[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

Website
medistar.com.vn
Chính là khu đất Thương mại dịch vụ đấy cụ, xây shop thấp tầng cụ ạ
oh hóa ra là vậy, kể sau này xuống mua bán cũng tiện, tối e có ghé qua công trường, chỗ góc khu S1 mà cụ bảo làm nhà để xe ngoài trời thấy bé tẹo cụ ạ, đang sơn Epoxy thì phải

oh hóa ra là vậy, kể sau này xuống mua bán cũng tiện, tối e có ghé qua công trường, chỗ góc khu S1 mà cụ bảo làm nhà để xe ngoài trời thấy bé tẹo cụ ạ, đang sơn Epoxy thì phải
Chỗ đó bé mà :)
Mà sao cụ vào được tận trong thế? đúng trong nội khu nhìn rộng cụ nhỉ?

Website
medistar.com.vn
Chỗ đó bé mà :)
Mà sao cụ vào được tận trong thế? đúng trong nội khu nhìn rộng cụ nhỉ?
Bảo vệ hỏi em xì cái thẻ Vin ra với xin là vào được mà cụ, trước thì không vào được, công nhận xây nhanh, tòa em lên tầng 31 rồi trong tháng 1 chắc cất nóc đúng như hợp đồng, mấy tòa S2 rầm rộ hoàn thiện, tối mà công nhân đông vãi, công viên thì thấy cũng phải loading được 80-90% rồi

Em đinh đi xem dự án mà hình như họ có giờ mở cửa thôi hả cụ?
Cụ có sales đi cùng thì được vào trong dự án từ 9h-17h hằng ngày cụ nhé! Cụ tính đi ngày nào cứ nhắn em hỗ trợ cụ

Sáu Râu

Xe đạp
Cccm cho em hỏi tòa các tòa S3 thì tầng 38 công năng làm gì? Có phải là tầng kỹ thuật không? Em mà mua tầng 37 liệu có ảnh hưởng gì không?

VKCT4

Xe hơi
VIN bán bđs tốt giá cao và lãi nhiều một phần hưởng lợi từ chu kỳ kinh tế của thị trường những năm gần đây kinh tế đang vượng. Một phần quan trọng là nhờ hệ sinh thái như vinmart vínschool, vinmec -->> cư dân không mua căn nhà với xxm2 mà mua tiện ích mua hệ sinh thái.

GIỜ ,,,, hệ sinh thái TOANG rồi...

GIỜ... chu kỳ kinh tế đang có dấu hiệu thoái chào...

CÓ LẼ... sắp tới đến BĐS vin cũng khó bán hơn nhiều rồi....
Vinmart toang,vinpro toang,adayroi toang,Vin ID toang, Vinfa tin đồn là cũng toang rôi...Có lẽ nhiều cụ mua Vin bây h hơi hụt hẫng.Tính ra các cụ mua nhà Vin mới là "Mãnh liệt tinh thần việt nhất" bù lỗ giúp cho Vin biết bao nhiêu mảng làm ăn bề bát

Chỉnh sửa cuối:
Cccm cho em hỏi tòa các tòa S3 thì tầng 38 công năng làm gì? Có phải là tầng kỹ thuật không? Em mà mua tầng 37 liệu có ảnh hưởng gì không?
Tầng 38 vẫn là căn hộ cụ ạ, không ảnh hưởng gì đâu

Vinmart toang,vinpro toang,adayroi toang,Vin ID toang, Vinfa tin đồn là cũng toang rôi...Có lẽ nhiều cụ mua Vin bây h hơi hụt hẫng.Tính ra các cụ mua nhà Vin mới là "Mãnh liệt tinh thần việt nhất" bù lỗ giúp cho Vin biết bao nhiêu mảng làm ăn bề bát
Doanh nghiệp nào làm ra sản phẩm cũng nhằm mục đích có lợi nhuận mà cụ, lợi nhuận không dùng để tái đầu tư mảng khác thì cũng đúc vào túi chứ họ có làm từ thiện đâu :))

Justforfuntoo

Xe container
Nó có hợp "Ný" không khi mua nhà ở Tham mà làm ở Mỹ (khu Mỹ Đình)? :D
Thì mua mịa mỹ đình giá có trên dưới 30tr, nghe nói kdt mỹ đình có căn bán giá dưới 30
Cái đang đánh giá là cùng vin với nhau: Thằng gần cụ rùa, quận nội thành lại rẻ hơn thằng ngoại thành xa tít tắp

Tom.My

Xe hơi
Thì mua mịa mỹ đình giá có trên dưới 30tr, nghe nói kdt mỹ đình có căn bán giá dưới 30
Cái đang đánh giá là cùng vin với nhau: Thằng gần cụ rùa, quận nội thành lại rẻ hơn thằng ngoại thành xa tít tắp
Thì nói chung là a Vượng a bảo ở đây đẹp, a thích bán thế. Các sales tô vẽ thêm vào, chẳng hiểu có khách mua thật ko mà cứ thấy bảo hết hàng. Trc đây Green Bay cũng thế, mà giờ vẫn thấy bán ầm ầm, giá thì rẻ hơn cả lúc đang xây, căn hướng nào cũng có.

Sống Gọn

Xe hơi
nhà cháu mới làm 1 căn bên ruby tính ra gần 50tr/m thông thuỷ.

Justforfuntoo

Xe container
Thì nói chung là a Vượng a bảo ở đây đẹp, a thích bán thế. Các sales tô vẽ thêm vào, chẳng hiểu có khách mua thật ko mà cứ thấy bảo hết hàng. Trc đây Green Bay cũng thế, mà giờ vẫn thấy bán ầm ầm, giá thì rẻ hơn cả lúc đang xây, căn hướng nào cũng có.
Sàn ôm lấy doanh số cho đẹp báo cáo thôi, em thấy Tây đồn thế, không biết đúng không

tuan888

Xe tải
ở green bay em thấy giá lên mà. làm gì có chuyện rẻ hơn lúc đang xây nhỉ

anh kao

Xe tăng
Sàn ôm lấy doanh số cho đẹp báo cáo thôi, em thấy Tây đồn thế, không biết đúng không
Khả năng là thế cho book doanh số và lợi nhuận còn dễ phát hành trái phiếu vay thêm.còn các sàn sẽ xử lý dần dần chỗ hàng đó sau.Lợi nhuận bds của Vin kinh thật mỗi căn a ấy bán ra là lãi dc một nửa căn đó rồi

Khả năng là thế cho book doanh số và lợi nhuận còn dễ phát hành trái phiếu vay thêm.còn các sàn sẽ xử lý dần dần chỗ hàng đó sau.Lợi nhuận bds của Vin kinh thật mỗi căn a ấy bán ra là lãi dc một nửa căn đó rồi

Người thật việc thật đây cho các cụ khỏi đoán. Các sàn chỉ ôm một phần nhỏ thôi. Giờ Vin chuẩn bị mở bộ phận tự phân phối, chẳng sàn nào dại om tiền ở đó cả.