[Funland] Vincity Tây Mỗ, Đại Mỗ

Cụ nào bảo nhận cọc thiện chí thì up cho bà con xem cái mặt bằng nào, phải biết vị trí chỗ nào người ta mới dám đặt chứ?

thehai2

Xe hơi
Buổi sáng em vừa có bài phân tích so sánh giá City GL và ParkHill, buổi chiều ngó vào đã thấy post bay rồi :-o
Mấy bác JFF, Michael J cũng comment ở đó, tự nhiên thấy mất bài mà không lên tiếng gì ah? (Hix, bài cứ bị xoá thế này thì còn ai muốn phân tích, viết nữa chứ...)

Michael J

Xe điện
Buổi sáng em vừa có bài phân tích so sánh giá City GL và ParkHill, buổi chiều ngó vào đã thấy post bay rồi :-o
Mấy bác JFF, Michael J cũng comment ở đó, tự nhiên thấy mất bài mà không lên tiếng gì ah? (Hix, bài cứ bị xoá thế này thì còn ai muốn phân tích, viết nữa chứ...)
Thớt nào đới cụ:D, vào chém gió cho vui nên e ko để ý lắm ;)). Chỉ là chia sẻ những gì mình biết, phân tích mặt trái mặt phải để khách hàng (cá con) đỡ bị cdt (cá mập) ăn thịt thôi.:D hi hi
Ps: cái bài so sánh của cụ e vẫn nhớ. Hi
Thớt chơi khăm của cdt ý phải ko cụ, cả ngày e bận vừa về lướt thì ko thấy đâu

Chỉnh sửa cuối:

Justforfuntoo

Xe container
Em cũng nhớ reply cmt của cụ, 1 ngày cmt cả chục bài, cũng ít khi đọc lại hay xem cmt của mình còn không
Mafia thật là ghê rợn

Michael J

Xe điện
Em cũng nhớ reply cmt của cụ, 1 ngày cmt cả chục bài, cũng ít khi đọc lại hay xem cmt của mình còn không
Mafia thật là ghê rợn
Xóa bài chỉ thể hiện sự yếu kém của đối tượng được nói tới. Càng làm cho lộ rõ bộ mặt mafia của nó. Cái gì cũng có hai mặt của vấn đề.
Quả là e cũng ít khi đọc lại còm của mình.
Tình hình bds như hiện nay thì Vờ Sờ Ti vỡ trận là cái chắc. Ko gì có thể chống lại được quy luật. Tỉ $ thì ăn thua gì. So với ọp phơ thì to, chứ so với khủng hoảng kinh tế thì quá muỗi.

Michael J

Xe điện
Kể cả thớt này bị xóa thì nó cũng có hai mặt của vấn đề:

Một mặt thớt luôn được còm men nên độ hót luôn cao, khách vào đọc mới biết được Vờ Sờ Ti nó là cái gì? Ở đâu. Còn nếu như e mà ko biết nó là gì thì không bao giờ mua. Chắc chắn là như thế.

Mặt khác trong thớt sẽ có tiếng nói hai chiều, mặt được thì khỏi phải bàn, mặt chưa được thì cdt biết mà cải thiện, sản phẩm càng ngày càng tốt hơn, cạnh tranh hơn.

Như thế chả khác gì các ọp phơ đã giúp cdt hoàn thiện mình hơn. Phải trả hoa hồng cho các tiếng nói phản biện mà bọn tư vấn với ban này ban nọ của Vượn ko nghĩ ra, ko giải quyết được vấn đề.

Justforfuntoo

Xe container
Kể cả thớt này bị xóa thì nó cũng có hai mặt của vấn đề:

Một mặt thớt luôn được còm men nên độ hót luôn cao, khách vào đọc mới biết được Vờ Sờ Ti nó là cái gì? Ở đâu. Còn nếu như e mà ko biết nó là gì thì không bao giờ mua. Chắc chắn là như thế.

Mặt khác trong thớt sẽ có tiếng nói hai chiều, mặt được thì khỏi phải bàn, mặt chưa được thì cdt biết mà cải thiện, sản phẩm càng ngày càng tốt hơn, cạnh tranh hơn.

Như thế chả khác gì các ọp phơ đã giúp cdt hoàn thiện mình hơn. Phải trả hoa hồng cho các tiếng nói phản biện mà bọn tư vấn với ban này ban nọ của Vượn ko nghĩ ra, ko giải quyết được vấn đề.
Quen bịt mắt, đưa thông tin 1 chiều rồi cụ

Michael J

Xe điện
Quen bịt mắt, đưa thông tin 1 chiều rồi cụ
Chắc chắn những khách mà họ ko đủ thông tin, chưa từng lv với Vượn thì họ ko thể biết được các cạm bẫy đang chờ. Mà đã như thế thì vài trăm triệu hay một tỉ bỏ ra ko phải nhỏ. Khi mà chui vào rọ e rằng họ ko thoát ra được, hoặc quá cay đắng. Nói lên tiếng nói hai chiều là góp một ý kiến giúp họ có quyết định chính xác hơn trước khi hành động. Còn quyết hay ko là quyền của họ. Đúng sai họ tự chịu, chứ họ cũng ko bắt mình chịu.

Quang LaMasia

Xe tăng
Thấy tiến độ chậm chạp lắm, thấy cả tuần nay chả thấy công nhân đâu. Có lẽ vin gia lâm hơi oải nên có khi cân nhắc lại
Xây dựng ầm ầm thế này mà cụ bảo chậm. Em thấy cẩu ngày một dày thêm đấy cụ ạ

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Xây dựng ầm ầm thế này mà cụ bảo chậm. Em thấy cẩu ngày một dày thêm đấy cụ ạ

Đùa chứ sắp tới mà ra hàng Vim Tây Mỗ thì Vim Gia Trang bán cho ai :) Lẽ nào định đẩy giá Vim Tây Mỗ lên 60tr/m2 để làm nền cho Vim Gia Trang 30tr/m2