VietNam Bus Club Part 44 - Xe và chân dài

Trạng thái
Thớt đang đóng

universe.4banh

Xe buýt
Chú giống anh quá cơ, mình đi chơi cùng bọn bạn, đường thấy xe đẹp là quay lại chụp vs nhìn, bọn nó bảo cái thằng hâm =)) Lần nào đi cũng phải cho chúng nó tiền để chúng nó chờ mình chụp xe =))
em cũng vậy.đi học về nhìn thấy noble hà tuấn em nhìn thì nó bảo thằng hâm.có mỗi cái xe mà cũng phải nhìn.song em tức quá nên em bảo bằng cả tài sản chín đời nhà mày đấy.nói chung là mỗi người một sở thích

luckyboy

Xe container
Chôi chôi bác ơi:D Bác xem có cái xe nào thì úp lên đi ạ!
từ chú ợ, mấy ngày nay đi đào tạo bên nhà Bưởi hàng tour về đậu trc sân nhà nó đầy ;)). Cơ mà Dcom đợt này có vấn đề nên úp chả đc

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
em cũng vậy.đi học về nhìn thấy noble hà tuấn em nhìn thì nó bảo thằng hâm.có mỗi cái xe mà cũng phải nhìn.song em tức quá nên em bảo bằng cả tài sản chín đời nhà mày đấy.nói chung là mỗi người một sở thích
=)) Nhảy vào oánh cho chúng nó biết tay đê =)) Vả vào mồm chúng nóa =)) Anh hiền lắm nhưng thỉnh thoảng tức lên thì 1 mình chấp tất về nhà xin slot đi Bạch Mai luôn =))

hoaanh2210

Xe điện
từ chú ợ, mấy ngày nay đi đào tạo bên nhà Bưởi hàng tour về đậu trc sân nhà nó đầy ;)). Cơ mà Dcom đợt này có vấn đề nên úp chả đc
mang sang đây ..ta úp cho cả loạt :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em mua cái Dê Com rồi bác ạ:D Cơ mà em nhét cái sim điện thoại đăng ký D10 vào nó không sài đc:D

universe.4banh

Xe buýt
=)) Nhảy vào oánh cho chúng nó biết tay đê =)) Vả vào mồm chúng nóa =)) Anh hiền lắm nhưng thỉnh thoảng tức lên thì 1 mình chấp tất về nhà xin slot đi Bạch Mai luôn =))
em cũng muốn thế lắm.nhưng nhà em chưa có tiểu sử oánh nhau

greendriver

Xe tăng
Chú giống anh quá cơ, mình đi chơi cùng bọn bạn, đường thấy xe đẹp là quay lại chụp vs nhìn, bọn nó bảo cái thằng hâm =)) Lần nào đi cũng phải cho chúng nó tiền để chúng nó chờ mình chụp xe =))
Thằng bạn em nó cũng nói vậy,thấy em vô chơi net ngày nào em cũng vô VNBC để coi xe, thế mà tụi bạn em nó nói thằng này suốt ngày coi xe hoài, lớn lên cho nó đi làm lái xe đc rầu đấy, còn ko thì đi làm đi lau xe, em làm cái bảng phân loại các dòng các loại xe khách ở VN xem xong bọn nó vỗ tay khen em quá trời:)):))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hôm rồi em hỏi chưa thấy bác nào chả lời ạ, hôm nay có bác Boy em xin hỏi lại ạ: Không biết có phải xe có lỗ gió đen đen ở mít nằm bên phụ là hàng châu âu, còn lỗ gió nằm bên tài là châu á ạ:D Hình như hàng châu Âu tiêu chuẩn khí thải yêu cầu cao hơn hàng châu Á ạ. Bác nào biết vụ này giả lời giúp em ạ.

greendriver

Xe tăng
đúng rồi chú ợ :D. ăn thua nhau cái suy nghĩ, người sống làm sao mà để đến 5-6 bác chửi cho là đồ ngu thì cần xem lại chú nhể :D. A nói chuẩn không :D. Sự thật hiển nhiên nó thía ;))
A nói quá chủn rồi còn giề, kể ra anh còn giỏi hơn mấy lão u30 kia ấy nhở, lão kia tuy tuổi 30 nhưng phán xe thì sai bét:-@

greendriver

Xe tăng
Con Chát Sít nhà anh đâu, sao ko lấy con đó chạy kiếm cơm cho sướng\m/

luckyboy

Xe container
Hôm rồi em hỏi chưa thấy bác nào chả lời ạ, hôm nay có bác Boy em xin hỏi lại ạ: Không biết có phải xe có lỗ gió đen đen ở mít nằm bên phụ là hàng châu âu, còn lỗ gió nằm bên tài là châu á ạ:D Hình như hàng châu Âu tiêu chuẩn khí thải yêu cầu cao hơn hàng châu Á ạ. Bác nào biết vụ này giả lời giúp em ạ.
minh họa xem cái đi chú, nói thế anh biết là cái đích gì :D.
Rõ ràng tiêu chuẩn khí thải bọn Âu nó hơn Á rồi ;))

greendriver

Xe tăng
Tình hình là cụ Thuận Phát nhà ta đang ở VT, cụ ấy nói có rất nhiều em chân dài, và chiều mai cụ ấy sẽ về lại VL, các bác cứ chờ hàng nóng từ cụ ấy đi nhá, cụ ấy đi con pây màu xanh lá giả cầy của nhà cụ ấy\m/

greendriver

Xe tăng
hết xèng mua gạo ăn nên bán rầu =)) =)).
Tưởng anh có con đó chớ có thì cho em xin 1 chân lơ xe nhá, hè toàn nghỉ ở nhà rồi đi học ko, chán quá, chưa làm lơ xe chưa biết cảm giác như thế nào:((

beck_vn

Xe tăng
Sáng sớm cụ hoa anh đã cho rửa mặt toàn hàng hin. Thèm thế:D

hoaanh2210

Xe điện
sáng sớm có ái lên cho phấn chấn nào ;)), con bé này gần nhà..

hoaanh2210

Xe điện
con này iêm nghi đời 2k2 ko biết phải không ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng