VietNam Bus Club Part 44 - Xe và chân dài

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedonglanh_6994

Xe điện

con này lạ gì nữa:))đậu chung bãi vs xe nhà Em;))đã làm 1 cái liveshow về em nó

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện

HI_CLASS

Xe điện
a gặp ở đường HCM đoạn qua HB à, E k nhớ biển nhưng đẹp lắm đấy, nó vs con 29B-007.77 đẹp nhất dàn TTN. À mà ở cái thớt ảnh đẹp xe anh gỡ hộ em con Queen ra hộ e, xe bán rồi ạ.
Con 29B-007.77 là Uni mà, con bị tai nạn là Pây thôi, TTN có Nóc bò mới là đẹp nhất mà

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Con 29B-007.77 là Uni mà, con bị tai nạn là Pây thôi, TTN có Nóc bò mới là đẹp nhất mà
777 là Universe màu trắng của Hải, Pây là con bị tai nạn ở Cẩm Thủy còn gì ạ. Dàn xe của TTN k đẹp lắm đâu a ơi, thua cả dàn Noble sản xuất trong nước của MinhViệt.
À có tour đi xuyên Việt 13days mà giá dịch vụ >90tr TTN mang Noble ra đấu với Thúy An lấy con Queen mà thua đấy.:))

bx an suong

Xe buýt

nhìn kỹ e ni thấy ốp inxon ở dưới dãy cốp HÍ!

kienbinh

Xe điện

Các cụ bảo đây là Prime hay Luxury?
Phân biệt Prime vs Luxury như thế nào ạ?

kiet_ac

Xe tăng

Hay lắm chú Bình , a cũng đang định hỏi cách chuẩn nhất để phân biệt Prime vs Luxury nè !!!
Lúc trước a nhìn theo cái lưới gió phía dưới thân xe để xác định Prime vs Luxury
ví dụ như là 2 con này con bên trái là Prime con bên phải là Luxury (còn vì sao dám khẳng định con bên trái là Prime con bên phải là Luxury vì được anh tài của 2 xe cho xem giấy kiểm định)

Nhưng mà thực tế thì không phải căn cứ theo cái lưới gió. Có những con Luxury phía bên trái vẫn có lưới gió giống Prime. Cũng có những con mặt là Luxury nhưng thực chất lại là Prime.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Luxury, phân biệt ngoại hình thì hơi khó. Lu thấp hơn Prime 1 tí. Nói chung là lên cabin mới nhận biết đc chứ ngoại hình khoai lắm.

kienbinh

Xe điện

Hay lắm chú Bình , a cũng đang định hỏi cách chuẩn nhất để phân biệt Prime vs Luxury nè !!!
Lúc trước a nhìn theo cái lưới gió phía dưới thân xe để xác định Prime vs Luxury
ví dụ như là 2 con này con bên trái là Prime con bên phải là Luxury (còn vì sao dám khẳng định con bên trái là Prime con bên phải là Luxury vì được anh tài của 2 xe cho xem giấy kiểm định)

Nhưng mà thực tế thì không phải căn cứ theo cái lưới gió. Có những con Luxury phía bên trái vẫn có lưới gió giống Prime. Cũng có những con mặt là Luxury nhưng thực chất lại là Prime.
Em thấy Prime lắp ghế trắng đỏ còn Luxury lắp ghế đỏ hoặc ghế xám.Cái này ko biết có đúng ko.Con này em đi là lắp ghế trắng đỏ ạ :)
Taplo em để ý Prime nó lắp nhựa trắng còn luxury lắp giả gỗ.Cái này ko biết có đúng ko?

kiet_ac

Xe tăng
Em thấy Prime lắp ghế trắng đỏ còn Luxury lắp ghế đỏ hoặc ghế xám.Cái này ko biết có đúng ko.Con này em đi là lắp ghế trắng đỏ ạ :)
Taplo em để ý Prime nó lắp nhựa trắng còn luxury lắp giả gỗ.Cái này ko biết có đúng ko?

Nếu vậy thì chắc chỉ có cách là nhìn nội thất mới phân biệt được thôi. Chứ ngoại hình thì na ná nhau !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng