Vietnam Bus Club Part 48

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
màu xanh,có họa tiết đằng sau xe.hôm bữa có bác nào ở hà nội cụp rồi thì phải mà.hình như cụ nát hay tùng j đấy
ko phải con này đâu Huy, con này là Noble, còn con màu xanh hôm bữa là cụ Beck hay cụ Chiu phọt đó là Luxury của MLE đó

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
vậy cụ đọc kỹ cái cmt của e pm cái cmt của cụ Kiên Bình đê, e cũng nhìn cho lòi mắt mới ra hàng MLE đấy cụ, e ko có phán ẩu đâu, mà nói về hàn mấy thanh sắt để tránh móp cản khi rớt ổ gà thì chỉ có MLE nó làm thôi, chứ Bưởi với Futa thì chưa thấy con nào hàn vậy hết, cụ ko tin thì cứ đi tìm hiểu, còn việc cụ rãnh hay ko thì cũng ko liên quan gì đến e.
Sơn không phủ nhận việc nhìn ra cái đó của anh 47V4747. Nhưng việc anh nói em soi cho kĩ đi và chuyện em ko rảnh để soi là liên quan tới nhau. Và em có quyền nói. Và miệng anh thốt ra câu đó tức là anh có liên quan còn gì. Nếu ko mún em nói như vậy thì đừng nói em soi. Trước sau bất nhât vậy anh 47V4747.
Vấn đề tin hay không cũng không quan trọng, tại muốn biết thì hỏi thôi. Với lại cũng không hề nói anh phán ẩu...
Xem ra anh đang nổi nóng với S rồi. Anh em lâu ngày ko gặp sao ko vui vẻ. Hà cớ gì phải tỏ ra như thế! Buồn quá hen!
Có gì sai, Sơn xin lỗi!!

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Em Comment rất thiện chí và lễ phép. Mong anh 47 xem kĩ lại và hiểu cho ạ!
Không biết có chạm vào tự ái của anh hay không. Nhưng Sơn ko có cố tình...
Suốt thời gian qua cũng đâu có Online mà theo dõi nên đâu có biết gì về MLE hay gì đâu.. Nên mới có chút thắc mắc đó...
Tại vì không biết thì mới hỏi thôi mà....

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Sơn không phủ nhận việc nhìn ra cái đó của anh 47V4747. Nhưng việc anh nói em soi cho kĩ đi và chuyện em ko rảnh để soi là liên quan tới nhau. Và em có quyền nói. Và miệng anh thốt ra câu đó tức là anh có liên quan còn gì. Nếu ko mún em nói như vậy thì đừng nói em soi. Trước sau bất nhât vậy anh 47V4747.
Vấn đề tin hay không cũng không quan trọng, tại muốn biết thì hỏi thôi. Với lại cũng không hề nói anh phán ẩu anh à.
Xem ra anh đang nổi nóng với Sơn rồi. Anh em lâu ngày ko gặp sao ko vui vẻ. Hà cớ gì phải tỏ ra như thế! Buồn quá hen!
Có gì sai, Sơn xin lỗi!!
khổ quá đi cụ Sơn ợ! cụ ko phải tớn lên như thế...cụ làm ơn đọc kỹ và phân tích rõ ràng rành mạch cái cmt của tui với, cụ đang phân tích cái cmt của tui theo hương tiêu cực rồi đấy, và 1 lần nữa xin nhắc lại vs cụ 1 điều là tui ko hề bất nhất ở chỗ nào hết, có chăng là cụ suy nghĩ trước sau lệch lạc, cụ nên đọc kỹ từng từ từng chữ coi thử là nó có bất nhất như cụ nói hay ko?

còn đây là ảnh minh họa về mấy cái thanh sắt hàn dưới gầm xe của MLE ( trong cái vòng tròn màu trắng ấy)

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
khổ quá đi cụ Sơn ợ! cụ ko phải tớn lên như thế...cụ làm ơn đọc kỹ và phân tích rõ ràng rành mạch cái cmt của tui với, cụ đang phân tích cái cmt của tui theo hương tiêu cực rồi đấy, và 1 lần nữa xin nhắc lại vs cụ 1 điều là tui ko hề bất nhất ở chỗ nào hết, có chăng là cụ suy nghĩ trước sau lệch lạc, cụ nên đọc kỹ từng từ từng chữ coi thử là nó có bất nhất như cụ nói hay ko?

còn đây là ảnh minh họa về mấy cái thanh sắt hàn dưới gầm xe của MLE ( trong cái vòng tròn màu trắng ấy)

Nói ai "Tớn", từ đó có nghĩa là gì vậy. Là đàn anh mà ăn nói gì kì vậy hả 47V4747.
Không ai suy nghĩ lệc lạc hết, 100 người xem thì hết 99 người nói là anh đang Tỏ ra Mạnh lời với S

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Nói ai "Tớn", từ đó có nghĩa là gì vậy. Là đàn anh mà ăn nói gì kì vậy hả 47V4747. Người ta tôn trọng hết sưc và có Xin Lỗi hản hoi mà con như vậy à....
Thiếu tôn trọng người khác...
Không ai suy nghĩ lệc lạc hết, 100 người xem thì hết 99 người nói là anh đang Tỏ ra Mạnh lời với Sơn...
ko hiểu tại sao mà tớ nói chuyện vs bao nhiêu người rồi đó, mà có mấy khi tranh cãi như vs cụ đâu;)) cụ cũng nên coi lại mình đi, đừng có coi trọng cách ăn nói quá trớn như vậy, anh em trong này cũng ko phải là loại cô hồn các đảng nhưng cũng ko ai bắt bẻ câu chữ đến mức khó chịu như cụ đâu, mấu chốt ở đây là cụ quá coi trọng cái câu chữ của mình, cái cách nói chuyện của cụ ko hợp với e, và cái tôi của cụ cũng to như cái núi ấy. cụ ko cần phải cmt lại vì e cũng chả cmt vs cụ nữa đâu|-)

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
ko hiểu tại sao mà tớ nói chuyện vs bao nhiêu người rồi đó, mà có mấy khi tranh cãi như vs cụ đâu;)) cụ cũng nên coi lại mình đi, đừng có coi trọng cách ăn nói quá trớn như vậy, anh em trong này cũng ko phải là loại cô hồn các đảng nhưng cũng ko ai bắt bẻ câu chữ đến mức khó chịu như cụ đâu, mấu chốt ở đây là cụ quá coi trọng cái câu chữ của mình, cái cách nói chuyện của cụ ko hợp với e, và cái tôi của cụ cũng to như cái núi ấy. cụ ko cần phải cmt lại vì e cũng chả cmt vs cụ nữa đâu|-)
Môi trường học tập và làm việc nó dạy con người ta phải ăn nói như vậy thôi.... Quen rồi... So với ngày xưa sẽ khác nhiều chứ....
Cái tôi của anh 47 cũng to lắm,ngang nhau chứ chẳng vừa.
Còn vụ bắt bẻ, đúng, dạo này cũng hay bắt bẻ thật....
Già rồi....
Không còn như xưa nữa....

tienhuy19932002

Xe tăng
STOP :D

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Khu vực Tienhuy ngồi có lẽ là gần Văn Phòng mới của FutaBusline hen ^^~.....
Đợt rồi đi VT có đi xe này, thấy cũng ngon lắm....

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
dạo này ra đường toàn thấy THACO, tình hình là VN đang THA Hóa rồi :))
buýt giờ cũng lấy hàng thaco về 1 đống.đi đc vài bữa là lọc xà lọc xọc :( mấy e thaco town này tã trước mấy e town hyundai cho coi.giống kiểu cub vs mấy cái xe 50 bây giờ ấy :))

tienhuy19932002

Xe tăng
Khu vực Tienhuy ngồi có lẽ là gần Văn Phòng mới của FutaBusline hen ^^~.....
Đợt rồi đi VT có đi xe này, thấy cũng ngon lắm....
đúng rồi đấy.cách văn phòng futa vài nhà à

47V4747

Xe điện
buýt giờ cũng lấy hàng thaco về 1 đống.đi đc vài bữa là lọc xà lọc xọc :( mấy e thaco town này tã trước mấy e town hyundai cho coi.giống kiểu cub vs mấy cái xe 50 bây giờ ấy :))
chả hiểu sao nội địa hóa mà giá nó cao gần ngang ngửa với hàng xịn nhập về cộng thêm cả thuế vậy nhể? vậy thì xài quách nó hàng xịn ko sướng hơn ah !

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Để ý các tuyến xe bus như 01 thì nhập mới hàng Hyundai nguyên chiếc về chạy thấy rất hiệu quả. Tuyến 104 cũng nhập xe đã qua sử dụng của Hyundai Hàn về. Đi rất êm.
Vậy mà các ông lớn đang tung khẩu hiệu Người Việt Xài hàng Việt. Mấy tuyến mới bây giờ toàn Transinco (Tuyến 35,99,39,122...) không à... Đi vài bữa là rụng rời hết hàng họ...

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
Văn phòng đó đã hen... ngay vị trí tốt...
Huy có hình xe NewHome Tracomeco ko??
Ủa mà dạo này học gì dưới SG rùi Huy ^^~
newhome đây

iêm thì vẫn học xàm xàm ba láp thê thôi cụ ạ.cụ k làm bên TB vs boy cho vui ah?

tienhuy19932002

Xe tăng
dạo này còn hay đi tập Tạ ko Huy ;)) chú dạo này phong độ ra đấy nhể, thế này lại lắm e thèm =))
đều đều a ạ,có cái bữa nay lại máu bơi để ngắm mấy em mặc BI cho máu ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng