VietNam Bus Club Part 44 - Xe và chân dài

Trạng thái
Thớt đang đóng

thuanphat

Xe tải
các cụ cho e hỏi: vỏ lốp bridgestone vs lốp lốp michelin cái nào bền hơn nhỉ?
e thấy hủm rài mấy con xài BStone nỗ quá trời lun. e củng dag xài lốp BStone nỳ. e sợ nên định đổi lại lốp michelin đây. các cụ cho e ý kiến vs!!!

greendriver

Xe tăng
các cụ cho e hỏi: vỏ lốp bridgestone vs lốp lốp michelin cái nào bền hơn nhỉ?
e thấy hủm rài mấy con xài BStone nỗ quá trời lun. e củng dag xài lốp BStone nỳ. e sợ nên định đổi lại lốp michelin đây. các cụ cho e ý kiến vs!!!
Michelin nó tốt hơn bác ạ, tuổi thọ của nó lâu BStone nhiều

thuanphat

Xe tải
Cái này cụ săn ở mô thế VT à, cụ có săn đc em Phú nào hem:ar!
vâng ở Vt ạ! e chả thấy con Phú nào hết. e lên vl củng chả pao h gặp nó cả. nó sợ e sàm sỡ nó hay sao ý! thấy e là trốn mất *** ak!

luckyboy

Xe container
tình hình bất ổn rồi Boy ơi tụi Bình Địa lao đao rồi......toàn là xe thiếu xe nợ k.....leo lên lưng cọp rồi h cọp chạy kinh quá theo k nổi nữa rồi...vào mua mưa này đói cả bầy....a cũng nghe nói đâu nội bộ VTP đang kiện ra tòa chia tài sản đấy :D
em chệu mấy cái này :)). Khi nào chúg nó phá sản hãng hay :D

greendriver

Xe tăng
nhìn người ta mừ ham, VL nhà e chả cóa con home nào hết.:(:(
Ở VL thì Phú nó cũng có chơi univer đấy bác, ngon hơn home nhiều, nhưng mà đc cái là VL ko có nhiều xe ngon như Bình Định thôi:-o

greendriver

Xe tăng
vâng ở Vt ạ! e chả thấy con Phú nào hết. e lên vl củng chả pao h gặp nó cả. nó sợ e sàm sỡ nó hay sao ý! thấy e là trốn mất *** ak!
Sợ gì đâu bác ợ, giờ bác ra ngoài đường nó còn dám húc bác lun ấy chớ@-), hình như bãi đậu xe nhà nó nằm ở đường Đinh Tiên Hoàng đối diện bến xe VL đúng ko cụ,hôm qua em có thấy con pây nhà nó đậu ở đó dưng mà chạy xe hơi nhanh quá nên em chả thấy rõ gì cảx-(

thuanphat

Xe tải
Sợ gì đâu bác ợ, giờ bác ra ngoài đường nó còn dám húc bác lun ấy chớ@-), hình như bãi đậu xe nhà nó nằm ở đường Đinh Tiên Hoàng đối diện bến xe VL đúng ko cụ,hôm qua em có thấy con pây nhà nó đậu ở đó dưng mà chạy xe hơi nhanh quá nên em chả thấy rõ gì cảx-(
e thấy r cụ ạ. nhưg e chả dám vào trong đấy. Bx Vĩnh Long e còn chưa dám chộp nữa.

greendriver

Xe tăng
e thấy r cụ ạ. nhưg e chả dám vào trong đấy. Bx Vĩnh Long e còn chưa dám chộp nữa.
Sợ gì hở bác, bác đứng ngoài đường mà chộp, nếu càng vô đc bên trong thì càng to61t, còn nếu mà nó đe dọa bác thì lần sau em về cho bọn nó biết tay;)

thuanphat

Xe tải
Sợ gì hở bác, bác đứng ngoài đường mà chộp, nếu càng vô đc bên trong thì càng to61t, còn nếu mà nó đe dọa bác thì lần sau em về cho bọn nó biết tay;)
dữ v hở bác. cho e hỏi bác nặng bao nhieu kí và cao bao nhiu thế?

greendriver

Xe tăng
dữ v hở bác. cho e hỏi bác nặng bao nhieu kí và cao bao nhiu thế?
Em nặng cũng tầm 67kg rồi bác ợ, còn cao hình hư 1m65 hay hơn gì ấy, sợ cái là em tới đó mà bọn nó cho ăn cây sắt thì thôi rồiL-)

luckyboy

Xe container
Em nặng cũng tầm 67kg rồi bác ợ, còn cao hình hư 1m65 hay hơn gì ấy, sợ cái là em tới đó mà bọn nó cho ăn cây sắt thì thôi rồiL-)
=)) =)) =)).. lời nói đá nhau kìa chú =))

thuanphat

Xe tải
a e nhà ta ai củng to con lớn xác hết!:| e chả bằng 1/2 nữa:(

universe.4banh

Xe buýt
líu mệ, mỗi mình mình nói đi nói lại cái vấn đề máy móc với chả nhận biết thế này :((... các bác vào chỉ ráo cho ku 4 Bánh với ợ :((.. em nói đi nói lại không biết bao nhiêu lần rồi mà chả có ku nào tiếp thu hay sao ấy. Rõ chán
đả nói vs em bao giờ đâu ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng