VietNam Bus Club Part 44 - Xe và chân dài

Trạng thái
Thớt đang đóng

tienhuy19932002

Xe tăng
Ô bác ơi, nhưng bh thời thế nó như vầy thì biết làm sao hả bác! Bây h những người giỏi ra trường mà không quen biết vs tiền bặc thì cũng Vớt ạ:)) H con ông to bà lớn học thì dốt nhưng vẫn lên chức ầm ầm:))
không học thì suốt ngày làm đầy tớ cho người ta ah, lên thì lên nhưng nếu anh không có năng lực thì cũng dậm chân tại chổ, ng cao sẽ có người cao hơn mà.khi nòa bác rảnh bác bỏ chút thời gian xem clip này, e thấy nó có ý nghĩa
[video=youtube;h34CUJMTp4A]http://www.youtube.com/watch?v=h34CUJMTp4A[/video]

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cơn Báo Sao-La vừa bổ độ vào Phi Líp Pin, các bác có hỏi thăm hội Bus Phi Líp Pin không ạ!

bx an suong

Xe buýt

Theo như bác Lát nói thì con Hồng kia mới là K47...3 nắp cốp..

Con MLE này là K46G-J..đc gọi là bản nâng cấp của K46...4 nắp cốp.
theo e thấy con ML với 2 con kia là 1 loại.còn con tím kìa!thì e dự đó là hàng đóng lại!OK

47V4747

Xe điện
Xe này của Transinco đó Đức Anh. Cụ thể:
1. Chỗ đèn sương mù xe này khác xe Home.
2. Chỗ nắp cốp hầm, ổ khóa và vị trí tay nắm mở nắp không giống của Home.
3. Chỗ họng hút gió xe này nằm bên Phụ trong khi Home nằm bên Tài.
4. Nắp ốp chụp mâm xe này dùng của loại Space.
===> Công nhận Transinco dạo này làm xe cũng tinh thật nhưng sao không đi theo hướng riêng của mình mà cứ nhái theo hàng Thaco nhỉ, như vậy đâu có tạo bản sắc riêng. Thaco đang đi theo xu hướng xa rời dần Hyundai để tạo bản sắc riêng cho dòng xe Bus Việt nam
Nói cho vuông, con Hồng là K47:
-Cái đèn cost thiết kế như Nô Bộc là đặc trưng của 1-5
-Home có đèn báo ở nắp thùng dầu phía trước bánh trước nhưng K47 màu hồng ko có
-Cái mũ tuy giống nhau nhưng hàng 1-5 luôn đc tô màu mè
-Bắc Giang gần Hưg Yên, nơi có trụ sở 1-5 nên hay mua hàng 1-5
-Trên Home có dòng chữ Thaco HD 120SSL gì đó nhưng hàng 1-5 thì luôn có dong chữ Univer...Xpress, chủ xe chả rỗi hơi đi bóc chữ nọ, dán chứ kia
-Boi và 47V ngộ nhận khi tấm nhựa ở trên của lên xuống đc thết kế giông hàng THACO nên khẳng định là Home nhưg bay h 1-5 hoặc thậm chí NADIBUS cũng thiết kế đc như vậy
lại nói tới con này 1 lần nữa;)) em mới đọc lại cmt của 2 cao nhân 1 lần nữa và thấy nhiều điều nhận xét thiếu chính xác của 2 cụ:D

về cụ Tường nói em này xài ốp mâm của Pây thì em thấy chỉ có Pây Tàu mới xài chụp mâm ấy chứ Pây xịn chưa thấy con nào xài chụp mâm thô như vậy( các cụ để ý cái chụp mâm trước í ) và cái thứ 2 là cái tay nắm nắp cốp và số nắp cốp thì không giống của 1-5 lắm ợ! vị trí đặt tay nắm của 1-5 cũng không cao như thế

còn về cụ Lát phán em này là K47 thì em thấy cụ hơi ẩu ợ, vì đơn giản 1 điều là lúc K47 ra đời thì các tỉnh đả chuyển sang Biển số 5 sô hết rồi ợ, mà trên thực tế con này vẫn xài biển 4 số.

em nghĩ con này là hàng độ chế 3 cha bảy mẹ chứ ko chắc chắn của ông nào hết;))

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
lại nói tới con này 1 lần nữa;)) em mới đọc lại cmt của 2 cao nhân 1 lần nữa và thấy nhiều điều nhận xét thiếu chính xác của 2 cụ:D

về cụ Tường nói em này xài ốp mâm của Pây thì em thấy chỉ có Pây Tàu mới xài chụp mâm ấy chứ Pây xịn chưa thấy con nào xài chụp mâm thô như vậy( các cụ để ý cái chụp mâm trước, và cái thứ 2 là cái tay nắm nắp cốp và số nắp cốp thì không giống của 1-5 lắm ợ! vị trí đặt tay nắm của 1-5 cũng không cao như thế

còn về cụ Lát phán em này là K47 thì em thấy cụ hơi ẩu ợ, vì đơn giản 1 điều là lúc K47 ra đời thì các tỉnh đả chuyển sang Biển số 5 sô hết rồi ợ, mà trên thực tế con này vẫn xài biển 4 số.

5 thê 7 thiếp cụ ạ :))

bx an suong

Xe buýt

về cụ Tường nói em này xài ốp mâm của Pây thì em thấy chỉ có Pây Tàu mới xài chụp mâm ấy chứ Pây xịn chưa thấy con nào xài chụp mâm thô như vậy( các cụ để ý cái chụp mâm trước í ) và cái thứ 2 là cái tay nắm nắp cốp và số nắp cốp thì không giống của 1-5 lắm ợ! vị trí đặt tay nắm của 1-5 cũng không cao như thế

e tán thành ý kiến bác 47!

bx an suong

Xe buýt
hàng của huynh NH1 chuẩn ko phải chỉnh:D chớ mà lần sau bác chụp thì chịu khó tháo mấy cái khẩu trang trên mặt em nó ra rồi chụp cho nó pờ phếch :))
e thấy chưa chuẩn nếu cả 2 tấm lấy được hết thì đẹp.nhưng dù vẫn volka bác ấy!

47V4747

Xe điện

luckyboy

Xe container
hàng của huynh NH1 chuẩn ko phải chỉnh:D chớ mà lần sau bác chụp thì chịu khó tháo mấy cái khẩu trang trên mặt em nó ra rồi chụp cho nó pờ phếch :))
Tháo ra xong cóa đứa vác công đuổi =)) =))

bx an suong

Xe buýt
hợp chủng quốc hay liên hợp quốc thì đúng hơn :))[/QUOTE]
mần chi được à rứa eng!

Trạng thái
Thớt đang đóng