[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

nguyenquangpt

Xe tăng
Họ xây nhà để xe riêng để tiết kiệm chi phí. Nhà để xe cách khu căn hộ hàng Km, chả hiểu nổi

chưa kể mấy toà phân khúc thấp họ cắt hết lễ tân, bảo vệ. Tức là hoàn toàn ko có người ở sảnh, trong khi phí dv phải đóng 8-15k/m2
đúng là hài hước
Vãi vin !!!! Smart quá mà, ke ke!!

Website
medistar.com.vn
Cấm tụ tập mà lại cho xây :)) . Theo cụ đội xây nó ít người à??? Còn muốn biết cấm hay không đến xem thực tế là biết
Nói như cụ các doanh nghiệp trong khu công nghiệp có đóng cửa hết

MrChildren

Xe buýt
Vin smart ctiy vị trí cũng tốt mà vào Mỹ Định ko xa lắm
Cảnh quan và tiện ích có đủ
Mình mua để ở vì nó hợp với nhu cầu, ko có ý định kinh doanh hay bán nên ko care lắm.

bonongcoc

Xe buýt
Liền kề ở đây giờ tầm bao nhiêu các cụ, em xin tý thông tin.

Lamborghini 1985

Xe tăng
Nói như cụ các doanh nghiệp trong khu công nghiệp có đóng cửa hết
Thế chứng tỏ cụ không đọc tin tức gì cả. Tuỳ từng nghành nghề được phép hoạt động, còn lại phải nghỉ hết. Còn cun muốn biết họ có thi công không thì mời lên công trường xem :)) . Nói như cụ thì cứ khu công nghiệp là được phép hoạt động trong mùa dịch này à =))

Duynguyen89

Xe máy
Thế chứng tỏ cụ không đọc tin tức gì cả. Tuỳ từng nghành nghề được phép hoạt động, còn lại phải nghỉ hết. Còn cun muốn biết họ có thi công không thì mời lên công trường xem :)) . Nói như cụ thì cứ khu công nghiệp là được phép hoạt động trong mùa dịch này à =))
Cụ với em làm cái độ nhỏ mùa dịch không. Ý cụ là công trường đang tạm dừng hết phỏng, còn ý em giống cụ Trần Đăng Tuấn là vẫn có hoạt động xây dựng tại công trường Vinhomes smart city, cho tới thời điểm bây giờ.
Còn cụ gọi cụ ấy là cun thì em bất bình thay...

Website
medistar.com.vn
Cụ chả hiểu biết quái gì, toàn phát biểu linh tinh. Cụ đọc kỹ bài tôi trích dẫn đi nhé, xây dựng vẫn được phép hoạt động còn thực tế thế nào tôi cũng đếch quan tâm

Lamborghini 1985

Xe tăng
Cụ chả hiểu biết quái gì, toàn phát biểu linh tinh. Cụ đọc kỹ bài tôi trích dẫn đi nhé, xây dựng vẫn được phép hoạt động còn thực tế thế nào tôi cũng đếch quan tâm
Cụ chả biết đếch gì phán như thật. Chịu khó chui ra xem nó có xây hay không thì phán tiếp. Còn tôi có thằng e cùng quê nó cũng đang làm trên Vin Tây Mỗ này và cũng tưởng vẫn làm bình thường đến hết 01/04 nó thông báo cho nghỉ dịch từ 02/04. Còn tôi đang làm về thiết bị vật tư công trình giao thông hiện tại chỉ lác đác một số nhỏ công trình vẫn làm còn đa số nghỉ dịch nhé! Cụ không biết gì thì đừng phán như đúng rồi. Mà cũng kệ, biết hay không biết tôi đếch quan tâm cái giếng của cụ :)) . Tự trích cái link dẫn chứng ra mà cũng không chịu đọc kỹ thì chịu rồi

Chỉnh sửa cuối:
Website
medistar.com.vn
Cụ chả biết đếch gì phán như thật. Chịu khó chui ra xem nó có xây hay không thì phán tiếp. Còn tôi có thằng e cùng quê nó cũng đang làm trên Vin Tây Mỗ này và cũng tưởng vẫn làm bình thường đến hết 01/04 nó thông báo cho nghỉ dịch từ 02/04. Còn tôi đang làm về thiết bị vật tư công trình giao thông hiện tại chỉ lác đác một số nhỏ vẫn làm còn đa số nghỉ dịch nhé! Cụ không biết gì thì đừng phán như đúng rồi. Mà cũng kệ, biết hay không biết tôi đếch quan tâm cái giếng của cụ :))
Cụ có vấn đề về đọc chữ à? Tôi bảo là cụ đọc bài trích của tôi rồi hãy phán, tôi đang tranh luận với cụ theo nghị định 16 công trường xây dựng có được phép hoạt động hay không? và tôi cũng đã bảo là tôi đếch quan tâm đến thực tế nó có hoạt động hay không dù tôi đã mua nhà ở đấy, vì tôi biết thế đíu nào tháng 10 tôi chả nhận được nhà. Tôi ở An Khánh, cụ thích làm cái độ qua công trường với tôi xem nó có làm hay không nhé

vietsky1507

Xe tải
Khoảng 1/4 Hà Nội ra chỉ thị cấm xây dựng, các đội thợ cho công nhân nghỉ hết, về quê
Rồi tới 2/4 Hà Nội lại đính chính cho các công trường tiếp tục hoạt động, tuy nhiên thợ thuyền đã về quê tránh dịch cả thì còn lâu họ mới lên, nên rất nhiều công trường cho nghỉ luôn

Lamborghini 1985

Xe tăng
Khoảng 1/4 Hà Nội ra chỉ thị cấm xây dựng, các đội thợ cho công nhân nghỉ hết, về quê
Rồi tới 2/4 Hà Nội lại đính chính cho các công trường tiếp tục hoạt động, tuy nhiên thợ thuyền đã về quê tránh dịch cả thì còn lâu họ mới lên, nên rất nhiều công trường cho nghỉ luôn
Chuẩn cụ. Tưởng nghành e ít bị ảnh hưởng, ai dè công nhân nó cũng về nghỉ hết rồi. Còn việc xây dựng chỉ lác đác ít người, hoặc là các hạng mục duy tu, bảo dưỡng thì vẫn làm.

thaorua2008

Xe tải
Đâu có cấm đâu cụ?
Các công trình cho dừng xây hết rồi còn gì, suốt ngày ngồi web mà chả cập nhật gì cả

Lamborghini 1985

Xe tăng
Cụ với em làm cái độ nhỏ mùa dịch không. Ý cụ là công trường đang tạm dừng hết phỏng, còn ý em giống cụ Trần Đăng Tuấn là vẫn có hoạt động xây dựng tại công trường Vinhomes smart city, cho tới thời điểm bây giờ.
Còn cụ gọi cụ ấy là cun thì em bất bình thay...
Ối giời, từ “ cun “ kia là e bấm điện thoại nó ra chữ đó quên không soát lại, chữ “ cụ “ đó cụ. Bấm C rồi bấm U sau đến J thì dưới J nó là N :))

Lacet_ti

Xe container
Ối giời, từ “ cun “ kia là e bấm điện thoại nó ra chữ đó quên không soát lại, chữ “ cụ “ đó cụ. Bấm C rồi bấm U sau đến J thì dưới J nó là N :))
Thôi đi.
Muốn gọi người ta là cún thì cụ thẳng thắn đi. Lại còn chữa :))

EliteBoss

Xe đạp
Royal, times hồi đó phải khuyến mại lòi tĩ ra mới đẩy đc hàng đi

mà times, roy có số lượng căn hộ ít hơn, vị trí cực đẹp nữa

Bài toán đợt này khó hơn nhiều lần. Vì số lượng căn hộ quá lớn, vị trí thì xa lắc, hầm ko có, thang máy mật độ ông Thản
Phỏng đoán, có thể, 1 trong các đk để triển khai dự án này, cần xây dựng các bãi đỗ xe cao tầng quanh đây, phục vụ các tuyến metro giao cắt, việc sử dụng luôn nó làm bãi đỗ xe cư dân thì cùi lắm

Mathce

Xe tải
Em đang nghiên cứu khu này, khu này có bị ngập ko các cụ tư vấn giúp em với

Em đang nghiên cứu khu này, khu này có bị ngập ko các cụ tư vấn giúp em với
Quanh khu này thì có ngập nhưng dự án này Vin làm nền khá cao nên không ngập đâu cụ