờ dành cho "người ít tiền"!
Thế mà đối tượng ông này đang hướng đến tại 2 dự án này lại dành cho người thu nhập thấp, 2 vợ chồng lương tháng 15tr cũng mua được nhà Vin đấy cụ :)) .

Antoni

Xe tải
Thế mà đối tượng ông này đang hướng đến tại 2 dự án này lại dành cho người thu nhập thấp, 2 vợ chồng lương tháng 15tr cũng mua được nhà Vin đấy cụ :)) .
E khẳng định 2 VC thủ nhập tháng 15t thì mua bằng niềm tin nhé. 15t/tháng có đc nta cho không nhà cũng ko sống nổi.

Vin giờ bán trực tiếp nhỉ. Thấy bẩu nhân viên giờ khó khăn hơn trước. Chung cư bên gia Lâm còn nhiều lắm
Vâng, giờ Vin thành lập phòng kinh doanh bán trực tiếp luôn. Thị trường luôn là vậy, có người thấy khó có người vẫn thành công. Lúc thì trượng bán ầm ầm vẫn có người không bán được, lúc thị trường ảm đạm vẫn có người bán liên tục :)

Lamborghini 1985

Xe tăng
E khẳng định 2 VC thủ nhập tháng 15t thì mua bằng niềm tin nhé. 15t/tháng có đc nta cho không nhà cũng ko sống nổi.
Đấy. Thế mới hài hước cụ ợ. Các con thiêu thân vẫn lao vào vì cái danh hão, ở cái tổ chim 27-28m2 và gồng mình trả nợ ngân hàng 35 năm với lời kêu gọi ngọt ngào với gần 5 củ bé bé là sở hữu đc nhà rồi :))

Justforfuntoo

Xe container
Đấy. Thế mới hài hước cụ ợ. Các con thiêu thân vẫn lao vào vì cái danh hão, ở cái tổ chim 27-28m2 và gồng mình trả nợ ngân hàng 35 năm với lời kêu gọi ngọt ngào với gần 5 củ bé bé là sở hữu đc nhà rồi :))
Đằng nào cũng nghèo thì mua các cc bên cạnh, 2pn giá cũng chỉ nhỉnh 1 tỷ
Chứ đòi sang chảnh vào ở cái nhà 27m, bé hơn cả tập thể cũ thì sang chảnh với ai? Chả dám mời ai về nhà vì chỗ ngồi còn chả có.

Antoni

Xe tải
Tiêu chuẩn ruby này ngang với park hill times city, cách cụ rùa 5km, giá có trên dưới 40, mà vùng ngoại thành này giá 52 kể cũng giỏi
Phải bù lỗ cho mấy ngành vừa phá sản cộng với làm công nghệ tốn quá nên vã.