[Funland] Vietnam vào vòng trong VLWC

keyon

Xe tăng
Ở 1 khía cạnh khác, tấy cả những đội đã vào vòng trong đều mong việt nam được vào,

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Ối giời cụ Biển! Lại mới va quyệt à!
Mấy hôn trước chạy 80B xanh biếc hôm nay lại đỏ như hoa gạo rồi😂
Em đang giả nghèo mà, để thử lòng bọn giàu nổi xem dư nào. Cụ bí mật đừng bảo ai nhé.
Trận tới cứ theo kèo VN ăn 3-0 cho em :))

TieuFu

Xe container
Cũng căng đấy các cụ ạ.... Nghĩa là đến bộ đàm cũng ko dc dùng. Nt đt ko biết có bị kiểm soát không?

Theo văn bản do AFC ban hành, một quan chức bị đình chỉ ở một trận đấu sẽ bị cấm có mặt trong phòng thay đồ, đường hầm và các khu vực kỹ thuật của đội, trong đó có băng ghế dự bị.
Người này được ngồi trên khán đài, nhưng không được ở những nơi lân cận khu vực thi đấu. Việc này sẽ được giám sát chặt chẽ.

Ngoài ra, quan chức bị đình chỉ trong trận đấu sẽ không được liên lạc với những người có liên quan tới trận đấu bằng bất cứ cách nào. Họp báo sau trận hay trả lời phỏng vấn truyền thông trên sân cũng bị cấm. Nhưng họ vẫn được tham gia buổi họp báo trước trận.
Như vậy, nói nôm na la HLV Park Hang Seo sẽ chỉ được phép điều hành đội tuyển ở các hoạt động trước trận gặp UAE. Còn trong trận đấu, ông sẽ phải bị "tách biệt" hoàn toàn với ban huấn luyện cùng các cầu thủ.
Có thể quyền chỉ đạo trong trận gặp UAE sẽ được trao cho trợ lý Lee Young Jin.
Dùng giao liên !

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói phét vừa thôi, tự nhục ít thôi. giờ vn cũng hạng 9 Châu á chứ ít gì mà tận Vài thế kỷ thế kỷ nữa. Trong khi đó Bóng đá vn đang phát triển thần kỳ
Châu á 4,5 suat, mình tiến ng ta đi lùi a?thực trạng cầu thủ Việt: sức bền yếu (tuấn anh , cp sang Nhật đá dự bị hạng 2,3 j đấy, ko đủ thể lực nên vè nc..), thân hình mỏng nên trụ, giữ thăng bằng kém! Thiếu tốc độ và bứt tốc kém, tư duy chiến thuật kém..! Đas lắt nhắt gặp vài đội hàng đầu châu á pressing thì đá có nửa sân! Xem cho vui có tinh thần thôi, đât nc hơi bị tốn Usd đấy! Cần phải cải thiện thể chất trc đã như thằng Nhật ý!

Chỉnh sửa cuối:

Duytoan888

Xe hơi
Hình như thêm đk gì nữa thì phải các cụ ạ! Đối thủ ở bảng F (Kyrgyzstan hoặc Tajikistan) k đọ với ta đc, còn bảng F thì Libang cũng k đọ với ta vì chỉ đc 10đ. Theo em là 100% vào rồi chứ nhỉ?
còn 1 đội nữa mình mới 100% vào

Duytoan888

Xe hơi
Châu á 4,5 suat, mình tiến ng ta đi lùi a?thực trạng cầu thủ Việt: sức bền yếu (tuấn anh , cp sang Nhật đá dự bị hạng 2,3 j đấy, ko đủ thể lực nên vè nc..), thân hình mỏng nên trụ, giữ thăng bằng kém! Thiếu tốc độ và bứt tốc kém, tư duy chiến thuật kém..! Đas lắt nhắt gặp vài đội hàng đầu châu á pressing thì đá có nửa sân! Xem cho vui có tinh thần thôi, đât nc hơi bị tốn Usd đấy! Cần phải cải thiện thể chất trc đã như thằng Nhật ý!
thế cụ ko xem trận việt nam đá với nhật bản rồi

AcMilan90

Xe tăng
Giờ tất cả các đội đều mong anh Iran thua để V3 đỡ một đối thủ mạnh. Mà Iran thua thì top trên thực lực vượt trội VN sẽ là 4 đội: Nhật, Hàn, Úc, Arap Xê út. Lúc đó khả năng VN đạt vị trí thứ 3 là hoàn toàn có thể.

buhogia01

Xe tải
Là người Việt ai chẳng Thích đội tuyển của mình thắng hoặc hòa UAE nhưng khách quan mà nói thì Thắng là rất khó và hòa cũng khó vì đội bạn có những thuận lợi hơn hẳn chúng ta :
- Đá sân nhà
- Quen với điều kiện thời tiết nóng bức
- Tinh thần đang lên sau những trận thắng liên tiếp với tỉ số đậm
Mặt khác đội bạn bị dồn vào thế đường cùng phải dành chiến thắng để được quyền đi tiếp. tất nhiên điều này cũng là 1 thuận lợi nếu trong 1 ngày may mắn hàng phòng ngự đá tốt và biết đâu đấy những mà phản công lại đem đến những bàn thắng
Tuy vậy khả năng nhì bảng để vào cũng không phải là thấp nhất là cặp Úc đá với Giooc đa ni và chúng ta hiện nay chỉ cần hơn 1 đội nhì bảng nữa là xong

Chỉnh sửa cuối:

Chembao

Xe container
Với kết quả Hàn Quốc 2-1 Lebanon, Đội tuyển Việt Nam đã vào vòng loại trong mà ko cần quan tâm tới kết quả trận đấu với UAE, Chúc mừng Đội tuyển VN:o)
Kết luận hơi vội vàng, chưa chắc đâu cụ, còn phải chờ thêm kết quả của các bảng khác nữa :D

Lang_tu

Xe hơi
Đá với UAE mà nhiều cụ tự ti mình không có điểm để đàng hoàng đi cửa chính thì vào vòng loại thứ 3 gặp toàn thú dữ đá như nào

hauyenhd

Xe container
Từ giờ đến lúc đó vào hay không cả hai đội đều biết trước cụ ạ? UAE mục tiêu xa hơn mình nên họ có thể dùng đội hình 2.
Chỉ có trận Iran vs Iraq là đá trước mình 15p thôi cụ ạ các trận khác thậm chí còn đá sau mình 1 ngày, thằng UAE hoà là toạch nó có điên đâu mà dùng đội hình 2.

theway

Xe tải
Là người Việt ai chẳng Thích đội tuyển của mình thắng hoặc hòa UAE nhưng khách quan mà nói thì Thắng là rất khó và hòa cũng khó vì đội bạn có những thuận lợi hơn hẳn chúng ta :
- Đá sân nhà
- Quen với điều kiện thời tiết nóng bức
- Tinh thần đang lên sau những trận thắng liên tiếp với tỉ số đậm
Mặt khác đội bạn bị dồn vào thế đường cùng phải dành chiến thắng để được quyền đi tiếp. tất nhiên điều này cũng là 1 thuận lợi nếu trong 1 ngày may mắn hàng phòng ngự đá tốt và biết đâu đấy những mà phản công lại đem đến những bàn thắng
Tuy vậy khả năng nhì bảng để vào cũng không phải là thấp nhất là cặp Úc đá với Giooc đa ni và chúng ta hiện nay chỉ cần hơn 1 đội nhì bảng nữa là xong
Tâm lý buộc phải thắng của UAE sẽ là nhược điểm của họ, ta có thể lợi dụng nhược điểm này bằng thế trận phòng ngự chặt và phản công nhanh.
Nếu còn Hùng Dũng thì quá hay, rất tiếc vị trí này.
Trận này khả năng hoà rất cao.